Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ตัวเสริมความงามตัวใหม่มาให้ขายแล้วจ้า ตู้อบซาวน่า Jason Portable steam Sauna ด้วยหม้อต้มนาโนไออนซิสเต็มที่กระจายไอน้ำบริสุทธิ์ได้รอบทิศทาง ช่วยผ่อนคลาย หายปวดเมื่อย สุขภาพผิวสวย นอนหลับสบายได้ในครั้งแรกที่ใช้ค่ะ

Warning Points:
    0/5

Smile ตัวเสริมความงามตัวใหม่มาให้ขายแล้วจ้า ตู้อบซาวน่า Jason Portable steam Sauna ด้วยหม้อต้มนาโนไออนซิสเต็มที่กระจายไอน้ำบริสุทธิ์ได้รอบทิศทาง ช่วยผ่อนคลาย หายปวดเมื่อย สุขภาพผิวสวย นอนหลับสบายได้ในครั้งแรกที่ใช้ค่ะ

ตู้อบซาวน่า Jason Portable steam Sauna ด้วยหม้อต้มนาโนไออนซิสเต็มที่กระจายไอน้ำบริสุทธิ์ได้รอบทิศทาง ช่วยผ่อนคลาย หายปวดเมื่อย สุขภาพผิวสวย นอนหลับสบายได้ในครั้งแรกที่ใช้ค่ะ

วันนี้มีทั้งวีดีโอสาธิต และรูปขั้นตอนวิธีการประกอบตู้อย่างง่าย แม้เด็กน้อยก็ประกอบตู้ได้ (ว่าไปนั่น ^^)

----------------------------------------------------

กติกาค่ะคุณลูกค้า ^^

+ ค่าจัดส่งแบบ EMS 50บาทค่ะ (ซื้อกี่ชิ้นก็ได้ ค่าส่งก็ราคานี้ค่ะ)
    + CF หรือ สอบถามสินค้าทาง PM หรือ lunahealthplus@gmail.com นะคะ
    + CF หมายถึงพร้อมโอนสตางค์ภายใน 3 วันค่ะ ถ้าหลังจากนั้นขออนุญาตยกเลิก order นะคะ
    ยกเว้นกรณีติดปัญหา แล้วแจ้งแม่ค้าแล้วค่ะ
    + สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ (ของแท้ และแถมจริงตามโปรค่ะ)
    + สินค้ามีจำนวนจำกัดในบางรายการ ขออนุญาตมอบให้กับลูกค้าที่สะดวกโอนสตางค์ก่อนนะคะ
    + ปกติแล้วแม่ค้าค่อนข้างสบายๆ และ มีตัวตนจริงค่ะ ลอง search lunahealthplus@gmail.com ใน google ได้จ้า

------------------------------------------------

ราคาปกติ 5990.- ขายที่ 4990.- ค่ะ

วิดีโอสาธิตตัวแรกดูตรงนี้ค่ะ

http://www.youtube.com/watch?v=ZrIK95wIxA0

ปัญหาของหลายๆ ท่านที่ ความเครียดทำให้นอนไม่หลับ / กังวลกับน้ำหนักตัวที่เพิ่ม / ออกกำลังกายมากเกินไปจนเมื่อยล้า / ผิวแห้งไม่สดใส

เราเลยหาตัวช่วย ตัวใหม่มาให้ค่ะ ง่ายๆ เพียงนั่งนิ่งๆ ก็สวยได้แล้วค่ะ

ต้องลองใช้ดูค่ะ ตู้อบซาวน่า หม้อต้มนาโนไออนซิสเต็ม สร้างพลังไอน้ำบริสุทธิ์ ให้พลังไอน้ำต่อเนื่องกระจาย 360 องศาทั่วทั้งตู้ ด้วยหัวกระจายแบบพิเศษ โครงสร้างตู้ออกแบบมาให้ user friendly สามารถประกอบได้ด้วยตัวเอง ผ้าคลุมตู้ หนาสูงสุดถึง 3 ชั้น เก็บอุณหภูมิได้คงที่ ป้องกันการรั่วซึมของหยดน้ำ มิก่อให้เกิดเชื้อรา ทำความสะอาดง่าย สามารถใช้ร่วมกับผลิตภัณฑ์สปา คลายความเหนื่อยล้า หรือใช่ร่วมกับน้ำมันอะโรม่า และสมุนไพรบำบัดได้ เช่น ข่า มะขาม ใบเตยหอม เพื่อปรับสมดุลย์ร่างกายจากภายใน ให้ผิวเนียนกระจ่างใส เปลี่ยนวันนี้ของคุณให้ผิวสวย หุ่นเพรียวสุขภาพดีค่ะ ด้วยสปาง่ายๆ ในแบบของคุณ ใช้ได้ทั้งครอบครัวเลยนะ @ your home sweet home จ้า

เดี๋ยวลองมาดูรูปการประกอบกระโจมกันจ้า ไม่กี่ขั้นตอนเอง

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 10-05-2013 at 05:36 PM.

Warning Points:
    0/5
    ....
    Last edited by darwee; 10-05-2013 at 05:35 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->