สินค้าทุกชิ้นรวมส่งแล้วนะคะ
คนขายสูง 166 cm

เกาะอกลายหัวใจ มีโบว์ผูกใต้เอวให้และมีสายเสื้อในสีส้มแถมให้
ตัวนี้ใส่แล้วแจ่มมากๆๆ ของใหม่นะคะ ขาย 230.-

เดรสสไตล์เกาหลี ใส่กับเสื้อกั๊กน่ารักมากค่ะ
ตัวนี้ใส่ไปครั้งเดียว
ขอขาย 200.-

เกาะอกลายจุด มีเข็มขัดให้แต่เป็นอีกแบบสีดำเหมือนกันค่ะ
ชุดใส่แล้วเอ็กซ์ดีค่ะ ขาย 230.-ของใหม่นะคะ

เดรสตัวนี้ออกแนวคุณหนูค่ะ ลายดอกไม้ที่ด้านบน
ตัวเสื้อเป็นงานปักนะคะ น่ารักมากๆค่ะ ขาย 300.- ของใหม่ค่ะ

เป็นเดรสเกาะอก น่ารักมากๆค่ะ ด้านหลังเป็นสม๊อค
ไม่ต้องกลัวหลุดนะคะ แม่ค้าหน้าอก 33"
ลดเหลือ
230.- (ไม่รวมเข็ดขัดนะคะ )
ของใหม่ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ

เมล์สอบถาม ooh2323@hotmail.com
หรือ PM ได้ค่ะ มี 2 ธนาคารค่ะ
บัญชีชื่อ Orada Watdhanayotin
ธ.กรุงเทพ(ลาดพร้าว)เลขที่ 129-5-39376-1
ธ.กสิกรไทย(แฟชั่นไอแลนด์)เลขที่ 720-2-71828-5