แม่ค้าปิดร้านค่ะ ของในร้านเหลือเยอะมากค่ะ ลงเพิ่มแล้ว เพิ่มอีก ก็ไม่หมดสักทีค่ะ ปล่อยเลขายราคาถูก ๆ เท่าทุนกันไปเลยค่ะ แม่ค้ารับรองนะค่ะ ของใหม่ และ ไม่มีตำหนิแน่นอนค่ะ สนใจชิ้นไหน หรือ ต้องการรูปเพิ่มเติมติดต่อได้เลยค่ะ แม่ค้่าขอลง USED ZONE เป็นของแม่ค้าที่ใช้เองด้วยค่ะ Line หรือ Whatsapp ก็ได้จ้า 081-7414101 แม่ค้า ชื่อ เมย์ จ้า

1. Dress มีทั้งผ้าชีฟอง ผ้ายืดเด้ง และ ผ้าลูกไม้นะค่ะ ลงเพิ่มอีกหลายแบบเลยค่ะ ขายราคาเดียว ตัวละ 280 บาท>>ลดเหลือตัวละ 250 บาทจ้า>>ลดอีกค่ะขาดใจต่ำกว่าทุนที่ตัวละ 220 บาทค่ะ

ลายที่ 1 สีม่วงขายแล้วค่ะ

2. Dress เกาะอก ตัวนี้มีตำหนิค่ะ แต่อยู่ด้านในตามรูปค่ะ ขาดตอนที่เปลี่ยนชุดออกจากหุ่นค่ะ แต่ภายนอกยังคงสวยงามอยู่จ้า ขายราคาตัวละ 120 บาท>>ลดเหลือตัวละ 100 บาทจ้า>>ลดเหลือ 80 บาทพอค่ะ

3. กระเป๋า fashion ลายเสือ ใช้ได้ทั้งถือเป็นกระเป๋าคลัทช์เก๋ ๆ หรือจะสะพายเฉียง สะพายไหล่ ได้หมดค่ะ คุ้มมาก ๆ มี 2 สีค่ะ สีส้ม และ สีเขียว ขายราคาใบละ 250 บาท>>ลดเหลือใบละ 220 บาทจ้า>>ลดเพิ่มอีกก็ได้จ้าเหลือใบละ 200 บาทถ้วน ๆ จ้า

สีเขียวขายแล้วค่ะ

4. กระเป๋า fashion ใบเล็กสะพายเฉียง ส่วนใบใหญ่สะพายข้างค่ะ สีสันสดใสค่ะ มี 3 สีนะค่ะ สีเหลือง/สีน้ำตาลอ่อน/สีชมพู ค่ะ ขายใบใหญ่ราคาใบละ 300 บาท>>ลดเหลือใบละ 280 บาทค่ะ ส่วนใบเล็กราคาใบละ 190 บาท>>ลดเหลือใบละ 170 บาทจ้า

สีน้ำตาลอ่อน และ สีชมพู ขายแล้วค่ะ

5. กระเป๋า fashion เกาหลีค่ะ มาลงเพิ่มจ้า แต่ขอขายราคาเดียวเหมือนเดิม เพียงใบละ 300 บาทจ้า>>ลดเพิ่มอีกค่ะ ใบละ 270 บาทจ้า

6. กระเป๋าวิงซ์ ๆรุ่นนี้เป็นงานนอกค่ะ ได้ทั้งเป็นกระเป๋าคลัทช์เก๋ หรือ สะพายข้างก็น่ารักค่ะ มีสายโซ่ด้านในให้ค่ะ มี 2 สีค่ะ สีเขียว และ สีชมพูค่ะ ขายราคาใบละ 450 บาท>>ลดเหลือใบละ 390 บาทจ้า

7. กระเป๋าผ้าร่มลายกราฟฟิก สีสันสดใสค่ะ พับเก็บไว้ในถุงผ้าใบน้อย ๆ ไม่เสียพื้นที่จ้า ใบใหญ่ใส่ของได้เยอะค่ะ ขายราคาใบละ 100 บาทจ้า

8. ผ้าถลุมไหล่ มีหลายสี และ หลายลายค่ะ ผืนใหญ่นะค่ะ ขายราคาเดียวกันไปเลยค่ะ ผืนละ 80 บาท>>ลดเหลือผืนละ 60 บาทจ้า>>ลดเพิ่มอีกก็ได้ค่ะ ผืนละ 50 บาทพอค่ะ

- ลายที่ 4 (ลายม้าลายสีดำ) ขายแล้วค่ะ

ลายที่ 1 สีม่วงอ่อน / ลายที่ 2 สีแดง / ลายที่ 3 สีน้ำตาล ขายแล้วค่ะ

9. แหวนผีเสื้อตัวใหญ่ค่ะ เก๋มาก งานจริงสวยสุด ๆ ค่ะ ตัวผีเสื้อประดับด้วยคริสตัลหลายสี เป็นฟรีไซส์นะค่ะ ขายราคาเพียง 450 บาท>>ลดเหลือ 380 บาทจ้า

10. ที่คาดผมประกับเพชรเทียม และ ดอกกุหลาบ งานดีมากค่ะ มีมา 3 สีค่ะ สีน้ำเงิน/สีเขียว และ สีเหลืองจ้า ขายเพียง อันละ 100 บาทจ้า>>ลดเหลือ อันละ 90 บาทค่ะ

11. สร้อยหินแท้นะค่ะ สีฟ้า สวยมาก ขายเพียง เส้นละ 200 บาทจ้า>>ลดเหลือเส้นละ 180 บาทพอจ้า

12. สร้อยสแตนเลสชุบ สีเงินห่วงทอง ดูหรูหรามากค่ะ ขายเพียง เส้นละ 250 บาทจ้า>>ลดเหลือ 200 บาทถ้วน ๆ พอค่ะ

13. กระเป๋าพลาสติกสาน งาน เดโคพาทค่ะ งานสวยมากกกก เนี๊ยบสุด ๆ ใส่ของได้เยอะค่ะ ขายราคาใบละ 900 บาทจ้า (ราคานี้หาไม่ได้นะค่ะ)

USED ZONE (ของแม่ค้าเองจ้า)

1. ทุกตัวราคา 100 บาทถ้วน ถ้วน>>ลดเหลือตัวละ 90 บาทพอค่ะ

-Dress ลายกุหลาบ สีโอรส ขายแล้วจ้า - เสื้อสีแดงสลับขาวเป็นของ CHAPS ค่ะ

- เสื้อกล้ามสีขาวเป็นของ Haas ขายแล้วค่ะ / เกาะอกเป็นของ OXOXO ค่ะ

- เสื้อสีเขียวเป็นของ Dapper ค่ะ / เสื้อดำสลับขาวเป็นของ Haas ค่ะ

2. ทุกตัวราคา 130 บาท จ้าาาา

- ชุดสีชมพู ม่วงเป็นของแตงโมค่ะ

3. Dress H&M เป็นผ้ายืดเข้ารูป ขนาด L จ้า (สีชมพู-เทา ขายแล้วจ้า) ขาย 290 บาท จ้าาาา>>เหลือตัวละ 250 บาทจ้า

4. เสื้อคลุมหลายแบบค่ะ ขาย 150 บาท จ้าาาา(ตัวสีโอรส ขายแล้วค่ะ)

5. Dress สำหรับออกงานกลางคืนค่ะ ขาย 290 บาท>>ลดเหลือตัวละ 250 บาทจ้า จ้าาาา

- เดรสสีขาว ขายแล้วจ้า

6. กระเป๋าใส่เสื้อผ้าขนาดกลาง ใส่ของได้เยอะค่ะ เป็นงาน mirror ของ cath Kidson ค่ะ แม่ค้าใช้ไป 3-4ครั้งเองจ้า ขาย 390 บาท>>ลดเหลือ 350 บาทจ้า

7. กระเป๋าใส่เครื่องสำอางค์ ยี่ห้อ Jane Lily ใบขนาดกลาง ใส่ของจุมากค่ะ ด้านในมีกระจกเล็กให้ด้วยนะค่ะ สภาพยังสวยอยู่ค่ะ เพียงแต่สายมือจับอาจมีเหลืองบ้างเล็กน้อย เนื่องจากการใช้งานค่ะ ขายเพียง 400 บาทจ้า

8. รองเท้าผ้ายืด ใส่สบายมากกกก ใส่ไปแค่ 1 ครั้งเองค่ะ เบอร์ 36 ค่ะ แต่คนใส่เบอร์ 37 ก็ยังใส่ได้อยู่ค่ะ เพราะเนื้อมันยืดหยุ่นอยู่ค่ะ ขายเพียง 300 บาทจ้า

Acessories ZONE (เพิ่มเติมค่ะ)

1. ต่างหูขนนก สีชมพู ด้านในเป็นลายนกยูง สวยมากกก มือ 1 ค่ะ ขอส่งต่อที่ 180 บาท

2. ที่คาดผมขนนก สีแดงตรงกลางประทับเพชรเทียมสีแดง มือ 1 ขอส่งต่อที่ 250 บาท

3. ที่ติดผมเป็นรูปโบว์ และ ประดับด้วยขนนก ชิ้นใหญ่ ดูไฮโซมากค่ะ เอาไว้ใส่ออกงานปาร์ตี้ มือ 1 นะจ๊ะ ขอส่งต่อที่ 250 บาท

4. กระเป๋าใส่ Tablet,Netbook ด้านในบุฟองน้ำอย่างดีเลยค่ะ ด้านนอกเป็นลายผ้า เก๋ ๆ ค่ะ มี 2 ลายนะค่ะ เป็นมือ 1 จ้า ขอส่งต่อที่ใบละ 300 บาทค่ะ

5. ที่คาดผม Headband เป็นผ้ายืดอย่างดีค่ะ ขอส่งต่อที่ 90 บาทค่ะ

6. ที่หนีบผม ติดดอกกุหลาบด้านบน งานเนี๊ยบมากค่ะ มือ 1 นะค่ะขอส่งต่อที่ 90 บาทค่ะ

7. ชุดสร้อย + ต่างหู เนื้อเป็นเงินผสมทองคำขาวค่ะ ใส่แล้วไม่ดำค่ะ เป็นงานเกาหลีแท้จ้า งานเนี๊ยบสสุด ๆ ค่ะขอส่งต่อที่ชุดละ 350 บาทค่ะ

8. ต่างหูแฟชั่น งานเกาหลีแท้จ้า ขอส่งต่อที่ชิ้นละ 200 บาทค่ะ

Sold Out Zone

ขอบคุณ SBN Town ค่ะ