Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: สมุด Harrods จากอังกฤษค่ะ

Warning Points:
    4/5

สมุด Harrods จากอังกฤษค่ะ

ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียนทุกรายการค่ะ หากต้องการให้จัดส่งแบบEMS คิดเพิ่ม20บาทค่ะ
    **(สีของสินค้าอาจจะมีผิดเพี้ยนไปจากในภาพบ้างนะคะ)

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

สนใจสอบถาม :
    nnpshe@yahoo.com
    โทร.089-6621442 (แนน) **กรุณาอย่าโทรตอนกลางคืนนะคะ**
    ***กรุณาติดต่อทางโทรศัพท์/E-mailเท่านั้นนะคะ PMไม่ได้เช็คเลยค่ะ***

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

สินค้า Harrods :

กระเป๋า Harrods : RED GLITTER Size S มีกระเป๋าช่องซิปข้างใน มีหมุดเปิด/ปิดกระเป๋า ฐานกระเป๋าเป็นสีดำ
    ขาย 900บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
    มี 7 ใบนะคะ

กระเป๋า Harrods : KB CATS SECOND SMALL GUSSET (รุ่นมีป้ายแดง)
    ขาย 550บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
    มีใบเดียวเท่านั้นนะคะ

กระเป๋า Harrods : Lost Property Bear SECOND SMALL GUSSET
    ขาย 750บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
    มี 3 ใบนะคะ

กระเป๋า Harrods : POST CARD BEAR SMALL GUSSET
    ขาย 950บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
    มี 3 ใบนะคะ

กระเป๋า Harrods : SIGNATURE ASSORTMENT (รุ่นนี้ไม่มีฐานนะคะ)
    ขาย 750บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

กระเป๋า Harrods : Lost Property Bear SECONDS MEDIUM GUSSET
    ขาย 950บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
    มี 2 ใบนะคะ

กระเป๋า Harrods : POST CARD BEAR MEDIUM GUSSET
    ขาย 1050บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
    มี 3 ใบนะคะ

กระเป๋า Harrods : ARCHIVE FOODHALLS MEDIUM PANEL
    ขาย 1050บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
    มี 5 ใบนะคะ

กระเป๋า Harrods : KB CATS LARGE GUSSET
    ขาย 1250บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

กระเป๋า Harrods : KITTY APPLIQUE GRAB BAG
    ขาย 1550บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
    มี 2 ใบนะคะ

กระเป๋า Harrods : KITTY APPLIQUE BOWLING BAG
    1650บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
    มี 2 ใบนะคะ

กระเป๋า Harrods : สีดำ
    ขาย 2500บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

กระเป๋า Harrods : GLITTER สีทอง
    ขาย 500บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

หมวก Harrods : DIAMONTE CAP WHITE DCW
    ขาย 600บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
    มี 3 ใบนะคะ

สมุด Harrods : BUILDING NOTE BOOK
    ขาย 300บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
    มี 2 เล่มนะคะ

สมุด Harrods : MINI NOTE BOOK & PEN BLACK
    ขาย 450บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
    มีเล่มเดียวเท่านั้นนะคะ

พวงกุญแจ Harrods : HOUSES OF PARLIAMENT KEYRING
    ขาย 400บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ผ้า Harrods : REBECCA BEAR TEA TOWEL
    ขาย 350บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
    มี 2 ผืนนะคะ

ผ้ากันเปื้อน Harrods : FOOD NEWS APRON
    ขาย 600บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ถุงมือ Harrods : PARADISE BIRD DOUBLE OVEN GLOVES

ถุงมือ Harrods : KB CATS Oven GLOVE
    ขาย 350บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

สนใจสอบถาม :
    nnpshe@yahoo.com
    โทร.089-6621442 (แนน) **กรุณาอย่าโทรตอนกลางคืนนะคะ**

***กรุณาติดต่อทางโทรศัพท์/E-mailเท่านั้นนะคะ PMไม่ได้เช็คเลยค่ะ***
    Last edited by nannapin; 01-17-2013 at 01:54 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->