[CENTER]~กติกาการซื้อ-จองจ้า~ แม่ค้า ใจดีมว๊ากกกกกก สอบถามก่อนซื้อได้ค่าาา ^^
-คิดค่าส่ง 20 บาททุกออเดอร์ (ส่งแบบลงทะเบียน)
-มั่นใจว่าเอาชัวร์ๆ 100% แล้วค่อย cf นะค่าาา
-cf และสอบถาม ได้ทางเมลล์ ku_blue_season_foot@hotmail.com และกระทู้เท่านั้นจ้า
-แม่ค้าส่งของถัดไป 1 วัน หลังจากที่ลูกค้าแจ้งโอนเงินมาค่ะ เช่น แจ้งโอนวันที่ 1 ส่งของให้วันที่ 3 ก่อนเที่ยงค่ะ

ก่อนซื้อควรพิจาณณาก่อนนะคะ แม่ค้า น้ำหนัก 42 สูง 154 สัดส่วน 32-25-34
แม่ค้ามีธนาคารไทยพาณิชย์ ของกรุงเทพ บัญชีเดียวจ้า (ขออภัยด้วยค่า tt)

เสื้อสีพาสเทล ใส่แล้วจะเป็นทรงปล่อยๆอ่าค่ะ ติดกระดุมที่หลังคอ งานดีมาก ผ้าหนาค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว แม่ค้าตัวเล็กเกิน ใส่แล้วหลวม อก 34-36 หรือไซส์ m ขึ้นไป ส่งต่อ Sold out บาท

เสื้อเปิดไหล่ สีแนวๆพาสเทล น่ารักมากจ้า ตัวนี้ได้มาแพงนะคะ ผ้านิ่ม ใส่สบายค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวจ้า อก 32-34 นะคะ ส่งต่อ Sold out บาท

กระโปรงสั่งตัด สีเขียวมิ้น เอวซิป ผ้าดี งานดีมากค่ะ เอว 25 นิ้ว สะโพกไม่เกิน 33 ส่งต่อ 150 บาท

เสื้อเปิดไหล่ งานดีมากกกกก ใส่แล้วจะพอดีตัวเป๊ะเลยค่ะ เป็นขนนกกระจอกเทศนำเข้านะคะ
เป็นซิปด้านหลัง ไฮโซมากค่ะ ไม่เคยใส่เลย ไม่มั่นเท่าไหร่ อก 32-34 นิ้ว ส่งต่อ 250 บาท

กระโปรงลายกาแลกซี่ เป็นเอวซิปค่ะ ไซส์ s เอว 25 -26 นิ้ว เกินกว่านี้ไม่แนะนำค่ะ
ผ้าคล้ายๆผ้าร่ม เป็นเอวสูงนะคะ ใส่ไป 2 รอบ ได้มาแพงค่ะ ส่งต่อ 250 บาท

กระโปรงฟูๆ สีเขียวมิ้น มีซับในค่ะ เอวยางยืด เหมาะกับสาวไซส์ s ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ส่งต่อ 150 บาท

เอี๊ยมกระโปรงสีดำ มีซับทั้งตัวค่ะ ผ้าหนา ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ ตรงเอวยืดได้อีกนะคะ เป็นเอวซิปด้านหลัง ได้มาแพงอีกเช่นเคย ใส่ไปรอบเดียว เหมาะกับสาวไซส์ s ค่ะ ส่งต่อ 250 บาท

ใส่แล้วเป็นแบบนี้เป๊ะเลยค่ะ เป็นงานเดียวกันค่ะ[/SIZE][/B]

กระโปรงเอวยืด ผ้าหนาค่ะ เป็นผ้าอะไรเรียกไม่ถูก ใส่แล้วจะพองนิดนึงค่ะ น่ารักมาก ไม่เคยใส่ค่ะ เอว 27 นิ้วค่ะ ส่งต่อ Sold out บาท

กางเกงเอวสูง ลายธงชาติอังกฤษ ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ เอว 26 นิ้ว สะโพก 33 ค่ะ ส่งต่อ 120 บาท

กางเกงเอวสูง ลายอะไรไม่รู้จ้า เอว 25-26 นิ้ว ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ส่งต่อ 150 บาท

เสื้อครอป สีส้มอิฐ ติดหมุดเงินเล็กๆทั่วตัวค่ะ ไม่มีตำหนิ หมุดยังอยู่ครบค่ะ ตัวนี้ใส่รัดๆจะสวยนะคะ
เป็นผ้ายืดค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว อก 32 นิ้ว (ก่อนยืด) ส่งต่อ 100 บาท
กางเกงเอวสูง สีเหลืองมีสตาร์ด งานดี ไม่มีตำหนิ ใส่ไปครั้งเดียว เอว 26-27 นิ้วค่ะ ส่งต่อ 100 บาท

เสื้อทรงปีกค้างคาว สีส้ม ลายเสือรูปหัวใจ ใส่แล้ว มันจะเป็นทรงปล่อยๆ พลิ้วๆอ่าค่ะ
ตัวนี้ฟรีไซต์้เลยค่ะ ส่งต่อ 100 บาท
กระโปรงทรง swing เอวยางยืด แต่งดีเทลตรงชายกระโปรง น่ารักมากค่ะ เอวไม่เกิน 26 นิ้ว ส่งต่อ 120 บาท

เสื้อคลุมบราเซอร์ งานดีมากค่ะ ของ vivi เป็นสีขาวนะคะ มีเสริมตรงบ่า ใส่ทำงาน ก็สวยสง่าค่ะ
เสื้อเป็นไซส์ m แต่เหมาะกับสาวไซส์ s ส่งต่อ 200 บาท

เสื้อยืดสีชมพู แต่งลูกไม้ที่ชายเสื้อ หวานและน่ารักมากๆค่ะ ใส่กับกระโปรงลายสวยๆซักตัว รับรองเกิดแน่ ^^ ส่งต่อ 90 บาท

เดรสลายตาราง น้ำเงิน-ขาว น่ารักญี่ปุ่นมาก มีริบบิ้นผูกตรงเอวค่ะ ด้านหลังเป็นสม๊อค อก 34 เอว 25 สะโพกฟรี ยาวประมาณ 32 นิ้ว ส่งต่อ 100 บาท

จั๊มสูทสวยๆ สานๆตรงหน้าอกค่ะ เป็นกางเกงด้านใน กระโปรงด้านนอก ลายแบบในภาพเลยค่ะ อก 34 เอว 25 สะโพก 32 ส่งต่อ Sold out บาท ส่งต่อ 130 บาท

เสื้อผ้าชีฟอง ผ้าหนานะคะ ติดกระดุมที่คอข้างหลัง งานดีมาก ได้มาแพง ใส่ไปครั้งเดียว
อก 32-34 นิ้วค่ะ ยาว 17 นิ้ว ส่งต่อ 150 บาท

กระโปรงสีเหลืองมัสตาร์ด ยางยืดค่ะ สภาพดีมาก ใส่ไปรอบเดียว มีซับในด้วยค่ะ เอว 25-26 สะโพกฟรี ส่งต่อ 100 บาท

กางเกงปักเลื่อมสีทอง ยืดตามตัวค่ะ ใส่แล้วเซ็กซี่ ขับผิวสุดๆ เหมาะกับสาวไซส์เอส
ใส่ไปครั้งเดียว งานดี แพงค่ะ ส่งต่อ 130 บาท

เดรส ฉลุลูกไม้ แต่งผ้าแก้ว ใส่แล้วจะพองๆค่ะ น่ารักมาก งานดี ซื้อมาแพง ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ
อก 32 เอว 25 สะโพกฟรี ยาวประมาฯ 31 นิ้ว ส่งต่อ 200 บาท

เดรสสีเขียวมิ้น ปักดอกไม้ทั้งตัว มีซับในค่ะ ในรูปยังไม่ได้รีดนะคะ มีตำหนิ 1 จุด
อก 34 เอว 25 สะโพกไม่เกิน 34 ยาวประมาณ 30 นิ้ว ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ส่งต่อ 230 บาท (ซื้อมาแพง) ดูตำหนิรูปต่อไปค่ะ

เสื้อครอปตัวสั้น ฮิตๆ แบบอั้ม อก 36 ตัวสั้นนะคะ ส่งต่อ 90 บาท

เดรสสีอิฐ ผ้าดีมาก มีลูกไม้ผูกเอว 1 เส้นค่ะ ซับทั้งตัว อก 34 เอว 25 สะโพกฟรี ยาวประมาณ 32 นิ้ว ส่งต่อ 110 บาท

เสื้อแขนชีฟอง ปักเพชรทั่วตัว (เพชรหลุดไป 1เม็ด) เป็นซิปด้านหลังค่ะ อก 32-34 นิ้ว ส่งต่อ 100 บาท

ปกคอเสื้อ สวยมากจ้า ใส่ไปอย่างละรอบจ้า สีดำขาย 200 บาทจ้า สีแดงขาย 60 บาท

ลงหมดแล้วจ้า สอบถามได้ทาง ยm และเมลล์นะคะ ขอบคุณพื้นที่ดีๆ SBN ค่ะ [/SIZE][/B]