เลือกดูของที่ชอบนะคะ สนใจตัวไหน PM มาถามเพิ่มเติมได้ค่ะ
งดต่อราคานะคะ ราคารวมส่งแล้ว ซื้อหลายอย่างเด๋วลดให้เองค่ะ
ไม่รับ CC นะคะ และขอความกรุณา CF เมื่อพร้อมโอนนะคะ
ถามเรื่องที่สงสัยให้หายข้องใจและค่อย cf นะคะ
ถ้า cf เหมือนกัน ให้สิทธิ์คนโอนก่อนค่ะ

กระเป๋า มีใบเดียวค่ะ
เป้นกระเป๋าสะพาย ลายสก็อต น่ารักมากๆๆๆๆๆ ขาย 180 ค่ะ

เสื้อพวกนี้เป็นเสื้อที่ร้านของพี่สาว เค้าปิดร้านเลยเอามาขาย มือหนึ่งแน่นอนค่ะ

หมวด A 230 บาท ทั้งหมดค่ะ

A1

A2 เสื้อผ้าพลิ้ว สีน้ำตาลเทา น่ารักตรงโบว์ที่ผูกด้านหลัง ความยาว 32"

A3 dress เก๋ๆ มีลูกเล่นตรงชาย ความยาว33"
สีเป็นแบบรูปสุดท้ายนะคะ รูปอื่นเพี้ยน

A4 เสื้อชีฟอง ตรงชายมีรูดๆ 2 ข้าง มี 2 สีค่ะ

A5 dress ผ้ายืดน่ารักๆ มี 2 สี อก 32-34" ยาว 33"

A6 dress ตัวหลวม ยาว 32"

A7 เสื้อยาว 31" ผ้าใส่สบาย

A8 เสื้อกล้ามลายหัวกะโหลก ยาว 31" คาดเข็มขัดแล้วเก๋สุดๆ

A9 dress สายเดี่ยว หวานมากๆ คุณหนูๆ ผ้าเป็นแบบนั้นอยู่แล้ว ไม่ได้ยับนะคะ ยาว 35"

A10 dress ความยาว 31" มี 2 ลาย

A11 เสื้อชีฟอง free size มีซับในทั้งตัวค่ะ มี 2 ลาย

A11 เสื้อชีฟองแขนกุด free size มี 2 ลาย

A12 dress ลายเดี่ยว ใส่กะเลกกิ้งน่ารักสุดๆ

A13 เสื้อถักยาว

A13 เสื้อกั๊กยาว ลายเก๋ๆ ผ้าดีมากกกก

A14 สายเดี่ยวชีฟอง ลายน่ารัก ยาว 30" อกได้ถึง 34"

A15 สายเดี่ยวตัวนี้น่ารักมาก ผ้า 2 ชั้น ด้านในลายดอกไม้ ด้านนอกเป็นผ้าเงาๆ ยาว 28" อก 30" ยังไม่ยืด ด้านหลังสม็อกยืดได้อีกเยอะค่ะ

A16 เสื้อยืดผ้านิ่ม พิมพ์ลาย นูนๆ free size ความยาว 30"

A16 เสื้อคอจีน แขนกุด ด้านหน้าเป็นผ้าโปร่งๆ เบาๆ ค่อนข้างบาง free size ยาว 27"

A17 เสื้อผ้าป่าน เจาะไหล่ แบบเก๋ไก๋ ไม่เหมือนใคร อก 34"

A18 เสื้อแขน 3 ส่วน ผ้านุ่มมากกกก

A19 เสื้อแขนกุด มี 2 ลายค่ะ

A20 เสื้อแขนกุดสีดำ แต่งหมุดสีขาวที่คอเสื้อ

ส่วน อันนี้ตามราคาตั้งเลยค่ะ

1. dress คอวีสีม่วง หรูมากค่ะ ที่เอวตกแต่งซิป ผ้าดีมาก สีจริงๆเป็นสีม่วงเข้มนะคะ ในรูปจะออกน้ำเงิน อก 35" เอว 30"
ความยาวประมาณเข่า แม่ค้าสูง 165 cm
400 ค่ะ

2 dress + เสื้อกั๊ก ติดกัน ผ้าด้านในเป็นผ้ายืด
230 บาท

3 dress ชายจั๊ม แต่งระบายที่อก อก 34" ยาว 34" รับมาแพงมาก
ขอขาย 550 บาทค่ะ

4 เสื้อกั๊ก สีฟ้าเทา ผ้าดี ค้ทติ้งเนี้ยบ 400 บาท

5 เสื้อยาวกึ่งเดรส แบบน่ารัก ผ้ามันๆลื่นๆ สีหวาน ยาว31"

6 เสื้อแขนกุด ผ้าดี แต่งดอกไม้กลางอก

7 เสื้อดีไซน์เก๋ มี 2 สี ผ้านิ่มมากกกก

8 เสื้อแขนกุด ผ้าชีฟอง ตัวนี้มีตำหนิที่แขเสื้อ หมุดหลุดไป 1 อันค่ะ แต่เป็นของใหม่นะคะ 180 บาท

9.เสื้อกั๊ก น่ารัก 180 บาท

10 แขนกุด แต่งระบายที่อก 180 ค่ะ

ด้านล่างนี้ USED นะคะ

เสื้อดำซีทรู ลายเปรี้ยว ตัวนี้ใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ
ขาย 100 เดียวค่ะ
ด้านหน้าด้านหลัง

เสื้อผ้าชีฟองสีน้ำตาล (ในรูปดูเป็นเทา) ประดับคอ สวยหรูค่ะ ด้านหลังมีโบว์น่ารัก ยาว 26" เหมาะกับสาว size L นะคะ
ขาย 100 เดียวค่ะ

1. เสื้อสม็อกเอวผ้ากำมะหยี่ หรูๆ มีระบายลูกไม้ที่ช่วงอก น่ารักมากมายค่ะ สาว size m ใส่ได้ หลวมนิดๆ
ขาย 100 บาทค่ะ >>> 80

4. เสื้อยืด ลายกระเป๋าน่ารักๆ สีชมพู
ขาย 70บาท

5. เสื้อไหมพรม size ประมาณ m-L คอเก๋ไก๋
ขาย 70 บาท

8. เสื่อสายเดี่ยวน่ารักๆ สีกากี size M ตัวนี้ไม่เคยใส่เลย ผ้านุ่มมากก
ขาย 80 บาทจ๊ะ

thank u SBN