Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast
Results 11 to 20 of 28

Thread: ¸¸.·´¯`·..."♥★ อยากให้ลองไปนะคะ Let's Sea Al Fresco Hua Hin ♥★''¸¸.·´¯`·...

natty's Avatar
    natty is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    ไม่เคยไปพัก แต่ชอบไปทานข้าวนั่งดื่มที่นั่นค่ะ
    บรรยากาศดีมากๆเลย

noo_pizza's Avatar
    noo_pizza is offline Trusted Member
    0/5
    ไอ้เวลานี่แหละค่ะ หาย๊ากกกกกก
    คนข้างตัวเค้าไม่มี เลยไม่ได้ไปซ๊ากกกที

"ทำเสียงอย่างนี้ ซื้อมาอีกใบแล้วสิ"

#### รู้ทันอีกแล้ว เซ็ง ####

0/5
    โอ้ยยย อยากไปมั่งงงงงงงจังงงงงงงงงงงงงงง
    ปิดเทอมนี่ต้องลากพ่อกะแม่ไปให้ได้ ฮิๆๆๆๆๆ

0/5

Talking

อยากไปพักมั่งจังเลยค่า
    เคยแต่ไปทานข้าวเย็น
    นั่งเก้าอี้สีแดงตัวนั้นเลยค่า
    [SIGPIC][/SIGPIC]

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด
    จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
    จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง
    จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

0/5

Talking

อื้อหือ น่าไปๆๆๆๆๆๆๆ

iamluckygirl is offline Trusted Member
    0/5
    ไปมาแล้วค่ะ คืนแรกนอนmoondeck คืนที่2นอนstudio คือว่าเรากะคุณแฟนเป็นโรคชอบลองไปนอนที่ต่างๆในหัวหิน แล้วแอบให้คะแนนกับคุณแฟน2คนว่าที่ไหนworkไม่workยังไงบ้าง (กะว่าถ้าว่างๆ จะทำเป็นbookออกมาซะเลย)

ถ้าเป็นที่นี่ชอบห้องstudioข้างล่างมากกว่า มีระเบียงเล็กๆลงเล่นน้ำได้เลย ส่วนห้องmoon deck sweetข้างบน กว้างกว่า มีดาดฟ้านอนดูดาวกะคนพิเศษ (แต่แอบขาลายเพราะโดนยุงน้อยกัด)โรแมนติกดีค่ะ

แต่ไม่ว่าจะห้องแบบไหนก็น่านอนทั้งนั้น เพราะที่นี่ที่นอนเค้าสมชื่อจริงๆค่ะ "LAZY BED" นอนแล้วไม่อยากตื่นเลยจริงๆ (ถ้านอนแล้วติดใจสั่งซื้อไปนอนที่บ้านได้นะคะ ราคา30,000up ค่ะ) แถมมีบริการserveอาหารบนเตียงด้วยค่ะ เริ่ดมากค่ะ

กะว่าวีคนี้จะไปอยู่เหมือนกัน แต่ถ้าเต็มซะก่อน ก็จะลองไปนอนที่พุทธรักษาหรือไม่ก็วิรันดาอะ่ค่ะ

แต่CFว่าที่นี่ดีทั้งห้อง บริการ บรรยากาศและก็อาหารค่ะ

ถ้าเพื่อนคนไหนสนใจที่พักในหัวหิน เราพอแนะนำได้นะ PMมาถามได้นะคะ ยินดีค่ะ

0/5
    ชอบที่นี่มากๆๆๆเหมือนกันค่ะ ชอบห้องชั้นล่างค่ะ โดดลงน้ำได้เลย แถมห้องน้ำก็โรแมนติคมาก

แต่ที่ติดใจเรากับคุงแฟนที่สุดคือ เตียงนอนค่ะ นุ่มสบายสุดๆ หมอนผ้าห่ม ทุกอย่างเริ่ดมาก

ขออนุญาติจขกท.เอารูปมาแปะนะคะ เห็นรูปแล้วอยากไปอีกจัง

เราทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราดี
    เราไม่ทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราไม่ดี

0/5
    คุณลิไปเที่ยวทะเลกับแฟนบ่อยจัง สงสัยน้ำทะเลแถวประจวบหวานแล้วมั้งค่ะ

0/5
    ^
    ^
    แหะๆ ยังไม่ถึงขั้นนั้นหรอกค่ะ ก็หวานๆขมๆปนกันไปแหล่ะค่า
    เราทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราดี
    เราไม่ทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราไม่ดี

-bow-'s Avatar
    -bow- is offline Trusted Member
    0/5

Cool RE: ¸¸.·´¯`·..."♥★ อยากให้ลองไปนะคะ Let's Sea Al Fresco Hua Hin ♥★''¸¸.·´¯`·...

let's sea.....วิวที่คุ้นเคย
    ~ต่อไปนี้ ชั้นจะเป็นคนดูแลหัวใจตัวเอง
    จะไม่ให้ใครมาทำร้ายได้อีกแล้ว~

Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook