Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ลงเดรส เสื้อ กระโปรงเพิ่ม ทุกชิ้นส่งฟรีเลยค่ะ

Warning Points:
    0/5

Thumbs up ลงเดรส เสื้อ กระโปรงเพิ่ม ทุกชิ้นส่งฟรีเลยค่ะ

สวัสดีค่ะ

-ลูกค้าท่านใดสนใจ CF ได้ที่ Mail : juju_jungku@hotmail.com ขอคน CF เท่านั้น

-ไม่รับแลกนะค่ะ ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืน มีตำหนิจะแจ้งก่อนนะค่ะ

-ไม่ต่อราคานะค่ะ ถ้าลดแม่ค้าจะลดให้เองค่ะ เพราะขายถูกมากแล้ว ส่งลงทะเบียนฟรีอีกด้วย

-แม่ค้ามีบัญชีธนาคารกรุงเทพ ธนาคารไทยพานิชย์ สาขาที่กรุงเทพค่ะ

-สามารถส่งของได้จันทร์ - ศุกร์ ถ้าลูกค้าโอนเร็วก็ส่งเร็วค่ะ

-ราคา + ส่งฟรี (รวมส่งลงทะเบียนแล้วค่ะ)

ลงของเพิ่มค่ะ

เดรสสีครีมน่ารัก ของมือ 1 พร้อมส่ง

ขอขาย 800 บาท รวมส่ง EMS ฟรีค่ะ

เดรส

1.เดรส H&M ซื้อมาจากฮ่องกงค่ะ Size XS

เนื้อผ้าหนาดีมากค่ะ

ขอขาย 800 บาท รวมส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ

2.เดรส H&M ซื้อมาจากฮ่องกงค่ะ Size XS

เนื้อผ้าหนาดีมากค่ะ

ขอขาย 800 บาท รวมส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ

3.เดรสผ้าชีฟองเนื้อทรายสีโอรส เนื้อดี มีซับในที่กระโปรง หาสร้อยสวยๆ ใส่เส้นหนึ่งก็โอเคเลยค่ะ

อก 32-33 นิ้ว เอวเป็นยางยืดแบบอ่อนยืดได้ถึง 30นิ้ว สะโพกฟรี ความยาว 34 นิ้ว

ขอขาย 200.-บาท รวมส่งลงทะเบียนฟรี ของมือ 1 พร้อมส่ง 1 ตัว

4.เดรสแขนกุดผ้าเนื้อดี พิมพ์ลายตึก ซับในทั้งตัว ทรงเอ น่ารักมากค่ะ

อก 32-34 นิ้ว เอวฟรี สะโพกฟรีได้ถึง 36 นิ้ว ความยาว 32.5 นิ้ว

ขอขาย 250.-บาท รวมส่งลงทะเบียนฟรี ของมือ 1 พร้อมส่ง 1 ตัว

5.เดรสแขนกุดผ้าเนื้อดี พิมพ์ลาย ทรงเอ น่ารักมากค่ะ -ขายแล้วค่ะ-

6.เดรสสีเหลืองคัสตาร์ดลายจุดกำมะหยี่สีดำน่ารักมาก -ขายแล้วค่ะ-

7.เดรสทูโทน -ขายแล้วค่ะ-

8.เดรสสีเขียว -ขายแล้วค่ะ-

เสื้อ

1.เสื้อชีฟองเนื้อทรายสีเหลืองสวย เว้าแขน น่ารัก ซิบหลัง

อก 32-34 นิ้ว ความยาวเสื้อ 22.5 นิ้ว ของใหม่ พร้อมส่ง 1 ตัว ขาย 150.-บาทรวมส่งลงทะเบียนฟรี -ขายแล้วค่ะ-

2.เสื้อ Style Kloset ไม่ใช่ผ้าชีฟองนะคะ เป็นผ้าแก้วแบบของจริง ฉลุทั้งตัว
    Size : รอบอก 32-34 " ความยาว 22 Fabric : ผ้าแก้วฉลุทั้งตัวค่ะ color : ชมพู
    ของใหม่ พร้อมส่ง 1 ตัว ขาย 300.-บาทรวมส่งลงทะเบียนฟรี

3.เสื้อชีฟองเนื้อหนาลายเดียวกับ MissSelfridge งานสวยค่ะ

อก 32-34 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว ความยาวเสื้อ 24.5 นิ้ว ของใหม่ พร้อมส่ง 1 ตัว ขาย 250.-บาทรวมส่งลงทะเบียนฟรี

ของจริง

4.เสื้อผ้าชีฟองเนื้อหนา Brand Chailai สามารถนำไปใส่กับกระโปรงและกางกาง ก็สวยเลยค่ะ งานดีมากค่ะ

อก 32-36 นิ้ว แขน 4.5 นิ้ว ความยาวเสื้อ 24 นิ้ว ของใหม่ พร้อมส่ง 1 ตัว ขาย 250.-บาทรวมส่งลงทะเบียนฟรี

5.เสื้อผ้าจอร์เจียเนื้อละเอียด ปักลายกระรอกน่ารัก นำไปใส่กระโปรงหรือกางเกงเอวสูงก็สวยค่ะ

อก 32-34 นิ้ว ความยาวเสื้อ 20.5 นิ้ว ใส่ 1 ครั้ง ขอขาย 250.-บาทรวมส่งลงทะเบียนฟรี ซื้อมา 380 บาท

6.เสื้อปักลายหัวใจ สีส้มน่ารัก -ขายแล้วค่ะ-

7.เสื้อผ้าหางกระรอกเนื้อหนา มีดีไซน์น่ารักที่ปกและแขน สามารถนำไปใส่กับกระโปรงและกางกางก็โอเคเลยค่ะ
    อก 32-33 นิ้ว ความยาวเสื้อ 22 นิ้ว แขนยาว 3.5 นิ้ว ของใหม่ พร้อมส่ง 1 ตัว
    ขาย 100.-บาท รวมส่งลงทะเบียนฟรี -ขายแล้วค่ะ-

8.เสื้อแขนกุดผ้าชีฟอง สีม่วง ดีไซน์น่ารัก -ขายแล้วค่ะ-

กระโปรง

1.กางเกง กระโปรง ชีโนริ ซับในเป็นกางเกง ด้านนอกเป็นกระโปรงบานรอบตัวใส่่ง่ายแบรนด์ BOBO ผ้าดี ทรงสวย

SIZE : M เอว F-28'' , สะโพก F-36'' , ยาว 15'' พร้อมส่ง 1 ตัว ของใหม่ค่ะ

ราคา 420 บาท ขอขาย 250 บาท ส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ -CFแล้วรอโอนค่ะ-

2.กระโปรงผ้าหนังสีดำ ทรงสวิง สวยๆ ไม่พอง ผ้ามีน้ำหนัก มีซับใน ผ้าเนื้อหนาไม่บาง เอวเป็นยางยืดแบบใหญ่ด้านหลัง
    เอวยืดได้ถึง 30 นิ้ว สะโพกได้ 36 นิ้ว ความยาว 14.7 นิ้ว
    ขอเพิ่งมาใหม่ มือ 1 ขาย 250.-บาทรวมส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ

3.กระโปรงสีเทา Brand uniqlo เป็นทรงตรงเอวต่ำ แบบนี้หายากแล้วค่ะ
    เอว 30 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว ยาว 15 นิ้ว
    ของมือ 1 ขอขาย 200 รวมส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ

4.กระโปรงสีม่วงเม็ดมะปราง ซับในเป็นกางเกงสีดำ สีสวย เอวเป็นยางยืดแบบใหญ่
    เอวยืดได้ถึง 30 นิ้ว สะโพกฟรี ความยาว 14.7 นิ้ว
    พร้อมส่ง 1 ตัว ของใหม่ค่ะ ขาย 170.-บาทรวมส่งลงทะเบียนฟรี -CFแล้วรอโอนค่ะ-

5.กางเกงกระโปรงสีเขียวมินท์ ผ้าเนื้อหนาไม่บาง มีกระเป๋าล้วงได้จริง 2 ข้าง เอวเป็นยางยืดแบบใหญ่ด้านหลัง
    เอวยืดได้ถึง 30 นิ้ว สะโพกได้ 36 นิ้ว ความยาว 14 นิ้ว
    พร้อมส่ง 1 ตัว ของใหม่ค่ะ ขาย 100.-บาทรวมส่งลงทะเบียนฟรี -CFแล้วรอโอนค่ะ-

6.กระโปรงผ้าซาตินยืดได้เล็กน้อยทรง A สีขาวลายดอกน่ารัก เอวขอบ ซิปข้าง ผ้าเนื้อหนาไม่บาง เอว 28 นิ้ว สะโพกได้ 36 นิ้ว ความยาว 14.7 นิ้ว
    ของมือ 1 ขาย 220.-บาทรวมส่งลงทะเบียนฟรี

7.กางเกงกระโปรงสีดำ ผ้าเนื้อหนาไม่บาง มีกระเป๋าล้วงได้จริง 2 ข้าง เอวเป็นยางยืดแบบใหญ่ด้านหลัง
    เอวยืดได้ถึง 30 นิ้ว สะโพกได้ 36 นิ้ว ความยาว 14 นิ้ว
    พร้อมส่ง 1 ตัว ของใหม่ค่ะ ขาย 100.-บาทรวมส่งลงทะเบียนฟรี -ขายแล้วค่ะ-

8.กระโปรงดำ ผ้าหางกระรอก มีกระเป๋าล้วงได้จริง 2 ข้าง เอวเป็นยางยืดแบบใหญ่ด้านหลัง
    เอวยืดได้ถึง 30 นิ้ว สะโพก 35-36 นิ้ว ความยาว 15 นิ้ว
    ขาย 100.-บาทรวมส่งลงทะเบียนฟรี

9.กระโปรงสีน้ำเงินสด ผ้าหางกระรอก มีกระเป๋าล้วงได้จริง 2 ข้าง เอวเป็นยางยืดแบบใหญ่ด้านหลัง
    เอวยืดได้ถึง 30 นิ้ว สะโพก 35-36 นิ้ว ความยาว 15 นิ้ว
    ขาย 100.-บาทรวมส่งลงทะเบียนฟรี

10.กระโปรงดำ ผ้าซาติน ทรงเอวสูง ซิปข้าง
    เอว 28 นิ้ว สะโพก 35-36 นิ้ว ความยาว 17 นิ้ว

11.กระโปรงผ้าลูกไม้ เอวต่ำ ซิปข้าง มีกระเป๋าล้วงได้จริง 2 ข้าง
    เอว 28 นิ้ว สะโพก 35-36 นิ้ว ความยาว 17 นิ้ว Size M
    ขาย 150.-บาทรวมส่งลงทะเบียนฟรี

12.กระโปรงลูกไม้สีน้ำเงินเย็บทับบนผ้าไม่โป๊ มีกระเป๋าสองข้างล้วงได้จริง เอวเป็นยางยืดด้านหลัง
    เอวยืดได้ถึง 30 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว ความยาว 14.7 นิ้ว

ต่างหู

1.ต่างหูขนนก เป็นแบบเกี่ยว ตุ้มสีเงิน ติดขนนกยูง เหมือนแบบที่ เมย์ เฟื่องอารมย์ ใส่ค่ะ แต่รุ่นนี้ ตุ้มจะเล็กกว่า
    รับรองว่าไม่หนักค่ะ มือ 1 พร้อมส่ง 1 คู่

ขาย 200.-บาทรวมส่งลงทะเบียนฟรี ถูกมากๆ ค่ะ

2.ต่างหูขนนก น่ารัก มือ 1 พร้อมส่ง 1 คู่

ขาย 50.-บาทรวมส่งลงทะเบียนฟรี ถูกมากๆ ค่ะ

สร้อย

1.สร้อยน่ารักๆ สามารถนำไปใส่กับเดรสก็ทำให้คุณดูสวยหวาน น่ารักๆ ได้เลยค่ะ ของมือ 1 พร้อมส่ง 1 เส้นค่ะ ป้ายยังติดอยู่เลยค่ะ

ขาย 150.-บาทรวมส่งลงทะเบียนฟรี

รองเท้า

1.รองเท้าน่ารักลายเสือ เบอร์ 38 คู่ใหม่ ยังไม่ได้ใส่ ขอขาย 200 รวมส่งลงทะเบียนฟรี

2.รองเท้าสานสีขาว ประดับเพชรด้านหน้า เบอร์ 37 ใส่เดินในงานที่โรงแรม 1 งาน สภาพใหม่มาก ขอขาย 230 บาทส่งลงทะเบียนฟรี

Last edited by Jungku; 01-30-2013 at 10:21 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->