สนใจชิ้นไหนPMมาสอบถามได้เลยจ้า
หรือสอบถามทางe-mail Khun_Kz@hotmail.com ค่ะ
รับรองได้ว่าของทุกชิ้นไม่แพงแน่นอนจ้า
ร้านนี้ไม่ต้องCFค่ะ อยากซื้อโอนปุ๊บ ของส่งปั๊บค่ะ
สำหรับค่าจัดส่งขอปรับเปลี่ยนกฎนะคะ
ค่าจัดส่งราคาจะบอกไว้ตามตัวสินค้าเลยค่ะ

*เสื้อบางตัวเป็นของเพื่อนฝากขายด้วยนะคะ ไม่ใช่ของแม่ค้าทั้งหมด

1.เสื้อแขนสามส่วนสีเทา size S ไหล่กว้าง 13นิ้วครึ่ง รอบอก 28นิ้ว ความยาว 24นิ้ว
ซื้อจากshopที่สยามค่ะ สภาพยังใหม่มาก เนื้อผ้านิ่มยืดได้ค่ะ ขาย SOLD OUTบาท
ค่าส่ง 20บาท -- ตจว. 30บาทค่ะ

2.เสื้อเชิ้ตแขนกุดสีเขียวใบไม้ ผ้าบาง สภาพใหม่ ใส่กับเข็มขัดเส้นใหญ่แจ่มค่ะ
ไหล่กว้าง 23นิ้ว รอบอก 38นิ้ว ความยาว 26นิ้ว ไซด์นี้คนอ้วนใส่ได้นะคะ ขาย 120บาท >> 100บาทค่ะ

3.เสื้อคอกว้างสีขาว ผ้านิ่มมาก สภาพใหม่มากค่ะซื้อมาจากร้านในสยามค่ะ ไม่ค่อยได้ใส่เลย
ไหล่กว้าง 15นิ้ว รอบอก 31นิ้ว ความยาว 22นิ้วครึ่ง ผ้ายืดได้อีกนะคะ ขาย 180บาท

4.เสื้อเชิ้ตสีเหลืองอ่อน แขนสั้นผูกเอวค่ะ ใส่ออกมาแล้วเปรี้ยวนิดๆ เซ็กซี่หน่อยๆ
ไหล่กว้าง 13นิ้ว รอบอก 28นิ้วครึ่ง ความยาว 21นิ้ว สีจริงของเสื้อสีเหลืองสดใสมากค่ะ ขาย 160บาท

5.เสื้อแขนกุดสีเขียวอ่อนผ้าบางใส่สบายมากค่ะ ตัวนี้ก็ผูกเอวเหมือนกัน ดูเรียบๆ แต่มีสไตล์ค่ะ
ไหล่กว้าง 17นิ้ว รอบอก 36นิ้วครึ่ง ความยาว 21นิ้วครึ่ง ของจริงสีสวยกว่าในรูปค่ะ ขาย 120บาท

6.เสื้อตัวยาวลายทางสีเทาสลับขาว เนื้อผ้าเบาบางอีกแล้ว ใส่กับกางเกงขาสั้นและเข็มขัดซักเส้นแจ่มค่ะ
ไหล่กว้าง 19นิ้ว รอบอก 29นิ้ว ความยาว 30นิ้ว ซื้อจากร้านที่สยามเหมือนกันค่ะ สภาพใหม่ ขาย 140บาท >> 120บาทค่ะ

7.เสื้อกล้ามตัวยาวเนื้อผ้านิ่มมากค่ะ เหมาะสำหรับใส่ในวันสบายๆ หรือใส่ไปทะเลก็ได้ค่ะ
รอบอก 28นิ้ว ความยาว 34นิ้ว ตัวนี้สภาพใหม่ค่ะ ผ้าขาวนุ่มมากค่ะ ขาย 180บาท

8.กระโปรงสีเขียวเข้มออกขี้ม้า size M รอบเอว 30นิ้ว ความยาว 12นิ้วครึ่งค่ะ
ซื้อมาจากร้านในสยามค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ สีผ้ายังสวย ขาย 390บาทค่ะ -->> 350บาทเลยจ้า
ค่าส่ง 30บาท ตจว. 40บาทค่ะ

9.กระโปรงผ้ายีนส์ size S รอบเอว 31นิ้ว เอว30ก็ใส่ได้ค่ะ ความยาว 12นิ้วครึ่งเช่นกันค่ะ
ซื้อมาจากร้านในสยามเหมือนกันค่ะ ลายไทยข้างกระโปรงสวยมากค่ะ ขาย 290บาทค่ะ >> 250บาทค่ะ
ค่าส่ง 30บาท ตจว. 40บาทค่ะ

สีจริงจะเป็นสีตามรูปนี้นะคะ

10.เสื้อเดรสสีดำคล้องคอ ความยาวประมาณ 31นิ้วค่ะ ไว้ใส่ไปงานเลี้ยงแบบชิลๆ หรือเดินเที่ยวก็ได้ค่ะ
เสื้อผ้าจะนิ่มมากค่ะ ขาย 380บาทค่ะ -->> 300ถ้วนค่ะ -- ลดอีก260บาทค่ะ!!!

11.เสื้อเดรสสีดำอีกตัวค่ะ แต่ตัวนี้จะเป็นแบบผ่าอกค่ะ ใส่เกาะอกไว้ด้านในแล้วใส่ตัวนี้ทับจะสวยค่ะ
ความยาวประมาณ 35นิ้วครึ่งค่ะ ตัวนี้ผ้านิ่มเหมือนตัวด้านบนเลยค่ะ
ขายเท่ากันค่ะ SOLD OUTบาทค่ะ!!!

12.เสื้อเชิ้ตสีขาวผ้าบาง เป็นของเพื่อนค่ะ เพื่อนซื้อจากฮ่องกงค่ะ
ใส่ไปไม่กี่ครั้ง มีตำหนิบางจุดผ้าเหลืองนิดหน่อยค่ะ ความยาวประมาณ 33นิ้วค่ะ
ใส่เป็นชุดแซ่กแล้วเอาเข็มขัดใหญ่ๆ มาคาดเอวก็เท่ห์ไปอีกแบบค่ะ ขาย SOLD OUTค่ะ CF ka

13.เสื้อคอปกแขนกุดสีดำผ้านิ่ม ตรงกลางอกจะมีพู่ๆ หน่อยค่ะ ใส่กับกางเกงยีนส์ขาสั้นหรือขายาวก็สวยค่ะ
ขาย SOLD OUTบาท ค่ะCF ka

ALL FOR MEN update!!!

14.เสื้อยืดสีน้ำตาลเข้ม ลายสวย สภาพใหม่มาก ไหล่กว้าง 19นิ้วครึ่ง รอบอก 40นิ้ว ความยาวเสื้อ 28นิ้วค่ะ ขาย 120บาทค่ะ >> 100บาทค่ะ

สีในรูปแรกอาจจะดูเพี้ยนๆ นะคะ สีจริงจะสีน้ำตาลเข้มค่ะ สีสวย

15.เสื้อยืดสีออกเทา ลายสวยค่ะ ไหล่กว้าง 18นิ้ว รอบอก 36นิ้ว ความยาวเสื้อ 25นิ้วครึ่ง ขาย SOLD OUTบาทค่ะ CK ka

16.เสื้อยืด size M ซื้อจากประเทศจีนค่ะ เป็นยี่ห้อของจีน ไหล่กว้าง 17นิ้ว รอบอก 36นิ้ว ความยาวเสื้อ 26นิ้วค่ะ ขาย 130บาทค่ะ >> 100บาทค่ะ

17.เสื้อยืด size M ค่ะ ไหล่กว้าง 16นิ้ว รอบอก 38นิ้ว ความยาวเสื้อ 26นิ้วครึ่ง
เสื้อสภาพยังใหม่อยู่ค่ะ ไม่มีตำหนิเลย ขาย 100บาทค่ะ
ไม่คิดค่าส่งค่ะ

18.เสื้อยืดลายไทยๆ size M ไหล่กว้าง รอบอก ความยาวเสื้อ
เสื้อสีดำ ลายหนุมานเกาะตัวกันเป็นรูปช้างสีทองค่ะ ลายสวยมากๆ ขาย 100บาทเช่นกันค่ะ >> 80บาทค่ะ

19.เสื้อยืดลายไทยๆ อีกแล้ว size L ไหล่กว้าง รอบอก ความยาวเสื้อ
ลายเสื้อเป็นรูปหนุมานค่ะ เสื้อสีน้ำเงินสว่าง ใส่แล้วหล่อดูเด่นแน่นอนค่ะ ขาย 120บาทค่ะ >> 100บาทค่ะ

สนใจติดต่อได้ทางPMและส่งMailได้เลยจ้า

สุดท้าย ขอบคุณSBNจ้า

ฝากลิ้งค์ของห้องHi-endด้วยค่ะ เข็มขัดหัวLVสภาพใหม่ๆ กระเป๋าGucciสภาพแจ่มๆ
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=328109

ฝากลิ้งค์ของห้องHi-Streetด้วยค่ะ เสื้อ,เดรสสีดำ,รองเท้า,เข็มขัด,กระเป๋า ทั้งของผู้หญิงและผู้ชายค่ะ หลากหลายยี่ห้อ
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=328126

ฝากลิ้งค์ของห้อง Local fashion ด้วยค่ะ เสื้อผ้าผู้หญิง - ผู้ชาย ราคาไม่เกิน300บาทค่ะ
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=328121