Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
Results 1 to 10 of 23

Thread: สมาชิกใหม่แนะนำตัวค้าบบบบบบบ

Warning Points:
    0/5

สมาชิกใหม่แนะนำตัวค้าบบบบบบบ

สวัสดีครับพี่ๆชาว Siambrandname ทุกคน สมาชิกใหม่แนะนำตัวครับ

ชื่อขวัญครับ จริงๆเข้ามาเล่นเวบตั้งแต่เป็น mylv แล้วล่ะครับ แต่เพิ่งมีโอกาสได้มาสมัครสมาชิก

(ความจริงตอนแรกไม่กล้าสมัครเพราะเห็นมีแต่ผู้หญิงเป็นเมมเบอร์ซะส่วนใหญ่ - -‘’

แต่เพื่อน(FudgeLolly)บอกให้มาสมัครไว้เผื่อจะได้ไปมีทติ้งด้วยกันน่ะครับ)

ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ
    I believe we all have one true love
    Somewhere in this world, I do

due's Avatar
    due is offline Trusted Member
    0/5

RE: สมาชิกใหม่แนะนำตัวค้าบบบบบบบ

ยินดีต้อนรับค่า อยากไป meeting หรอคะ ชื่นใจแทนคนจัดจังเลย ยังไงถ้าว่างต้องไปให้ได้นะคะ แต่ถ้าเห็นตัวจริงของพี่ๆแล้วห้ามรีบลาออกจากสมาชิกนะคะ
    เรารักอะไรก็จะทุกข์เพราะสิ่งนั้น
    เพราะว่าสิ่งทั้งหลายล้วนแปรปรวนทั้งสิ้น
    ไม่มีอะไรคงที่อยู่ได้ตลอดเวลา

kunmuay's Avatar
    kunmuay is offline Trusted Member
    0/5

RE: สมาชิกใหม่แนะนำตัวค้าบบบบบบบ

เจอกันที่มีตติ้งค่ะน้องขวัญ...

ขอเรียกน้องน๊า คิดว่าน่าจะประมาณมหาลัยอยู่... ถ้าพี่เดาผิดก็แก้ให้ด้วยน๊า...

0/5

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ เข้ามาบ่อย ๆ นะค่ะ.........ส่วนวันที่ 3 ต้องไปให้ได้ ถ้าไม่ไป มีแช่ง 555
    [SIGPIC][/SIGPIC]

pong's Avatar
    pong is offline Trusted Member
    0/5

มาต้อนรับสมาชิกใหม่ค่า ที่นี่มีแต่คนน่ารักทั้งน้าน..น...น แหละค่ะคุณน้องขวัญ (ขออนุญาติเรียกน้องอีกคนนะคะ)
    ปล. คุณบัน อย่าแช่งเค้าน๊า เค้าอยากไปแต่ไปบ่อด้ายยยย จิงจิงนะคะ

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5

ยินดีต้องรับ และยินดีที่ได้รูจักค่ะ คุณขวัญ...
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

0/5

ยินดีที่ได้รู้จักจ้า วันมีตติ้งเจอกันน้า ดีใจจังเลยมีพูชายไปด้วยฮิๆๆๆ :wink: พี่นีน่า
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

ratkatu's Avatar
    ratkatu is offline Trusted Member
    0/5

8) ยินดีต้อนรับจ้า 8)
    AcHTuNg BiSSiGeR HuNd!!!!!

-bow-'s Avatar
    -bow- is offline Trusted Member
    0/5

เย้ ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัวอบอุ่นแห่งนี้นะคะ :wink:
    ~ต่อไปนี้ ชั้นจะเป็นคนดูแลหัวใจตัวเอง
    จะไม่ให้ใครมาทำร้ายได้อีกแล้ว~

honeyp's Avatar
    honeyp is offline Trusted Member
    0/5

อิอิ มีสมาชิกชายเพิ่มขึ้นอีกหนึ่งแล้ว ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

Page 1 of 3 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook