มือ 1ค่ะ สนใจต่อรองได้จ้า ^^ ค่าส่ง20บาทนะค่ะ
จองแล้วอย่าหายนะค่ะ ไม่มั่นใจอย่าเพิ่งจองจ้า

พิเศษ โอนวันนี้ส่งฟรีค่ะ

ตัวนี้ สายเดี่ยวตัวยาว กำลังฮิตค่ะ 320 รวมส่ง

เดรสตัวนี้น่ารักมากค่ะ มาพร้อมเข็มขัดเลยจ้า อก36 เป็นกระโปรงเอวยางยืดจ้า ชุดติดกันนะ สะโพกได้ถึง40ค่ะ (สีจริงสวยมากค่ะเข้มกว่านี้นิดนึง) ลดสุดๆ 280รวมส่งไปเลยค่ะ

ยาว14 ข้างหลังเป็นยางยืดได้ถึง 40นิ้วจ้า
พร้อมส่งทั้ง2สีค่ะ พิเศษวันนี้220รวมส่งไปเลยค่ะ

เสื้อกล้าม ข้างหน้าเป็นคล้องคอ สวยเก๋มากค่ะวันนี้320ไปเลยค่ะ ลดอีกๆ 250 ไปเลย

เสื้อยืดผูกโบว์ เก๋ที่โบว์ค่ะ เด่นมากๆๆ ลดสุดๆ200บาทส่งฟรี พิเศษ 150 ไปเลย

โซนนี้มือ2นะค่ะ ลดลดลด กันไปเลย

ลายเสือ ตัวนี้ ใส่กับขาสั้น หรือเลกกิ้ง สวยๆๆค่ะ 200 รวมส่ง

เสื้อยืดตัวเฉียง ลายแนวมากค่ะ ใส่ครั้งเดียว 200 รวมส่ง ขายแล้ว

เสื้อกล้าม ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ 180

ตัวนี้ใส่เป็นเดรสหรือเสื้อตัวยาวก็ได้ค่ะ ยาว29 220รวมส่ง

เสื้อตัวยาว ใส่กับเลกกิ้งสวยๆ สไตล์เกาหลีค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว 220รวมส่ง

ด้านหลังมีฮุ๊ตค่ะ ใส่กับขาสั้นน่ารักๆ

เสื้อกล้ามตัวนี้น่ารักมากค๊า วันนี้220 รวมส่งไปเลยย

เดรสปักเลื่อมค่ะ วันนี้170รวมส่ง

เสื้อปกทหารเรือ ใส่กับขาสั้นน่ารักค่ะ150

เสื้อลายปักม้าลาย เนื้อผ้าดีมากค่ะ

เสื้อแขนกุดลายทาง ข้างหลังมีฮู๊ต ข้างหน้ามีกระเป๋า2ข้าง สภาพดีมากกก

เสื้อคลุมครึ่งตัว สีชพูม่วงค่ะ สภาพดีมากใส่ไป2ครั้ง 180ไปเลยค่ะ

150ไปเลย

เสื้อกล้ามตัวยาวสีดำ 150รวมส่ง กันไปเลยค่ะ

ลดลดสุดๆ 160 เลยจ๊ะ

เสื้อกล้ามหมีพูสีชมพู น่ารักๆค่ะ

สาวเปรี้ยวห้ามพลาดจ้าตัวนี้

เสื้อคลุมสีแดง ตัวนี้ใส่เป็นตัวเดียวหรือใส่คลุมก็เก๋จ้า

ลายทาง กระดุมแกะได้จ้า

วินเทจมากๆคะตัวนี้ สวยๆๆ

เสื้อตัวยาวสีเขียว ใส่ไป2ครั้งเองค่ะ

เดรสลายดอก ใส่เป็นเดรสหรือใส่กับเลกกิ้งก็แนวได้ค่ะ ลดๆ180ส่งฟรีจ้า

สนใจpmมาคุยกันได้จ้า ลดได้แม่ค้าลดให้แน่นอนค่ะ อยากขายๆๆ