มีหนังสือแปลสนุกๆหลากหลายแนวมาขายค่ะ ทั้งวรรณกรรมเยาวชน แนวนักสืบ แนวสยองขวัญ และพ็อกเก็ตบุ๊คมากมาย สภาพดีเกิน 95% เกือบทุกเล่ม ห่อปกพลาสติกให้ด้วยค่ะ ขายถูกกว่าราคาปกเกือบ 50% ราคานี้ยังไม่รวมค่าส่ง 30 บาทนะคะ

สนใจหรือต้องการรูปเพิ่ม pm หรือเมล์มาที่ kyuk09@gmail.com นะคะ

1. หัวใจน้ำหมึก (Inkheart) ขาย 150 บาท
2. พ่อมดแห่งเอิร์ธซี เล่ม 1 ขาย 100 บาท

3. ปิ๊บปี้ออกทะเล (Pippi Goes Aboard) วรรณกรรมเยาวชนแนะนำค่ะ เล่มนี้สภาพประมาณ 70% นะคะ มีรอยพับตรงปกหลังมุมบน และกระดาษเหลืองนิดหน่อยค่ะ ขาย 40 บาท

4. พาราไซต์ อีฟ สายพันธุ์สังหาร หนังสือแปลสยองขวัญจากญี่ปุ่น ใครที่ชอบอ่านแนวๆ The Ring แนะนำเลยค่ะ สภาพ 80% ขาย 120 บาท

5. รักปลดล็อก (Naked) แปลจากญี่ปุ่น ออกแนววัยรุ่นน่ารักๆแต่ให้แง่คิดค่ะ ขาย 90 บาท

6. แฉชีวิตนักเรียนนอก เล่ม 2-3 แฉเรื่องราวมันส์ๆของคนที่ไปเรียนเมืองนอก เล่ม 2 เป็นออสเตรเลีย เล่ม 3 เป็นอเมริกาค่ะ ขายเล่มละ 70 บาท ==> เล่ม 3 ขายแล้วค่ะ

7. ขำกิ๊ก หนังสือสนุกๆเกี่ยวกับมุมมองของผู้ชาย จากผู้แต่ง "หักหลังผู้ชาย" ขาย 80 บาท
8. รักให้มันส์ ต้องรู้ทันผู้ชาย อันนี้เป็นมุมมองของผู้หญิงที่มีต่อผู้ชายบ้าง ขาย 70 บาท

ขอบคุณ SBN มากค่ะ