แม่ค้าขอค่าส่งลงทะเบียนบ้านละ 30 นะคะ ถ้า EMS ก็ 50 บาทจ้า >>> ติดต่อแม่ค้าได้ทาง PM, isara2500@hotmail.com, cf ได้นะคะ แต่ขอว่าถ้า cf ห้าม cc ค่ะ เพราะจะทำให้เสียลูกค้าท่านอื่นค่ะ, มีสองธนาคารบัญชีในกรุงเทพนะคะ กสิกรและไทยพาณิชย์ รบกวนระบุธนาคารที่สะดวกมาพร้อมกับเวลาสั่งซื้อเลยนะคะ จะได้รวดเร็วขึ้น สินค้าขายขาดจ้าไม่รับเปลี่ยนคืน, สินค้าทุกอย่างต่อรองกันได้แต่ไม่เอาแบบโหดเกินไปนะคะ แม่ค้าเครียดค่ะเจอลูกค้าต่อโหด

1. เสื้อแขนกุดมีระบายลูกไม้น่ารักๆค่ะ เหมาะกับการใส่ไปทะเลสุดๆ ฟรีไซส์นะคะเพราะด้านหลังจะมียางยืด, เอาไปเลย 100 บาท

2. ชุดเอี๊ยมกางเกงขาสั้น, มีผ้าคาดเอวผูกเป็นโบว์ค่ะ,ชุดเอี๊ยมเป็นฟรีไซส์ค่ะ ตรงสายปรับได้ ส่วนเสื้อยืดที่แถมให้เป็นสำหรับไซส์ s-m ค่ะ, ถ้าสาวไซส์ L อยากได้แต่เอี๊ยม แม่ค้าจะลดราคาให้ค่ะ, ทั้งชุดนี้ซื้อมาจากเกาหลีนะคะ แต่ใส่แล้วดูไม่เข้ากับตัวเองเลยปล่อยขายดีกว่า, ขาย 300 บาทค่ะ ยังไม่เคยใส่เลยแต่ว่าซักแล้ว

3. เสื้อเชิ๊ตผู้ชายลายใบไม้, ไซส์ L ของ Comodo sport เป็นยี่ห้อดังของเกาหลีค่ะ, ผ้าดีค่ะ มีกระดุมแถมให้เป็นอะไหล่ติดอยู่ตรงปลายเสื้อด้วยค่ะ, ขาย 150 ค่ะ

กระดุมอะไหล่ค่ะ

ถ่ายลายเสื้อให้เห็นชัดๆ

4. เสื้อแขนตุ๊กตา ลายบ้าน ไซส์ M-L ตรงแขนมีกระดุมติดค่ะ แม่ค้าถ่ายลายให้ดูชัดๆด้วยค่ะ, ใส่ไปครั้งเดียว ขาย 100 บาทค่ะ

อันนี้เป็นรูปตรงแขนนะคะ มีกระดุมติด

5. เสื้อสไตล์วินเทจ ของ OASIS สีม่วงสดนะคะ พอดีในรูปมืดเลยเห็นไม่ค่อยชัด,ไซส์ M-L ค่ะ, ใส่ไปครั้งเดียว ขาย 120 บาทค่ะ

6. เดรสสไตล์วินเทจสุดๆ ใส่แล้วอยู่ประมาณหัวเข่าค่ะ ไซส์ M-L, ใส่แล้วดูผอมค่ะ, ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ ซักแล้วก็เก็บไว้ในตู้, ขาย 200 บาทค่ะ

7. เสื้อแขนกุดสีขาว มีลูกไม้ตรงสะโพกจั๊ม ติดเข็มกลัดโบว์ผ้าลูกไม้ให้ด้วยค่ะ, ตัวนี้ใส่แล้วคุณหนูมากๆค่ะ, ไซส์ M-L, ใส่ไปครั้งเดียว ขาย 100 บาท SOLD

8. เดรสสั้นสีน้ำเงิน ฟรีไซส์เลยค่ะ, ต้องใส่กางเกงขาสั้นข้างในด้วยนะคะ เพราะว่าเวลานั่งมันจะสั้นมากค่ะ, ของ Tigers cry ค่ะ ใส่ไปสองสามครั้ง ขาย 70 บาทค่ะ SOLD

9. เสื้อยาวใส่กับกางเกงขาสั้น สีเขียวน้ำทะเล เพราะแสงแดดเลยทำให้มองเห็นสีไม่ชัดอีกแล้ว ไซส์ M-L, ยังไม่เคยใส่เลย ซักแล้วเก็บไว้ในตู้ ขาย 70 บาทค่ะ

10. เสื้อแขนกุดซ้อนกัน ข้างในเป็นสายเดี่ยวค่ะ โชว์แผ่นหลังนิดหน่อยค่ะ เป็นแบบคอถ่วงนะคะ สะโพกจั๊มด้วยค่ะ, ไซส์ M, ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ แต่ซักแล้ว ขาย 120 บาทค่ะ

1.กางเกงสแล๊กผู้ชาย, กางเกงสแล๊กใส่ทำงานหรือเรียน หรือใส่กับสูทก็ได้ค่ะ ซื้อมาจากพารากอน ของ Yorkshire, เอว 34 ค่ะ , ใส่ไปสองครั้ง ขาย 150 ค่ะ

2. กางเกงขาสั้นผ้าลินินสีขาว ไซส์ L, แม่ค้าซื้อมาแล้วมันหลวมไปค่ะ ขาย 120 นะคะ

3. กางเกงขาสั้นสีน้ำตาล เป็นเส้นลายทาง ไซส์ L, ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ขาย 100 บาท

4. กางเกงขาสั้นสีน้ำตาล มีลายตามรูปเลยค่ะ ยับหน่อยนะคะเพราะว่าเก็ยไว้ในตู้ค่ะ, แม่ค้าไม่รู้จะเรียกว่าลายอะไรดี ไซส์ L, ใส่ไปสองสามครั้ง ขาย 70 บาทค่ะ

5. กางเกงผ้าสีเขียวลายใบไม้ ผ้านิ่มมากตัวนี้, ไซส์ L ใส่ไปไม่กี่ครั้ง, ขาย 70 บาทค่ะ

ช๊อปปิ้งให้สนุกนะคะ ขอบคุณพื้นที่ดีๆจาก SBN ค่ะ