Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 4 of 4 FirstFirst ... 2 3 4
Results 31 to 37 of 37

Thread: เมื่อความลับไม่มีในโลก...ดีที่สุดคือทำใจให้สบายแล้วปล่อยวาง

ratkatu's Avatar
    ratkatu is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

RE: เมื่อความลับไม่มีในโลก...ดีที่สุดคือทำใจให้สบายแล้วปล่อยวาง

ops: จายเย็นๆ นะคะคุณพาย สู้สู้ค่ะ เกี่ยวไหมเนี่ย :lol:
    AcHTuNg BiSSiGeR HuNd!!!!!

amm's Avatar
    amm is offline Trusted Member
    0/5

RE: เมื่อความลับไม่มีในโลก...ดีที่สุดคือทำใจให้สบายแล้วปล่อยวาง

บอกได้คำเดียว ว่า ทำใจเถอะค่ะ

ถ้าเราเจอคนดีๆ ก็โชคดี ได้เพื่อนที่น่ารักๆเพิ่มอีก 1 คนบนโลกนี้ แต่ถ้าเจอคนที่เราไม่พอใจ ก็ถือว่าเราก็ได้รู้จักคนๆนึง ที่นิสัยแบบนี้ ทุกคนไม่ perfect ถ้าเราไม่หวัง ก็ไม่ผิดหวังค่ะ

เห็นด้วยกับหลายๆคนว่า ราคาขึ้นอยู่กับความพอใจของผู้ซื้อ และผู้ขายค่ะ เราก็ถือซะว่า เราขายไม่เก่งเท่าเค้าเนอะ :wink:
    Time is like a river. You can not touch the same water twice,
    So enjoy every moment of life...

0/5

โอ๊ะ โยะ โหย

สังคมใบเวบก็งี้แหละคะ ร้อยพ่อ พันแม่
    คนดีๆก็เยอะ คน...ก็แยะ

อ่านกรณีพิพาทต่างๆมาเยอะ จนรู้สึกว่าต้องทำใจ
    กับสังคมในเนท

เอาใจช่วย ทุกๆคนนะคะ พรุ่งนี้ก็ลืมแล้วคะ

paleypay's Avatar
    paleypay is offline Trusted Member
    0/5

แหะ แหะ มาตอบช้าเชียวทู้นี้ ปกติวิ่งเข้ามันทุกทู้

ไม่ใช่อารายจ๊า เป้เปงคนขี้เกียจแบบคาดไม่ถึงอะ อิอิ แต่วันนี้ตั้งใจอ่านเลย
    ปกติอ่านหนังสือไม่เคยจบก่อนสอบเลยน๊า.... ops: ops: ops:

โห....ทำกันได้เนอะ เื่พื่อนนะเนี๊ยะ

ไมเป้ไม่เห็นเคยได้กำไรแม้แต่ครั้งเดียว ขาดทุนมากขาดทุนน้อยเท่านั้นอะคะ
    แต่คิดอีกทีก้อช่างเหอะ ไม่ใช่คนที่เป้จาเจอในนี้แล้วถึงขนาดนับพี่นับน้องได้แน่นอนค่ะ

ปล่อยๆเค้าไป ผ่านมาแล้วก้อผ่านลงหลุมไปเลยนะ อย่ามาเจอะมาเจอกันอีกเลย ไม่หวายย :evil: :evil: :evil: :evil: :evil: :evil: :evil: :evil: :evil: :evil: :evil: :evil:

ถือว่าทำบุญเปงค่าอาหารกลางวันเค้าเนอะ แต่ว่าการค้าก้อเปงงี้อะคะ เฮ้ออออ

pieinlove's Avatar
    pieinlove is offline Trusted Member
    0/5

^^""""^^ thz so much ka

ของเก่าไป ของใหม่มา (มาเยอะด้วย) ><''

0/5

เรามีความรู้สึกว่า ถ้าเราถูกใจและราคาเป็นอะไรที่รับได้ก้อพอใจแล้วคะ

mAy's Avatar
    mAy is offline Trusted Member
    0/5

คุณพายขา...แอบมาให้กำลัใจคุณพายและเจ้าของกระเป๋าตัวจริงอีกรอบค่ะ.....คืออันนี้เมว่าอาจจะต้องทำใจนะคะ...เพราะเมเองยังเจอคุณลูกค้าที่ซื้อไปบวกราคาแบบว่าเป็นพันๆด้วยน้า....แต่เมไม่อยากคิดมากอ่ะค่ะ...กลัวแก่....

Page 4 of 4 FirstFirst ... 2 3 4

Comments from Facebook