Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: กระเป๋าสวยๆทั้งนั้นค่ะ งานสวยๆ มือสองกรุแตกค่ะปล่อยหมดๆๆๆจร้าๆๆๆๆ

Warning Points:
    0/5

Talking กระเป๋าสวยๆทั้งนั้นค่ะ งานสวยๆ มือสองกรุแตกค่ะปล่อยหมดๆๆๆจร้าๆๆๆๆ

กรุกระเป๋าแตกคร๊าาา กรุโคตรกระเป๋ากอปมิลเลอร์ร้านดังต้นๆของไทยทั้งนั้นคร่าาา เชิญชมก่อน
    ได้ดีและถูกทั้งคอนเฟิมค่ะ^__^ สภาพดี อุปกรณ์ครบ มิลเลอร์แท้ๆค่ะ บอกที่มาที่ไปว่ามาจากร้านไหน
    ขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ ไม่เป๊ะเราไม่ใช้ค่ะ แสตมป์สวยเดทโค้ดสวยทุกใบแม่ค้าใช้เองจร้าาาาา

1. กระเป๋า LV Speedy Monogram 25 งานร้านคุณนัท Umusthave ค่ะ
    งานสวยมากใหม่สภาพดีค่ะ แสตมป์สวยเดทโค้ดสวย ซื้อมา 5800บาท ส่งต่อ SOLD KA ค่ะ

2.กระเป๋า LV Speedy Damier 30 งานร้านคุณขวัญ kwanbag ค่ะ
    งานสวยมากใหม่สภาพดีค่ะ แสตมป์สวยเดทโค้ดสวยซื้อมา 4800 บาท ส่งต่อ 3200 ค่ะ

3.กระเป๋า LV Speedy 45 graphite งานร้านคุณนัท Umusthave ค่ะ
    งานสวยมากใหม่สภาพดีค่ะ แสตมป์สวยเดทโค้ดสวย ซื้อมา 7900 บาท ส่งต่อ 4000 ค่ะ

4.กระเป๋า LV Neverfull GM Monogram ซื้อที่หลังการบินไทย 4800 บาท แสตมป์สวย
    เดทโค้ดสวย หูจับคาวไฮด์เข้มเป็นสีน้ำผึ้งแล้ว หนังเงานิ่มสวยมากๆค่ะใบนี้ ส่งต่อ 2500 ค่ะ

5.กระเป๋า LV Eva Cluth กระเป๋าคลัทช์ลายดามิเย่ มีสายสะพายยาวและสายโซ่
    ซื้อมาร้านคุณขวัญ Kwanbag น่ารักไฮโซสภาพใหม่มากค่ะ ใช้ไปอาทิตเดียวแสตมป์สวย
    เดทโค้ดสวย ใบนี้ได้ไปคุ้มมาก สวย หอมหนังมากค่ะ ซื้อมา 3900 ส่งต่อ 2200 ค่ะ

6.กระเป๋าสตางค์ยาว LV Damier Zippy long wallet ซื้อจากร้านคุณขวัญ kwanbag ค่ะ
    หนังหอมมากๆ ใหม่อุปกรณ์ครบ เดทโค้ดตีตรง ซื้อมา 2800 บาท ส่งต่อ 1300 ค่ะ

7.กระเป๋าสตางค์สั้น LV Damier wallet ซื้อจากร้านคุณขวัญ kwanbag ค่ะ
    หนังหอมมากๆ ใหม่อุปกรณ์ครบ เดทโค้ดตีตรง ซื้อมา 2000 บาท ส่งต่อ 1200 ค่ะ

8.กระเป๋า Mullberry Bayswater OAK กระเป๋ามัลเบอร์รี่หนังแท้ทั้งใบงานไฮเอนด์จากร้านคุณขวัญ
    ใบนี้หนังสวยมากๆ นิ่ม หอม ทน อุปกรณ์ครบ คุ้มๆๆ อีกแร้วค่ะ ใบนี้แพงมากๆ ซื้อมา 6 พันบาท ส่งต่อ SOLD
    OUT KAAA
    บาทค่ะ

cf no cc นะคะ

ติดต่อที่ 080-7890662

ว้อทแอพก้อได้ด้วยค่ะ หรือ Line:ferninlove จร้า

ขอคนที่ไม่ต่อโหดนะคะแม่ค้าต้องการใช้เงินค่ะ^_^ ส่งฟรีอีเอมเอสค่ะ

ภาพด้านล่างเป็นกรุที่จะขายต่อไปค่ะ ลงทิ้งไว้เรียกน้ำย่อย วันนี้พอก่อนง่วงๆๆ แร้วจริงๆค่ะ

กรุด้านล่างขออัพพรุ่งนี้ มีงาน เกรดพรีเมียมปกติค่ะ และมีของแท้อยู่ด้วยค่ะ ยังไงจะรีบมาอัพต่อนะคะ ^_^
    Last edited by ferninlove; 02-03-2013 at 09:56 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->