กระเป๋าHarrods / เสื้อ H&M TOPSHOP atmosphere / เข็มขัด รองเท้าGUESS ฟรีค่าส่งลงทะเบียนค่ะ

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียนทุกรายการค่ะ หากต้องการให้จัดส่งแบบEMS คิดเพิ่ม20บาทค่ะ
**(สีของสินค้าอาจจะมีผิดเพี้ยนไปจากในภาพบ้างนะคะ)

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

สินค้า Harrods :

กระเป๋า Harrods : RED GLITTER Size S มีกระเป๋าช่องซิปข้างใน มีหมุดเปิด/ปิดกระเป๋า ฐานกระเป๋าเป็นสีดำ
ลดเหลือ 750บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
มี 5 ใบนะคะ

กระเป๋า Harrods : Lost Property Bear SECOND SMALL GUSSET
ลดเหลือ 600บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
มี 2 ใบนะคะ

กระเป๋า Harrods : KB CATS SECOND SMALL GUSSET (รุ่นมีป้ายแดง)
ลดเหลือ 550บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
มีใบเดียวเท่านั้นนะคะ

กระเป๋า Harrods : SIGNATURE ASSORTMENT (รุ่นนี้ไม่มีฐานนะคะ)
ลดเหลือ 700บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

กระเป๋า Harrods : KITTY APPLIQUE GRAB BAG
ลดเหลือ 1400บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
มี 2 ใบนะคะ

กระเป๋า Harrods : KITTY APPLIQUE BOWLING BAG
ลดเหลือ 1500บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
มี 2 ใบนะคะ

ตุ๊กตาหมี Harrods : PENNY BEAR
ลดเหลือ 1100บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ตุ๊กตา Harrods : KT CORGI DOG
ลดเหลือ 650บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

หมวก Harrods : DIAMONTE CAP WHITE DCW
ลดเหลือ 550บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

สมุด Harrods : BUILDING NOTE BOOK
ลดเหลือ 300บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
มี 2 เล่มนะคะ

สมุด Harrods : MINI NOTE BOOK & PEN BLACK
ลดเหลือ 400บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
มีเล่มเดียวเท่านั้นนะคะ

พวงกุญแจ Harrods : HOUSES OF PARLIAMENT KEYRING
ลดเหลือ 400บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ผ้ากันเปื้อน Harrods : CIRCLE COTTON APRON
ลดเหลือ 950บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ผ้ากันเปื้อน Harrods : FOOD NEWS APRON
ลดเหลือ 600บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ถุงมือ Harrods : PARADISE BIRD DOUBLE OVEN GLOVES

ถุงมือ Harrods : KB CATS Oven GLOVE
ลดเหลือ 350บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ผ้า Harrods : REBECCA BEAR TEA TOWEL
ลดเหลือ 350บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
มี 2 ผืนนะคะ

CLOTHES :

NO.02 : เสื้อTOPSHOP EUR38 US6 UK10
ขาย 950บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

NO.03 : เสื้อatmosphere SIZE8/10 36-38EUR
ขาย 350บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

NO.05 : เสื้อATMOSPHERE Size UK/IRL10 ES/PT38 D/NL/B/A36
ขาย 500บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

NO.06 : เสื้อWAREHOUSE UK6 USA2 EUR34
ขาย 450บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

NO.08 : เสื้อatmosphere Size8
ขาย 500บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

NO.11 : เสื้อDENIM CO Size UK/IRL 8 ES/PT 36 D/NL 34
ขาย 350บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

NO.12 : เสื้อatmospher Size10

NO.13 : เสื้อatmosphere Size10
ขาย 600บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

NO.15 : เสื้อMiss Selfridge Size 8
ขาย 400บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

NO.16 : เสื้อDIESEL Size S

NO.18 : เสื้อRiver Island UK Size XS / EUR Size 1
ขาย 950บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ACCESSORIES :

รองเท้า GUESS Size 7M (38ครึ่ง)
ขาย 1900บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
รองเท้า GUESS Size 7M (39)
ขาย 1900บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

รองเท้า DOROTHY PERKINS Size UK 5 EUR 38
ขาย 650บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ต่างหู DOROTHY PERKINS

CUFFLINKS TOPMAN รูปนาฬิกาทราย
ขาย 450บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

เข็มขัด DOROTHY PERKINS MEDIUM - WAISTED BELT

เข็มขัดหนังแท้ ZARA
ขาย 1000บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

สร้อย TOPMAN

พวงกุญแจ MARKS&SPENCER
ขาย 400บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

กระเป๋า H&M (Men's Accessories) สีดำ

กระเป๋าผ้า DKNY

ผ้าเช็ดหน้า Paul Smith : MAINLINE FLORAL HANKIE : 100 COTTON WOVEN / MADE IN IRELAND
ขาย 600บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
มีผืนเดียวเท่านั้นนะคะ

สมุด Paul Smith : Coins

กระเป๋าใส่บัตร Paul Smith
ขาย 2500บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

สินค้ามือ2 สภาพดีค่ะ :

ส่งต่อค่ะ : นาฬิกา River Island มือ2 สภาพ85%ค่ะ
ขาย 1500บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ส่งต่อ : เข็มขัด NEXT มือ2

ส่งต่อ : เนคไทสีเขียว-ขาว-เทาไล่สี TOPMAN มือ2
ขาย 300บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ส่งต่อ : เนคไทมีลวดลาย สีฟ้า-น้ำตาลเข้ม TOPMAN มือ2
ขาย 300บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ส่งต่อ : เนคไทน้ำตาลเข้ม TOPMAN มือ2

ส่งต่อ : เนคไทลายทางสีเทาดำเลือดหมู TOPMAN มือ2

ส่งต่อ : เนคไทลายสก็อตสีขาวเทา TOPMAN มือ2
ขาย 250บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ส่งต่อ : เนคไทสีม่วงเข้มTOPMAN มือ2

ส่งต่อ : เนคไทลายทางสีชมพูอ่อน-ชมพูเข้ม NEXT มือ2

ส่งต่อ : เนคไทสีขาว THOMAS NASH มือ2

สนใจสอบถาม :
nnpshe@yahoo.com
โทร.089-6621442 (แนน) **กรุณาอย่าโทรตอนกลางคืนนะคะ**

***กรุณาติดต่อทางโทรศัพท์/E-mailเท่านั้นนะคะ PMไม่ได้เช็คเลยค่ะ***