Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 9 FirstFirst 1 2 3 4 5 ... LastLast
Results 21 to 30 of 85

Thread: ควันหลงวันวาเลนไทน์ตอนที่1

clumsylady's Avatar
    clumsylady is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    ที่พักน่ารักจังเลยค่ะ
    อิจฉาคนมีแฟน (

noo_pizza's Avatar
    noo_pizza is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by yaminter View Post
    รีสอร์ตสวยมากๆครับ เป็นส่วนตัวดีด้วย

น่าพาที่รักไปวี๊ดวิ้วกันมากๆ....

ภาพก็สวย ....................

อุ้ย ว่าแต่ ทำไมเลือดกำเดาไหล

ขอไปปฐมพยาบาลก่อนนะครับ!!

อ่านความเห็นคุณแยมทีไร ยิ้มได้ทุ๊กกกกกทีจิคะ...
    อย่าว่าแต่ผู้ชายจะเลือดกำเดาไหล อิฉันยังโดนความขาวเปล่งแสงจนตาลายไปแล้วคร่า...
    คนอะไรสวยจริง ๆ อยากเห็นหน้าจังเลย

"ทำเสียงอย่างนี้ ซื้อมาอีกใบแล้วสิ"

#### รู้ทันอีกแล้ว เซ็ง ####

oum_ja's Avatar
    oum_ja is offline Trusted Member
    0/5
    ที่พักในฝันของอุ้มเลยนะค่ะ เนี้ย

นางแบบงามมากค่ะ หุ่นเริ่ดสุดๆ ไม่เห็นอ้วนเลยอะ ถ้าคุณลิอ้วน สงสัยอุ้มคงพะโล้

ปล.ได้ยินว่าทางเข้าที่นี้ ต้องเข้าออกเป็นเวลาใช่ไหมค่ะ เพราะถ้าเกินบ่ายสามโมงเย็น เราจะไม่สามารถเข้าได้ เนื่องจากหาดที่เข้าจะมีน้ำทะเลขึ้น อันนี้เรื่องจริงหรือเปล่าค่ะ
    Love is life.
    And if you miss love,
    you miss life.

ความรักคือชีวิต
    ถ้าคุณพลาดโอกาสที่จะรัก ก็เท่ากับ
    คุณพลาดโอกาสที่จะใช้ชีวิต

Leo Buscaglia

wannit's Avatar
    wannit is offline Trusted Member
    0/5
    สวย สมบูรณ์แบบ และเซ็กซี่

0/5
    ขอบคุณเพื่อนๆที่มาทักทายกันนะคะ มีคนหลังไมคืมาถามรายละเอียดหลายคน

เด๋วลิจะบอกรายละเอียดในตอนท้ายนะคะ

ส่วนเรื่องหุ่นนี่ ไม่อยากบอกเลยค่ะว่า ถ่ายไป400กว่ารูป แต่ใช้ได้จริงๆนี่ไม่ถึง100ค่ะ
    แบบว่าที่เอามาลงนี่คือ รูปลวงตาค่ะ เพราะจริงๆนั้นอืดดดมากกกค่ะ
    เราทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราดี
    เราไม่ทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราไม่ดี

0/5
    บริวเณรอบๆรีสอร์ท จะมีมุมนั่งฟังเสียงคลื่นเยอะมากๆ และที่นี่ แปลกมาก คือไม่ร้อนเลยค่ะ นั่งได้ถึงสายๆ บ่ายๆก็มานั่งอีกได้

เสียดายถ่ายมาแค่ไม่กี่มุม เพราะแบตกล้องกำลังจะหมดค่ะ และบางมุมมีคู่รักกะลังสวีทเลยเกรงใจไม่กล้าถ่าย

ที่นี่ มีมุมสปาด้วยนะคะ มีนวดต่างๆ แต่ลิไม่ได้ใช้บริการค่ะ แต่ท่าทางจะสบายยย...

เราทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราดี
    เราไม่ทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราไม่ดี

SweetCandyBee's Avatar
    SweetCandyBee is offline Trusted Member
    0/5

Talking

มามุงทู้นี้ด้วยคนค่ะ รีสอร์ทน่ารักดีค่ะ แต่นางแบบ สวย เซ็กซี่ มากๆ ค่ะ

0/5
    รูปลั้ลลาในบ้าน 'ไม่มีใครเห็นเค้าขอเก๊กเต็มที่นะที่รัก' แฟนเบือนหน้าหนีทันที 555

คุงแฟนร้องเพลงโจ๊ะๆให้ เราเลยขอเต้นบ้าๆบอๆบ้าง จะได้เข้ากันกะเสียงเพลง
    สังเกตุว่าผมนี่พันกันสุดๆเลยค่ะ เพราะเมื่อคืนไม่ได้สระผมนั่นเอง ตื่นมาก็ขี้เกียจหวีอีก ตื่นมาแฟนบ่นอุบเลยว่าหัวเหม็น ฮี่ๆ

white_chocolate's Avatar
    white_chocolate is offline Trusted Member
    0/5
    คุณมะลิสวยจัง แต่งตัวได้น่ารักมากกก ๆๆๆๆๆๆๆ เลยค่ะ เห็นแล้วหลงรักเลยอ่ะ .... ^^

Brassiere สวยมาก ๆค่ะ เราเคยไปมาครั้งนึง ไปถ่ายรูปแต่งงานเฉย ๆ cf บรรยกาศดีสุด ๆค่ะ

joywila's Avatar
    joywila is offline Trusted Member
    0/5

^^"

รีสอร์ทก็งั้น ๆ อ่ะค่า เมื่อเทียบกับคนเดรสชมพู 5555+
    สวย ๆๆๆๆๆๆ

Page 3 of 9 FirstFirst 1 2 3 4 5 ... LastLast

Comments from Facebook