Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 7 of 7

Thread: สรุปโปรฯ และรีวิวสินค้าที่แม่ค้าขายค่ะ ของเลอซาช่า (Le'sasha) ทั้งเป่า ทั้งหนีบ ฯ จัดแต่งทรงผม เช่น OMG, Procurve, Promax, Power 4 ฯลฯ

Threaded View

Warning Points:
    0/5

สรุปโปรฯ และรีวิวสินค้าที่แม่ค้าขายค่ะ ของเลอซาช่า (Le'sasha) ทั้งเป่า ทั้งหนีบ ฯ จัดแต่งทรงผม เช่น OMG, Procurve, Promax, Power 4 ฯลฯ

พี่หลินเริ่มเอาข้อมูล และรูปถ่ายเกี่ยวกับ Le'sasha มาให้แม่ค้าแปะหลายตัวแล้วค่ะ

ตอนนี้ข้อมูลในมือจะเป็น

1. Le'sasha : LS0694 LS PROFESSIONAL PROMAX SUPER SHINE STRAIGHTENER
    เครื่องหนีบผมเลอซาช่า โปรเฟสชั่นแนล โปรแม็กซ์ ซูเปอร์ ชายน์ รุ่น LS0694 : โปรฯ ปัจจุบันคือ 1190.-

2. Le'sasha : LS0310 PROFESSIONAL CURVE CERAMIC STRAIGHTENER โปรฯ ปัจจุบันคือ 1590.-
    เครื่องหนีบผมแบบโค้ง แผ่นเคลือบเซรามิค เลอซาช่า (สีฟ้า)

3. Le'sasha : LS0558 LS PROFESSIONAL BLACK TOURMALINE CERAMIC OMG HAIR STRAIGHTENER (OMG = Oh my god)
    เครื่องหนีบถนอมเส้นผม เลอซาช่า แบล็ก ทัวร์มาลีน โอ.เอ็ม.จี รุ่น LS0558 : โปรฯ ปัจจุบันคือ ซื้อ 1 แถม 2 ค่ะ ตัวแถมจะเป็น
    A. Mini Hair dryer ไดร์เป่าผลสุดฮิป มูลค่า 390.-
    B. Serum ป้องกันผมแห้งเสียค่ะ
    ขายที่ 2590.- เท่านั้นค่ะ

4. Le'sasha : LS0276 LS PROFESSIONAL TOURMALINE POWER HOT AIR STYLER ( Power 4 )
    แปรงจัดแต่งทรงผมทัวร์มาลีน 4 หัวเปลี่ยนรุ่น LS0276 : โปรฯ ปัจจุบันคือ 1590.-

-----------มีโปรฯ มาเพิ่มเติมนะคะ 8-8-56 รูปสินค้าตัวใหม่ อยู่ด้านล่างๆ นะคะ -----------------

1. โปรฯ ของไดร์เป่าผม Chic magic ค่ะ

Lesasha Chic magic ไำดร์เป่าผม ราคาปกติ 1290.- ขายเพียง 890.- ค่ะ

2. โปรฯ ม้วนผม Spiral (หนูนา)

เพียงซื้อ Lesasha : Spiral tourmaline ในราคาปกติ 2490.- ขายเพียง 1990.-
    รับฟรี วิตามินบำรุงผม (มูลค่า 250.-) และถุงมือกันร้อนมูลค่า 200.-

3. โปรฯ หมวกอบไอน้ำค่ะ Professional

Lesasha : หมวกอบไอน้ำ The Professional Nano Hair Spa Treatment ราคาปกติ 1490.- ขายเพียง 1290.- แถมวิตามินอบไอน้ำมูลค่า 250.-

4. โปรฯ OMG ค่ะ

ซื้อ 1 แถม 2 Le'sasha : เครื่องหนีบผม OMG หรือ Oh! My God แผ่นหนีบทำจาก Black Nano Tourmaline
    แถมไดร์ (มูลค่า 350.-) และซีรั่ม (มูลค่า 250.-)

5. โปร Power 4 plus ค่ะ

โปรฯ ซื้อ 1 แถม 1 Le'sasha : power 4 plus ราคาปกติ 2490.- แถม Wet 2 Dry (มูลค่า 2490.-) ฟรีค่ะ

6. โปร Power 4 ค่ะ

ซื้อ 1 แถม 1 เพียงซื้อ Le'sasha : Power 4 ในราคา 1590.- ฟรีวิตามินบำรุงผม (มูลค่า 250.-)

7. โปร Chic Dryer

โปรฯ Le' sasha : Chic Dry ราคาปกติ 990.- ขายเพียง 590.-

8. โปร Chic Ceramie

โปรฯ ซื้อ 1 แถม 1 เครื่องรีดผม Le' sasha : Chic Ceramie ราคาปกติ 1290.- ขายเพียง 890.- แถม วิตามินผม เลอซาช่า (มูลค่า 150.-)

สำหรับตัวอื่นๆ ถ้าได้ข้อมูลมาแล้วจะทะยอยเอามาลงรีวิวให้ดูภายหลังนะคะ

----------------------------------------------------

กติกาค่ะคุณลูกค้า ^^

+ ค่าจัดส่งแบบ EMS 50บาทค่ะ (ซื้อกี่ชิ้นก็ได้ ค่าส่งก็ราคานี้ค่ะ)
    + CF หรือ สอบถามสินค้าทาง PM หรือ lunahealthplus@gmail.com นะคะ
    + CF หมายถึงพร้อมโอนสตางค์ภายใน 3 วันค่ะ ถ้าหลังจากนั้นขออนุญาตยกเลิก order นะคะ
    ยกเว้นกรณีติดปัญหา แล้วแจ้งแม่ค้าแล้วค่ะ
    + สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ (ของแท้ และแถมจริงตามโปรค่ะ)
    + สินค้ามีจำนวนจำกัดในบางรายการ ขออนุญาตมอบให้กับลูกค้าที่สะดวกโอนสตางค์ก่อนนะคะ
    + ปกติแล้วแม่ค้าค่อนข้างสบายๆ และ มีตัวตนจริงค่ะ ลอง search lunahealthplus@gmail.com ใน google ได้จ้า

------------------------------------------------

วันนี้แม่ค้าลงรูปกล่องไปก่อนนะคะ ส่วนวิธีการจะทะยอยลงข้อมูลตามให้ ตามลำดับค่ะ

สินค้า kuron (ไม่ว่าจะเป็น คิวรอนเอ อัลตร้าไลท์ หรือเครื่องถอนขนเอ็มจอย le'sasha) การันตีสินค้าคุณภาพเยี่ยม ในราคาที่เหมาะสมค่ะ พร้อมส่งได้ทันทีค่ะ

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 10-05-2013 at 05:23 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->