Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 8 of 8

Thread: ===== Jumpsuit กระโปรงยีนส์ เดรส เสื้อผ้า น่ารักๆๆ หลายรายการค่า ======

Warning Points:
    0/5

===== Jumpsuit กระโปรงยีนส์ เดรส เสื้อผ้า น่ารักๆๆ หลายรายการค่า ======

แม่ค้ามีบัญชี
    ไทยพาณิชย์
    กรุงเทพ
    กรุงศรี ค่ะ

ค่าส่ง 25 บ.

ขอบคุณค่ะ

---------------------------------------------------------------------------

จัมพ์สูท เกาะอกสีกรมขอบชมพู
    โบว์ผูกเอว ถอดออกได้
    ทรงสวย น่ารักมากๆ

ของใหม่ค่ะ
    ซักแล้วเก็บไว้ในตู้เฉยๆ ยังไม่มีโอกาสใส่เลยค่ะ
    เสื้อผ้าเยอะมากๆ

***ซื้อมาจากร้านคุณจิตต์ค่ะ ขออนุญาติยืมรูปจากทางร้านด้วยนะคะ

รอบอก 27" -35"
    ยาว 27.5"

495 บ.

0/5
    กระโปรงยีนส์สีอ่อนกระเป๋าข้าง + เข็มขัดหัวสีทอง
    แบบเหมือนของ landmee
    ไม่รวมเสื้อค่ะ

ของใหม่ค่ะ ใส่ไม่ทันแล้ว

size F

***ซื้อมาจากร้านคุณหวานค่ะ ขออนุญาติยืมรูปจากทางร้านด้วยนะคะ

990 บ.

0/5
    เดรสสายเดี่ยวผ้ายีนส์ ติดโบว์ที่หน้าอก ด้านหลังมีกระดุมค่ะ

ของใหม่ค่ะ ซื้อจากร้านคุณหวานมาใส่ไม่ได้ค่ะ ใหญ่ไปหน่อย

** ขออนุญาตยืมรูปจากร้านคุณหวานด้วยค่ะ

425 บ.

ด้านหลัง สายปรับได้ค่ะ

0/5
    เดรสเสื้อยืดแขนตุ๊กตาสีขาว ต่อเกาะอกกระโปรง
    คล้ายผ้าป่านลายดอกเล็กๆสีเขียว

ใส่เดินห้างครั้งเดียว ไม่ถึง 3 ชั่วโมงค่ะ
    ใหม่มาก ไม่มีตำหนิใดๆ

***ซื้อมาจากร้านคุณเปิ้ลค่ะ ขออนุญาติยืมรูปจากทางร้านด้วยนะคะ

195 บ.

0/5
    ของใหม่ค่ะ
    ซักแล้วเก็บไว้ในตู้เฉยๆ ยังไม่มีโอกาสใส่เลยค่ะ

***ซื้อมาจากร้านคุณอ๋อค่ะ ขออนุญาติยืมรูปและข้อความจากทางร้านด้วยนะคะ

" เสื้อสายเดี่ยวตัวยาวผ้ายืดพิมพ์ลายสีครีมลายนางฟ้า จั๊มช่วงสะโพก น่ารักมากๆมีเสื้อตัวในให้ค่ะ

อก 34
    ยาว 30" "

350 บ.

----------------------------------------------------------------------------------

จัมพ์สูท กางเกงขาสั้นลายทาง แบบน่ารัก

** ไม่รวมเสื้อด้านในค่ะ

ของใหม่ค่ะ

***ซื้อมาจากคุณหมูหยองค่ะ ขออนุญาติยืมรูปทางร้านด้วยนะคะ

[b]295 บ. [b]

----------------------------------------------------------------------------------

เดรสคอบัวสีเขียวมิ้นท์ กุ๊นผ้าลาย น่ารัก

ของใหม่ค่ะ

***ซื้อมาจากร้านคุณลี่ค่ะ ขออนุญาติยืมรูปจากทางร้านด้วยนะคะ

590 บ.

-----------------------------------------------------------------------------------------

จัมพ์สูทกางเกงแบบเกาะอก ขาสี่ส่วน สีชมพูอ่อนลายดอกกุหลาบ

ของใหม่ค่ะ

** ขออนุญาตยืมรูปจากเจ้าของเดิมที่ซื้อมาด้วยนะคะ **

350 บ.

-----------------------------------------------------------------------------------------

เดรสแบบโค้ทป้ายข้างพร้อมโบว์ผูก พื้นขาว ลายโบว์โซ่สีน้ำเงิน

ของใหม่ค่ะ ยังไม่ได้ซัก

***ซื้อมาจากคุณแพตค่ะ ขออนุญาติยืมรูปจากทางร้านด้วยนะคะ

650 บ.

0/5
    เดรสสไตล์เกาหลี แขนกุด คอเว้า มีโบว์ที่หน้าอก
    ใส่แล้วดูคุณหนู สีเหลืองมัสตาร์ด

ของใหม่ค่ะ

** ขออนุญาตยืมรูปจากเจ้าของเดิมที่ซื้อมาด้วยนะคะ **

250 บ.

-------------------------------------------------------------------------------------

กางเกงขาสั้นผ้าคอตตอนลินิน มีผ้าผูกตรงเอว ไซส์ s สีครีม

ของใหม่ค่ะ

กางเกง เอว28"
    สะโพก ไม่เกิน 35"
    ยาว 11"

250 บ.

------------------------------------------------------------------------------------

เสื้อยืดสีชมพู งานเกาหลี ผ้านิ่มๆ

ของใหม่ยังไม่ได่ใส่+ซัก

เฉพาะเสื้อนะคะ

***ซื้อมาจากคุณหวานค่ะ ขออนุญาติยืมรูปและข้อความจากทางร้านด้วยนะคะ

" เสื้อยืดใส่สบาย งานเกาหลีผ้านิ่มๆ แต่งโบว์ที่แขน

อก 30-34
    ยาว 27" "

275 บ.

แขนเสื้อจะเป็นแบบนี้ค่ะ แต่สีเสื้อจะเป็นชมพูอ่อน

-----------------------------------------------------------------------------

0/5
    กระโปรงสั้นเป็นชั้นๆ พื้นสีชมพู ลายโบว์ดอกชมพู ฟ้า เขียว
    ขอบเอวสีครีม สวยๆ ไม่ต้องหาเข็มขัดเพิ่มก็ได้ค่ะ
    ของใหม่ค่ะ

เอว 26-30"
    สะโพก ฟรี
    ยาว 13"

** ไม่รวมเสื้อและสร้อยคอ

240 บ.

0/5
    ฝากกระทุ้ในห้อง hstreet ด้วยนะคะ

http://siambrandname.com/forum/showt...post1063659182

ขอบคุณ SBN ค่ะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->