Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: **NEW&พร้อมส่ง** Furby, สร้อยกังหัน, แปรงญี่ปุ่น, Ferragamo***

Warning Points:
    0/5

**NEW&พร้อมส่ง** Furby, สร้อยกังหัน, แปรงญี่ปุ่น, Ferragamo***

สนใจสอบถามได้ตลอดเวลาค่ะ:
    call: 082-6804116
    Line: bekawaii
    E-mail:bee4ever4@hotmail.com

ฝากร้านและกดไลค์กันด้วยนะค่ะ
    Page: https://www.facebook.com/BeKawaiiShop2shopaholic?ref=hl

หากสะดวกมารับสินค้าเอง ไม่คิดค่าจัดส่งค่ะ!! สามารถนัดรับได้ที่ บิ๊กซี รัตนาธิเบศร์หรือถ้าต้องการให้จัดส่งเป็นพัสดุแบบลงทะเบียนเริ่มต้น 60 บาทค่ะ

สินค้าแนะนำนะค่ะ ***ใหม่และพร้อมส่ง***

1.สร้อยกังหันลมนำโชคจากวัดChe kungของแท้ แก้ปีชง คนฮ่องกงมีความเชื่อว่ากังหันจะพัดแต่โชคลาภและสิ่งดีๆเข้ามาค่ะ และกังหันจะช่วยดึงดูด นำพาสิ่งดีเข้ามาในชีวิต และปัดเป่าสิ่งไม่ดีพัดออกไป เพียงเส้นละ 390 บ. จะได้เฮงๆกันตลอดปี ตลอดไปนะค่ะ
    โดยมีความหมายของกังหันลมดังนี้ค่ะ
    1. เดินทางไปไหนมาไหนปลอดภัยใบที่
    2. สุขภาพแข็งแรง อายุยืนใบที่
    3. โชคลาภ เงินทองไหลมาเทมาใบที่
    4. คิดหวังสิ่งใดก็สมความปรารถนาทุกประการ

รายละเอียดสร้อยกังหันค่ะ
    •ดีไซน์ของจี้ : กังหัน 3 ใบพัด
    •เส้นผ่านศูนย์กลางของจี้ : 1 นิ้ว
    •ความยาวสร้อยคอ : 2 ฟุต
    •สี : ทอง

2. 1. พร้อมส่ง*** Furby เหลืองหูฟ้า ตัวสุดท้าย เพียง 3,650 **พร้อมส่ง**

2. Furby Party Rockers สินค้าเข้าประมาณสิ้นเดือนมีค.56
    2.1 Light Blue เหลือ 1 ตัว
    2.2 Pink เหลือ 3 ตัว
    ทุกตัวราคาเดียวค่ะ2,100บ.

3.แว่นตาFurby สินค้าเข้าประมาณสิ้นเดือนมีค.56
    3.1 ชมพูและเขียว เหลือ 1
    3.2 ส้มและม่วง เหลือ 1
    3.3 ชมพูและฟ้า เหลือ 2
    ทุกสีราคาเดียวกันค่ะ 890 บ.

3. เซตแปรงแต่งหน้า 8ชิ้นพร้อมกระเป๋า จากญี่ปุ่น ขนแปรงนิ่มคุณภาพดี แปรงจับถนัดมือ ขนแปรงนุ่ม ไม่หลุดร่วงง่าย ทำจากขนสัตว์ ไม่ก่อให้เกิดการระคายเคือง เพียง 490บาทจ้า

เครื่องสำอาง/น้ำหอม **พร้อมส่งจ้า***

1.Shu Uemura Cream cover stick #764# ขนาด 11g ปกติ1,750 ลดเหลือเพียง 1,350บาท
    รองพื้นเนื้อครีมแบบแท่ง ให้ผลลัพธ์แบบมืออาชีพในพริบตา ปกปิดสูงในเนื้อเนียนลื่นแต่เนื้อบางเบา

2. Rimmel Clear Complexion #Transparent#02 ขนาด 1g ปกติ 450 ลดเหลือเพียง 350 บาท
    แป้งผสมแร่ธาตุเนื้อเนียน ควบคุมความมันได้ดี เหมาะกับทุกสีผิว ขายดีตลอดกาลค่ะ อ่านข้อมูลเพิ่มเติมและรีวิวแป้งโปร่งแสง ถ้าคุณเป็นสาวผิวมัน คุณจะถูกใจ

3. The Body Shop Aloe Soothing day cream ปกติ 350 ลดเหลือเพียง 310บาท
    ผลิตภัณฑ์ดูแลผิวหน้า ด้วยเนื้อเจลที่ซึมซาบเร็ว ให้การบำรุงรวดเร็วเหมาะสำหรับผิวมัน และช่วยควบคุมความมันอีกด้วย ปกป้องผิวจากมลภาวะประจำวัน ฟื้นฟูผิวให้เเข็งแรงขึ้น ให้ผิวหน้าเปล่งปลั่ง นุ่มชุ่มชื้น ดูกระชับจนสังเกตได้

4. Stila lip shine rouge brilliance ลิปสติกปากกาแบบใหม่ เติมแต่งริมฝีปากโดยไม่ต้องพยายาม ทาลงบนเรียวปากได้ง่ายดาย สีสวยสดชื่นและติดทนยาวนาน ปกติ 750 ลดเหลือเพียง 490 0 บาท

5. Stilla illuminating concealler/anti-cernes lumineux 4 ml. ครีมปกปิดริ้วรอย แบบพู่กัน สีDark ปกติ 700 เหลือเพียง 320บาท

6. SOLD น้ำหอมผู้หญิง Davidoff Cool water Wave 100 ml.
    Cool Water Wave by Davidoff กลิ่นหอมเย็นสดชื่นดั่งคลื่นน้ำทะเล อากาศเย็น เพื่อผู้หญิงในฤดูนี้ กลิ่นหอมใหม่ผสมผสานกันกับมวลดอกไม้และผลไม้ แตงโม มะม่วง ผลกระทกรก ฝรั่ง พริกไทย ฟรีเซีย โบตั๋น ไม้จันทร์ ไอริส อำพันและชะมด

7.น้ำหอม ของแท้ค่ะ SALVATORE FERRAGAMO #Incanto Bloom EDT 100ml ลดเหลือ 1,550บาท (ปกติสี่พันกว่าบาท)

กลิ่นหอมแห่งความสดใสเบิกบานใจใหม่ล่าสุด Incanto Bloom พบบุคลิกใหม่ทันสมัยและมีเสน่ห์ของสาวทันสมัย กับความต้องการที่สุดเก๋ เธอรักธรรมชาติ,ชอบความสดใส,เก็บและใส่ใจในรายละเอียด เฉกเช่นเดียวกับไอคอนรูปโบว์ที่บ่งบอกความเป็นตัวเองได้ดีที่สุดด้วยสไตล์ Vara bow ... สัญลักษณ์ที่มีชื่อเสียงของ Ferragamo ความบริสุทธิ์และผู้หญิง Incanto Bloom มีความทันสมัย ในขณะเดียวกันก็ละมุนละไมไปด้วยกลิ่นอันน่ารักขวดสวยงามมากๆค่ะ

8.New!!! กระเป๋าใส่เหรียญ ทรงและลายจดหมายอังกฤษ และกาน้ำชาอังกฤษ by Accessorize น่ารักมากๆๆๆค่ะ จาก850 ลดเหลือเพียง 400-550บาท ขอรูปเพิ่มเติมได้นะค่ะ

9. New!!! สร้อยคอ สร้อยข้อมือ แหวน ต่างหู By Topshop, Dorothy, Warehouse ปกติ 750+ ลดทุกชิ้นเหลือไม่เกิน550บาทสอบถามได้หรือขอรูปเพิ่มเติมได้นะค่ะTopshop สร้อยคอสัญลักษณ์ของLondonและแหวนรูปมงกุฎ

10.New!!! แว่นกันแดด Chole' ปกติ 13,500 ลดเหลือเพียง 8,890บาท

สนใจสอบถามได้ตลอดค่ะ:
    call: 082-6804116
    Line: bekawaii
    E-mail:bee4ever4@hotmail.com
    Page: https://www.facebook.com/BeKawaiiShop2shopaholic?ref=hl

หากสะดวกมารับสินค้าเอง ไม่คิดค่าจัดส่งค่ะ!! สามารถนัดรับได้ที่ บิ๊กซี รัตนาธิเบศร์หรือถ้าต้องการให้จัดส่งเป็นพัสดุแบบลงทะเบียนเริ่มต้น 60 บาทค่ะ

*สินค้าจริงทุกชิ้น ไม่รับคืน/เปลี่ยน/แลกทุกกรณีค่ะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ
    Last edited by ynanny; 03-17-2013 at 03:22 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->