ผ้ากันเปื้อน ถุงมือ ของใช้ในครัว Harrods จากอังกฤษค่ะ

ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียนทุกรายการค่ะ หากต้องการให้จัดส่งแบบEMS คิดเพิ่ม20บาทค่ะ
**(สีของสินค้าอาจจะมีผิดเพี้ยนไปจากในภาพบ้างนะคะ)

สินค้าHarrods :

ผ้า Harrods : REBECCA BEAR TEA TOWEL
 ลดเหลือ 350บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
 มี 2 ผืนนะคะ

ผ้ากันเปื้อน Harrods : FOOD NEWS APRON
 ลดเหลือ 600บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ถุงมือ Harrods : PARADISE BIRD DOUBLE OVEN GLOVES
 ลดเหลือ 600บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ถุงมือ Harrods : KB CATS Oven GLOVE
 ลดเหลือ 350บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

สมุด Harrods : BUILDING NOTE BOOK
 ลดเหลือ 300บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
 มี 2 เล่มนะคะ

สมุด Harrods : MINI NOTE BOOK & PEN BLACK
 ลดเหลือ 450บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
 มีเล่มเดียวเท่านั้นนะคะ

พวงกุญแจ Harrods : HOUSES OF PARLIAMENT KEYRING
 ลดเหลือ 400บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

กระเป๋า Harrods : KITTY APPLIQUE GRAB BAG
 1550บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
 มี 2 ใบนะคะ

กระเป๋า Harrods : สีดำ
 ลดเหลือ 2500บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
 มีใบเดียวเท่านั้นนะคะ

กระเป๋า Harrods : GLITTER สีทอง
 ลดเหลือ 500บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
 มีใบเดียวเท่านั้นนะคะ

สนใจสอบถาม :
nnpshe@yahoo.com
โทร.089-6621442 (แนน) **กรุณาอย่าโทรตอนกลางคืนนะคะ**

***กรุณาติดต่อทางโทรศัพท์/E-mailเท่านั้นนะคะ PMไม่ได้เช็คเลยค่ะ***