เครื่องเล่น MP3 ดูหนัง ฟังเพลง เชื่อมต่อ Wi-Fi ดูเว็บไซต์ Youtube บริหารจัดการเวลา ดูแผนที่ เล่น MSN

จอแสดงผล หน้าจอสัมผัสขนาด 3.5 นิ้ว Widescreen ความละเอียด 480 x 320 พิกเซล
หน่วยความจำ 8 GB และ 16 GB ชนิด แฟลชเมมโมรี่
กว้าง x ยาว 110 x 61 มิลลิเมตร
ความหนา 8 มิลลิเมตร (ยังไม่ถึงเซนติเมตรเลย)
น้ำหนัก 120 กรัม
ไฟล์เพลงที่รองรับ AAC, MP3, AIFF และWAV
ไฟล์วีดีโอที่เล่นได้ m4v, mp4 และ mov
การเชื่อมต่อ WLAN และ USB 2.0
ระบบแลนไร้สาย 802.11b/g
โปรแกรมเล่นอินเทอร์เน็ต Safari Browser
ช่องต่อหูฟัง 3.5 มิลลิเมตร มาตรฐานทั่วไปของเครื่องเล่น mp3
ชนิดแบตเตอรี่ lithium ion battery

จัดส่งลงทะเบียนฟรี ems 70 ค่ะ หรือนัดรับตามแนวรถไฟฟ้า
ให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนและไม่ต่อรองราคาก่อนนะคะ หากนัดรับมัดจำก่อน500ค่ะ
ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้านะคะ สอบถามด้ค่ะ line whatapp
089143