[CENTER]
อินเทรนด์ กันสุดๆ กับเครื่องสำอางค์ ใหม่ล่าสุด รวมทั้ง Holiday Set สุดคุ้ม เช่น M.A.C, Benefit, Too Faced, Estee, Urban Decay, Nars, Tarte, YSL, Bare Minerals และแบรนด์ดังอื่นๆ อีกมากมาย

มีทั้งพร้อมส่งและPRE-ORDER ราคาเป็นกันเอง รับประกันสินค้าทุกชิ้นว่าเป็นของแท้ค่ะ 100%

ลูกค้าสามารถขอ Copy ใบเสร็จได้ทุกชิ้นค่ะ สินค้าสั่งได้เรื่อยๆ ไม่มีการตัดรอบค่ะ

ทางร้านมีสินค้าใหม่ๆ update ทุกวันค่ะแวะมาเยี่ยมชมกันค่ะ

สนใจเชิญแวะเข้ามาชมสินค้ากันเลยนะค่ะ

http://libbylulas.com

Email: libbylulas@live.com

ถ้าลูกค้าท่านใดไม่พบสินค้าที่ต้องการทางเว็บของเรา ก็สามารถส่งลิ้งค์

รายละเอียดของสินค้าที่ต้องการมาได้ทางเว็บบอร์ดหรือทางอีเมล์ก็ได้ค่ะ ทางเราจะทำการเช็คราคาให้ค่ะ

และส่งรายละเอียดกลับให้เร็วที่สุดนะค่ะ

ถ้าบางครั้งแม่ค้าตอบกลับช้าไปนิดนึงก็ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะค่ะ เนื่องจากแม่ค้าอยู่อเมริกาค่ะ

แล้วเวลาอเมริกากับประเทศไทยต่างกันโดยประมาณ 14-15 ชั่วโมงค่ะ

Benefit Primping With The Stars ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 1,635 บาท

Benefit World Famous Neutrals - Most Glamorous Nudes Ever($48 value)ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 1,585 บาท

Benefit World Famous Neutrals - Easiest Nudes Ever ($48 value) ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 1,585 บาท

Benefit The Bronze Of Champions ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 1,635 บาท

Urban Decay The Theodora Palette ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 2,225 บาท

Urban Decay Naked2 ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 2,225 บาท

Nars Makeup Your Mind: Express Yourself Cheeks ($110 value) ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 3,115 บาท

Nars Beach Lover $74 Value ราคารวมค่าจัดส่ง 2,255 บาท

Nars And God Created The Woman Set ($105 value) ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 2,525 บาท

Too Faced The Return Of Sexy Eye Shadow Palette ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 2,195 บาท

Too Faced Boudoir Eyes Soft & Sexy Eye Shadow Collection ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 1,795 บาท

Too Faced Beauty Editor Darlings Set ($58 value) ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 1,195 บาท

Too Faced Sweet Indulgence Palette ($381 value) ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 2,295 บาท

Tarte Eye Couture Day-To-Night Eye Palette ($182 value) ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 2,095 บาท

Tarte Femme Naturale Eye Palette ($182 value) ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 2,095 บาท

Tarte Amazonian Clay Eye & Cheek Palette ($142 value)ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 2,095 บาท

Tarte Awaken Your Complexion 4-Piece Customizable Complexion Kit($58 value)ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 1,695 บาท

Laura Mercier Glamour Wardrobe Dual Decker Palette($256 value)ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 3,865 บาท

Laura Mercier Oil Free Flawless Face Kit($159 value) ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 2,735 บาท

Laura Mercier The Flawless Face Book($89 value)ราคารวมค่าจัดส่งแล้ว 2,565 บาท

ขอบคุณ SBNTOWN มากมายค่ะ สำหรับพื้นที่