Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 6 1 2 3 ... LastLast
Results 1 to 10 of 52

Thread: @@@ช่วยกันเลือกลูกคนแรกหน่อยนะค้าบบบบบบบ@@@

Warning Points:
    0/5

@@@ช่วยกันเลือกลูกคนแรกหน่อยนะค้าบบบบบบบ@@@

ด้วยความที่ไม่สามรถกำเนิดลูกเองได้ ประกอบกับ อาการคัน ต้องการ คาลาไมด์ มาช่วย ระงับอาการ

เริ่มมีความรู้สึกอยากได้ ตุ้กตา ตัวแรก และ ขอให้เป็นตัวเดียวอะค้าบ

สาวก น้อง Blythe / Dal มาช่วยเลือกหน่อย และ แนะนำ สถานที่ซื้อ ร้านรับ พรี ที่ ใจดี ไม่ขูดรีด ทาง PM นะค้าบบ กลัวผิดกฏ

มี condition นิดนึงคับ

ราคาไม่เกินหมื่นปลายๆๆๆ แล้วก้ ไม่อยาก คัสตอม อะไรทั้งนั้น เพราะ ขี้เกียจ

กะว่าจะเอาไว้ สวยๆๆๆๆ เอิ้กๆๆๆๆๆ เอาไว้คุยเล่นคนเดียวเวลาเครียดดดดด

แล้วก้ ไม่มีความรู้เรื่อง ตุ้กตาเรยคับ อยากเล่นอยากหาตัวที่ใกล้เคียงกับบุคลิก ตัวเองที่สุด ถ้ามีตัว

อื่นๆๆแนะนำรบกวนขอรูปด้วยนะค้าบบบ

น้องที่เข้ารอบ นะคับ มีดังนี้ คับ

น้อง Blythe

1. เห็นว่าจะออกเดือนหน้างับ ชอบมากดู แรงๆๆๆดี น่ารัก

2.น้องคนนนี้ ดูผู้ดี ดีคับ

3.อันนี้ก้ผู้ดี อะ ชอบ ลุคคุณหนู เอิ้กๆๆๆ

4.น้องคนนี้แพงง่า

มาที่น้อง Dal บ้างนะงับ

5.ชอบกระต่ายย มีร้านไหนมีมั่งไหมงับ

6.หรือจะคนนี้ดี

7.หรือน้องคนนี้ ดีงับ สับสน ดู เหมือนนางฟ้าไม่เหมาะอย่างแรง

8.คนสุดท้ายยย

ช่วยน้องกบด้วยนะค้าบบบบ อยากเสียตังแหล้วงับ

ตัวไหน ดีค้าบบบบบบบบบบบบบบบ

ขอบคุณค้าบบบบ

เอาน้อง Blythe ก่อนนะคับ
    I LoVe U [SIGPIC][/SIGPIC]

My Precious

Steel Blue Electrique Marine Emerald Electrique Turquois
    Cafe
    NoiRBouton D' OrAmetyse
    Truffle
    Buff noirEvergreen
    GGH SS o7 runway purse Vert Fonce
    SaHara
    MoganoBordeauxAutummeOriganSapphire

~ k E t S y ~'s Avatar
    ~ k E t S y ~ is offline Trusted Member
    0/5
    เชียร์น้อง Q-pot จ้า สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก น้องเบอร์ 4
    ดูหรูเริ่ดเชิดหยิ่งดี

เสียดายเราจองไม่ทัน.................เซ็งๆๆๆๆ

นอ้งที่เราซื้อมาเก็บไม่คัสตอม เป็นน้อง Christina จ้า....ซื้อเพราะแต่งงานปีเดียวกัน อิอิอิ

clumsylady's Avatar
    clumsylady is offline Trusted Member
    0/5
    อ้าว..แล้วตัวน้องผช ที่นุ้งกบเคยมาโพสไม่อยู่ในโผด้วยเหรออ่ะ
    พี่เมย์ชอบน้องกระต่ายจัง .. กับน้องเบอร์ 6 หน้าตาเธอดูเฮี้ยวดีอ่ะ

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member
    0/5
    เลือก 1 กับ 6 คับ

แต่อยากได้ที่เดินได้ดิ้นได้มากกว่าอ่ะ อิอิ

0/5
    Quote Originally Posted by ~ k E t S y ~ View Post
    เชียร์น้อง Q-pot จ้า สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก น้องเบอร์ 4
    ดูหรูเริ่ดเชิดหยิ่งดี

เสียดายเราจองไม่ทัน.................เซ็งๆๆๆๆ

นอ้งที่เราซื้อมาเก็บไม่คัสตอม เป็นน้อง Christina จ้า....ซื้อเพราะแต่งงานปีเดียวกัน อิอิอิ
    พี่เคท Q pot ราคาเทพมากมายคร่า 17000++ กรี้ด ได้หลุยใบนึงเรยนะนั่นนนนนนน

Quote Originally Posted by clumsylady View Post
    อ้าว..แล้วตัวน้องผช ที่นุ้งกบเคยมาโพสไม่อยู่ในโผด้วยเหรออ่ะ
    พี่เมย์ชอบน้องกระต่ายจัง .. กับน้องเบอร์ 6 หน้าตาเธอดูเฮี้ยวดีอ่ะ
    พี่เมย์ น้องผช ไม่เอาละ ไม่ยอมวางขายสักที หุหุ น้องต่ายน่าร้าก เนอะ เอิ้กๆๆๆๆๆ

Quote Originally Posted by DenMark View Post
    เลือก 1 กับ 6 คับ

แต่อยากได้ที่เดินได้ดิ้นได้มากกว่าอ่ะ อิอิ
    ตุ้กตายางอะเหรอ เอิ้กๆๆๆๆ 1/6 มาแรงงงจิงๆๆๆๆๆ

My Precious

Steel Blue Electrique Marine Emerald Electrique Turquois
    Cafe
    Truffle
    GGH SS o7 runway purse Vert Fonce
    SaHara
    MoganoBordeauxAutummeOriganSapphire

matty's Avatar
    matty is offline Trusted Member
    0/5
    ชอบน้องเบอร์ 2 ค่ะ ดูดีมีสกุล

0/5
    แล้ว พ่อเด็กอ่ะ หาได้ยัง

มีลูกต้องมีพ่อด้วยนะ

5555+

แอบชอบน้องกระต่ายอ่ะ แนวมากๆ น่ารัก

0/5

Smile

เชียร์น้อง bloomy ตัวแรกจ้า แต่ต้องรีบหาร้านที่เค้ารับพรีได้แล้วนะคะ น้องมาแรงมากๆๆ อาจเปิดตัวมาราคาเดียวกับ Q-pot ก็ได้ค่ะ ถ้าไม่หาแต่แรกราคาจะพุ่งปี๊ดดยิ่งกว่าหุ้นอีกค่ะ

แต่น้อง Q-pot เบอร์ 4 ก้อน่ารักนะคะ ถ้าชอบจริงๆซื้อตอนนี้เลยค่ะ อย่ารอนานกว่านี้ไม่งั้นราคาจะพุ่งจนต้องตัดใจค่ะ มี่เคยแอบอยากได้ PAM แต่ไม่ได้เก็บไว้เพราะเห็นมันแพงเกินตอนนี้อยากได้มากๆๆ แต่ต้องตัดใจจริงๆๆแล้วราคาพุ่งไป 5 หมืนปลายๆแล้วค่ะ แพงกว่าบาลองอีก T-T
    m*i*m*i~tHe RaiNbOw (^-^)

のだめカンタービレ...すごい!.....lol

0/5
    Quote Originally Posted by matty View Post
    ชอบน้องเบอร์ 2 ค่ะ ดูดีมีสกุล
    เบอร์ 2 ก้น่ารักก อ่า ทำไงดี ไม่มีตังงงงงโอ้ยยย ขายบาลองให้หมด

Quote Originally Posted by yaminter View Post
    แล้ว พ่อเด็กอ่ะ หาได้ยัง

มีลูกต้องมีพ่อด้วยนะ

5555+

แอบชอบน้องกระต่ายอ่ะ แนวมากๆ น่ารัก
    แรงมากก มาสมัครเป้น พ่อไหมอ่า มากรอกใบสมัคร ไหมเอ่ยยย

My Precious

Cafe
    Truffle
    SaHara

clumsylady's Avatar
    clumsylady is offline Trusted Member
    0/5
    งั้นพี่สมัครเป็นพี่เลี้ยงเด็กแล้วกัน ค่าจ้างขอเป็นน้องบาลองนะ

Page 1 of 6 1 2 3 ... LastLast

Comments from Facebook