Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 4 1 2 3 ... LastLast
Results 1 to 10 of 38

Thread: ขออวดนิดนึงน้า+มีมาให้ช่วยเลือกอีกแล้วค่ะ

Warning Points:
    0/5

Red face ขออวดนิดนึงน้า+มีมาให้ช่วยเลือกอีกแล้วค่ะ

ตัดสินใจได้แล้วค่ะ ขอบคุณที่ช่วยให้คำแนะนำนะคะ
    เราทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราดี
    เราไม่ทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราไม่ดี

Mukzilla's Avatar
    Mukzilla is offline Trusted Member
    0/5
    ตุ้มหูไซส์กำลังสวยเลยอะค่ะ

0/5
    แหวนเอาไปแก้ดีกว่าไหมค่ะ
    เวลาใส่มันดูตุงๆพองๆยังไงไม่รู้ค่ะ ทำให้นิ้วมือดูแปลกอ่ะค่ะ(ความเห็นส่วนตัวน้าา)

ส่วนต่างหูคิดว่าแบบไหนก็ได้ค่ะแต่ชอบแบบที่ 2 มากกว่านิดหนึ่งค่ะ
    คนสวยใส่อะไรก็สวยค่ะ ถ้าเลือกใส่เป็นก็ยิ่งสวยไปอีกค่ะ
    หวังว่าคงช่วยได้นิดหนึ่งน่ะค่ะ
    ~romper stomper~

SO MUCH LOVE YOU TAKE FROM ME

0/5
    เราว่าแหวนถ้าไม่ซีเรียสไม่ต้องแก้ก็ได้ค่ะ

ทำเป็นรูปดอกไม้ก็น่ารักดีค่ะ แต่ยังไงเราก็ชอบแหวนแถวมากกว่าอยู่ดี

ทำเพชรเม็ดละ5สตางค์ล้อมทั้งวงก็สวยนะคะ ส่วนตุ้มหู80สตางค์ถือว่าใหญ่แล้วค่า

ถ้าอยากได้แบบห้อยเราชอบคู่แรกค่ะ

เมจิ's Avatar
    เมจิ is offline Trusted Member
    0/5
    จิก้อว่าแหวนน่าจะทำใหม่ค่าคุงลิ นอกจากจะดูแปลกแล้ว คุงลิจะรำคาญอ่ะ เพราะเราเคยใส่แหวนที่มันแบบ กว้างๆออกข้างอ่ะ แล้วรำคาญนิ้วมากเลยค่ะ ต้องเปลี่ยนในที่สุด แต่ว่าถ้าไม่รู้สึกอะไร มันก็ไม่ได้แปลกมากมายนะคะ

ส่วนแบบแหวนอันใหม่ก็สวยดี แต่คนละสไตล์กะวงที่ทำมาเลยนะคะ จิเองก็ชอบแบบเพชรเรียงๆอ่ะ มันเรียบหรูดีอ่ะค่ะ

ส่วนตุ้มหู สวยดีค่ะ ไม่เห็นเว่อเรย กะลังดี

แล้วก็แบบตุ้มหู จิชอบอันที่สองค่ะ อันแรกดูแอบโหลอ่ะ(ตามคหของเราเองน้า) แหะๆ

shiroi's Avatar
    shiroi is offline Trusted Member
    0/5
    แหวนใส่แล้วดูนิ้วถ่างๆ อ่ะคับ
    สาเหตุมาจากเพชรที่ล้นไปด้านข้าง บวกกับตัวเรือนที่ไม่ไล่ให้ลาดเอียงไปตามรูปนิ้วคับ
    แหวนเพชร จะดีไซน์ให้เพชรล้นไปจนถึงด้านข้างนิ้วได้ ตัวเรือนกับการรูปแบบการฝังเพชรสำคัญครับ
    ส่วนแบบแหวนที่เอามาเป็นตัวอย่างที่จะเปลี่ยน...ส่วนตัวผมไม่ค่อยชอบอ่ะคับ

ส่วนต่างหู...สองแบบค่อนข้างคล้ายกันครับ
    ต่างกันตรงที่...แบบแรกแพงกว่ามากเลยกั๊บ

0/5
    ขอบคุณทุกคห.ค่ะ สงัสยต้องเอาแหวนไปแก้แล้ว ว่าแต่จะแก้เป็นแบบไหนดีอ่ะคะ

ส่วนต่างหู ชอบดอกไม้ดูกระจุ๋มกระจิ๋มดีค่ะ แต่เลือกไม่ถูกจริงๆค่ะ ขอคห.อีกเยอะๆเลยนะคะ
    เราทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราดี
    เราไม่ทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราไม่ดี

0/5
    แหวนแถวเอาไปแก้ให้พอดีนิ้วสวยกว่าค่ะ ปกติคนทำแหวนเค้าต้องทราบจาก Size แหวนอยู่แล้วนะคะ ส่วนตุ้มหู ชอบแบบที่ 1 ค่ะ เวลาใส่แล้วกลิ้งไปมา น่ารักดีค่ะ

0/5
    แหวนเอาไปแก้เป็นแบบนี้ดีมั้ยคะ

0/5
    ร้านเพชรบางร้านก็พยายามเชียร์ลูกค้าให้เอาเพชรเยอะเกินความจำเป็น
    นิ้วจขกท.เอา5เม็ดกำลังสวยค่ะ 7มันล้นเกินไปค่ะ

Page 1 of 4 1 2 3 ... LastLast

Comments from Facebook