Update Meeting จ้า
(ถ้าตกหล่นขอโทษน้า ดู american idol อยู่อ่ะค่ะ ฮ่าๆ ใครดูอยู่มั่ง ฟันพอลล่าขาวเว่อร์มั่กๆ ตาจะบอด!!!
ต่อด้วย Amazing Race ตายละ ทำนานขนาดนี้เลยนะเนี่ย ฮ่าๆ กรรม กรี๊ดตอนนี้ต่อด้วย Boston Legal III แล้วง่า นานขนาดนี้แล้วหรอเนี่ย)

วันอาทิตย์ที่ 3 กพ เวลา 14.00 เป็นต้นไปนะคะ
สถานที่ ร้าน Chapter 31 ซอย สุขุมวิท 31 (ตามชื่อร้านเลยค่า)

ร้านถ้าเข้าจากถนนสุขุมวิท จะเข้าไปลึกประมาณ 300m
จอดรถได้ประมาณ 10-12 คัน เพราะงั้นเพื่อนๆ ไม่ต้องเอารถไปนะคะ เด๋วโกโก้ไม่มีที่จอด ฮา อุ๊ย ลืมรักษาภาพ

จองไว้ ชื่อ "SBN"

แผนที่ร้านตามด้านล่างจ้า

รายละเอียดร้านเพิ่มเติม
http://travel.sanook.com/bangkok/restaurant_08424.php?

ขอบคุณการประสานงานโดย
คุณไนซ์ค่า
โกโก้ขอตอบแทนโดยการรับน้อง rose 04 มาดูแลให้ฟรีตลอดชีพค่า ... เอ๊ะยังงัย

งั้นมาเช็คชื่อกันเลยค่ะ คนที่ลงชื่อไปนะคะ (ขอไล่ตามลำดับลงชื่อนะคะ เพราะงงอ่ะค่ะ ฮา)
1. Bandalee - คุณบันดาลี ... พี่บัน จะให้เขียนชื่อว่า บันดาลี หรือ บัน เฉยๆ บอกด้วยน้า
2. Sorunya - คุณแนท
3. TwinkleStar - คุณดาว
4. jachamai - คุณจ๋า
5. honeyp - คุณผึ้ง ... นัดกับน้องเป้นะคะ ถ้ายังไม่ได้ราชรถมาเกยรีบบอกเลยน้า
6. SchoKoLaDe - คุณไนซ์ ... ไม่มีคนนี้ไม่ได้ร้านนะเนี่ย อิอิ ขอบคุณอีกทีค่า
7. paleypay - คุณเป้ ... น้องเป้นัดน้องตาลกับคุณผึ้งด้วยนะจ๊ะ
8. SecretAdmier - คุณหวาน ... ช่างภาพอาสา
9. kunmuay - คุณหมวย
10. due - คุณดิว ... หรือเปล่าเอ่ย cf ชื่อด้วยน้า
11. tarnja - คุณตาล
12. bonita_bow - คุณโบว์
13. penne - คุณเพน ... cf ชื่อหน่อยค่า
14. mimi - คุณมี่ ... นัดกับคุณดาวที่เอมนะคะ
15. JanZa - คุณแจน
16. jipnaja - คุณจิ๊บ ... ยายกล้องประจำงานจ้า
17. puk_apitta - คุณปุ๊ก ... ตกลงเทพประจำบ้านสองหน่อมาด้วยมั้ยคะ เจอกันน้า
18. srichardson - คุณนีนา
19. ReenDa - cf ชื่อจิ๊ดนึงจ้า ... อย่าเบี้ยวนา เตรียมรูปมาพร้อมเรย
20. shopaholicme - คุณแป้ง ... น้องแป้งมาใช่มั้ยจ๊ะ
21. koikoi - คุณก้อย
22. brand-connaiseur - คุณเม
23. krtty - คุณไก่
24. ople - ขอชื่อด้วยน้า

ท่านที่ยังไม่แน่ใจ ตัดสินใจเร็วๆ น้า
1. PomPomPurin
2. Earth ... ติดสินบนน้องชายสำเร็จมั้ยจ๊ะ
3. PaPla
4. lemon
5. wan_love_lv
6. ||powder||
7. N-JOY - คุณจอย ... ตกลงมีอะไรเร่งด่วนมั้ยเอ่ย ถ้าไม่มีมาเจอกันนะคะ
8. puyfai
9. Meesook ... ยังงัยลองโทรมาก่อนมั้ยคะ เผื่อยังอยู่กันน้า
10. mAy - คุณเม ... ตกลงได้ตัวคุณเมและช่างภาพมั้ยคะ
11. aeh
12. Puppe
13. jinnie ... เลิกงานทันมั้ยจ๊ะ
14. parawee - คุณป้อง ... เปลี่ยนใจยังทันน้า
15. mybigboss ... ยังติดเรียนอยู่มั้ยเอ่ย
16. australia ... ลองซิ่งมากับคุณ Meesook มั้ยคะ เผื่อทันน้า
17. piyapohn
18. pui
19. guccibaby
20. wann

ท่านที่ไม่สามารถ ไว้งานหน้านะคะ
1. Fudgelolly - คุณขวัญ ... สุขสันต์วันเกิดล่วงหน้าเลยน้า คุณขวัญเกิดวันที่ 3 พอดีค่ะ ต้องยกวันให้ครอบครัวเนอะ
2. pete - คุณพีท ... ติดงานไหว้เหล่ากง กตัญญูแบบนี้ ต้องได้น้อง bBag มาเพิ่มแน่นอนค่ะ
3. DenMark - คุณน้องเด่น ... มีตั้งร้อยนึงแล้ว รีบจับอะไรซักอย่างกลับมาเร้ว
4. cherry_k - ติดงานทำบุญให้คุณพ่อแฟน น่ารักแบบนี้บ้านคุณแฟนรักแย่เลยค่ะ อิอิ เสร็จเร็วตามมาได้น้า
5. pong - คุณป้อง ... แว่บจากร้านมาจิ๊ดนึงนา นะ นะ นะ อยากเห็น bBag ตัวเป็นๆ ใบนั้นอ่า
6. aum - คุณพี่อุ้ม ... ไว้จะไปหาที่โน่นแทนน้า
7. wannit - คุณนิตย์ ... มาไม่ได้จริงหรอจ๊ะ
8. CherrYRegressioN - คุณรี่ ... โอกาสหน้าน้า
9. nOOnOO - ไม่อยู่ไทย พอเข้าใจจ้า
10. PG ... แบ่งเงินกับน้องเด่นแล้วจับ... อะไรซักอย่างกลับมา... ไหวมั้ยคะ แหะๆ
11. SweetCandyBee ... เที่ยวหัวหินสนุกๆ นะคะ
12. aeey - คุณเอ๋ย ... ติดเตรียมตรุษจีน อย่าลืมเตรียมแต๊ะเอียให้โกโก้น้า กรอบเกรียวเชียว ฮ่าๆ

ตามลิ้งค์ไปลงชื่อเลยค่ะ cf ยังงัยบอกด้วยนะคะ
รบกวนไม่คุยกันกระทู้นี้น้า จะได้เอาไว้เช็คชื่อค่ะ ขอบคุณค่ะ

คุยกันที่นี่โลด
http://www.siambrandname.com/modules...wtopic&p=70286