ฝากเตือนคะ.. ฝากถึง Moderatorเวปชื้อดัง mijiru7 หรือเต๋าแห่ง Blythethailand.com โดนโกงPre order น้องBlythe มานานกว่า3ปีแล้วที่รอเงินคืนจาก"คุณเต๋า เอี่ยมสิริ เชื้อบุญมี" เลขที่บัญชีที่โอนเงินไป scb 3882104468 โอนไป12400 ได้รับคืนมาเพียง 3000 แล้วคุณเต๋าบอกจะทยอยคืนจน3ปีแล้วยังไม่คืนเราเลยบอกว่าจะเอาตำรวจไปคุยเทออ้างว่าเอามาเลยไม่กลัวแถมจะแจ้งความเรากลับข้อหาข่มขู่และพยายามฆ่าปองร้าย (คือก็งงนะโกงเงินเราไปเราไปทวงดีๆไม่คืน "ไม่มีไม่หนีไม่จ่าย" พอจะให้ตำรวจไปทวงดันไม่พอใจ" ตอนนี้ไม่ว่าคุณจะคืนเงินเราหรือไม่คืนเราเชื่อว่าผลกรรมมีจริงทำอะไรก็ได้แบบนั้นขอเตือนทุกคนเวลาซื้อของทางเนตให้ระวังบุคคลนี้ดีๆๆ เผื่อเค้าอาจแฝงตัวมาในนี้คะ

** สลิปในรูปมีแค่1ใบนะคะ จริงๆ มีสามใบ โอนไป สามครั้ง ยอดรวม 12400 คะ