ข้อตกลง
1.CFแล้วอย่าหาย CCมาเลยไม่ต้องอาย แม่ค้ารับรับได้
2.ถ้ามารับของที่สถานีรถไฟใต้ดินเพชรบุรี ไม่คิดค่าส่ง แม่ค้าสะดวกที่เดียวคะ ^^!
3.ขอค่าส่งลงทะเบียนบ้านละ 20 บาทคะ
4.PMหรือe-mailมาก็ได้คะ becomez_butterfly@hotmail.com
5.แม่ค้ามีบัญชีSCBสาขาอโศกที่เดียวคะ
6.หลังการโอนเงินรบกวนแจ้งแม่ค้านิดนึงนะคะ

ลงถูกห้องป่ะเนี่ย ถ้าผิดเตือนด้วยเน้อ...
n_n

ACCมือหนึ่งทั้งหมดเลยคะ...ชอบอันไหนลองต่อมาได้นะคะ ถ้าลดได้ลดให้โลดเลยคะ ^^!

สร้อยลูกปัดระยิบระยับ ขอขายเส้นละ60บาทคะ
สีน้ำตาล สีขาว

สร้อยลูกปัดคริสตัลหลากสี ไว้ใส่กะเสื้อสีขาวสวยนะคะ ขอขาย 60 บาทค่า...

คาดผมสไตล์เกาหลีและสาวกQueen B.แห่งGossip Girlห้ามพลาด ขอขายอันละ 40 บาท (ซื้อ3อัน=100บาท)

ที่คาดผมดอกไม้ชีฟองสีส้มโอรส--ที่คาดผมฟู่ๆสีขาว(อันนี้แอบเห็นที่พารากอนสามร้อยกว่าแนะ ^^!)

ที่คาดผมผ้าชีฟองสีขาวดำ--ที่คาดผมแบบเรียบๆสีตามรูปเลยคะ--ที่คาดผมเส้นเล็กเรียบๆแต่เก๋ สีดำ

ที่คาดผมผ้าชีฟองลายสีส้มสลับขาว--ที่คาดผมผ้าชีฟองสีเหลืองสกอต

ที่คาดผมสไตล์queen B.ขายแยกอันละ40บาทเท่ากันคะ ^^
ผ้าคาดผมสีเขียวและสีชมพู(สีเขียวSOLD)--ผ้าคาดผมลายดอกไม้มีสีขาวลายดอกไม้สีชมพูอมม่วงกับสีขาวล้วนลายดอกไม้

ผ้าคาดผมสีน้ำตาล เทา เงินเทา เรียงไล่มาเลยคะ ตามรูป (สีน้ำตาลกับสีเทาSOLD)

ผ้าคาดผมสีม่วงเข้ม ส้มโอรส ขาว (สีม่วงเข้มSOLD)--ผ้าคาดผมสีชมพูโอรสผ้าขรุขระกับสายคาดผมหมายเลข1

สายคาดผมหมายเลข2 3 4--สายคาดผมหมายเลข5 6 7 (เวลาCFระบุเลขมาเลยคะ อันละ40บาท>>>สายคาดผมหมายเลข1-6 SALE 30 บาท (1,5,7 SOLD)

ที่คาดผมอันใหญ่เก็บผมหน้าได้เยอะ มีสองอัน ขอขายอันละ40 บาท
สีขาว กับสีดำเทา(สีและลายตามรูปเลยคะ)

สร้อยข้อมือคริสตัลวิบๆวับๆ เปนคริสตัลเกรดรองจากชวารอฟกี้อ่าคะ ขายถูกสุดๆ มีสามเส้น ขอขายเส้นละ70บาทจ้า...
สึดำ...สีเทา...สีชมพูโอรสหวานๆ (ตอนนี้เหลือสีดำกับเทา)

สร้อยคอสเตนเลสเนื้อดีรูปกุญแจมือสีclear silver ความยาวสร้อยทั้งเส้นประมาณ 50 cm. ลอคและปลดลอคตรงรูปกุญแจมือ ขอขาย 350 บาท SALE 300 บาท

สร้อยข้อมือรูปกุญแจมือ ออกแนวเก่าๆหน่อย เท่สุดๆ 250 บาท

แหวนนิ้วเดียวสีทองมี4หน้า size 8 ขอขาย80บาท

แหวนสีี่เหลี่ยมสีสี่ size 6 ขอขาย50บาท

กำไลหินและลูกปัด อันนี้hand made เพื่อนสาวทำและฝากขาย ขอขายเส้นละ 50 บาท

ต่างหูเพชรๆสีรมควันวงใหญ่เกือบเท่ากำไล<<ก็เวอร์ไป ๕๕๕ เส้นผ่านศก 6.5 cm ใส่ทั่วๆไปให้ชีวิตมีอะไรเริ่ดๆจ้า....ขอขาย 150 บาทคะ

ต่างหูสองคู่นี้เพื่อนสาวฝากขายคะ ขอขายคู่ 150บาทคะ (มือหนึ่งคะ พอดีเพื่อนซื้อมาแล้วไม่ถูกใจเลยขอส่งต่อ)

แหวนสเตนเลสสีขาว size 7 ขอขาย70บาทคะ (นิ้วที่ใส่ถ่ายรูปเปนนิ้วชี้นะคะ ^^)

แหวนสเตนเลสหนึ่งเซตแบ่งใส่ได้สามวง มีสีดำ สีแดงและสีทอง size 6 ความยาวเส้นผ่านศก 1.6 cm ขอขาย 200 บาทคะ ไม่ขายแยก เพราะใส่สามวงจะสวยกว่า ^0^ SALE 150 บาท

ขอฝากห้องetc...cosmeticเล็กๆน้อยด้วยค่า..^^

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=335181

Thank you.