สนใจชิ้นไหน ก็ PM มาสอบถามเพิ่มเติมได้ค่าา
ทางโทรศัพท์ก็ได้นะคะ 081-9370858

จะส่งแบบลงทะเบียนหรือนัดรับของก็ได้ค่ะ (สะดวกที่สยาม เซนทรัลลาดพร้าวจ้า)
แม่ค้ามีบัญชีของธนาคาร CIMB , ไทยพาณิชย์ , กรุงเทพ จ้ะะ
ถ้า cf แล้ว อย่าหายนะค๊าา...^^

ราคาต่อรองได้นิดหน่อย สนใจลองคุยกันก่อนได้จ้า
ต่อได้แต่อย่าโหดมากนะค๊ะ เดี๋ยวแม่ค้าใจหายวูบวาบบบบ

❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤

1. รองเท้าสีดำ เป็นผ้ากำมะหยี่ค่ะ น่ารักมากๆๆ
ยังไม่เคยใส่ไปไหน เคยลองใส่ครั้งเดียวค่ะ
ไม่มีตำหนินะคะ รองเท้า size 38 ค่าา

ขอขายที่ 450 บาท รวมส่งเลยจ้าา

❤ ❤ ❤ ❤ ❤ ❤ ❤ ❤ ❤ ❤ ❤ ❤ ❤ ❤ ❤ ❤

2. รองเท้าส้นเตารีด สีฟ้าอ่อน (ส้นสูงประมาณ 2 นิ้วครึ่งค่ะ)
ใส่ไป 2-3 ครั้ง ไม่มีตำหนินะคะ
size 39 (ขนาดประมาณ 21.5 cm.)
คู่นี้ซื้อมา 990 บาท
ขอขายที่ 690 บาท >>> 500 บาท รวมส่งให้เลยจ้า<<<

❤ ❤ ❤ ❤ ❤ ❤ ❤ ❤ ❤ ❤ ❤ ❤ ❤ ❤ ❤ ❤

3. กระเป๋าสีครีม หนังแก้ว มีสายยาวให้ด้วยนะคะ
จุของได้เยอะมากๆเลยค่ะ ไม่มีตำหนินะคะ สภาพ 100% จ้าา
*เพิ่มเติมค่ะ...มีสีกรมอีกหนึ่งใบ เป็นของเพื่อนฝากขายจ้าา

สีครีม SOLD แล้ววจ้าาาาา
ขอขายที่ 590 บาท

4. เดรส สีเทาเหลือบทอง เป็นผ้าไหมญี่ปุ่น เงาๆค่ะ
ไม่เคยใส่ไปไหนค่า เคยลองใส่แค่ครั้งเดียวค่ะ สภาพ 100% ค่ะ

ขอขายที่ 400 บาท SALE>> 300 บาท

5. เสื้อผ้าชีฟอง สีม่วง (ตัวเสื้อสีสดกว่าในรูปนะคะ)
น่ารักมากๆเลยค่ะ สภาพ 100% ค่ะ

ขอขายที่ 280 บาท <<<

ุ6. เสื้อยืด คอกว้าง TIGER CRY สภาพ 90% ค่ะ
SALE>> 150 บาท

7. เสื้อยืด ลายจุด สีม่วง
ขอขายที่ 100 บาท

สนใจชิ้นไหน ลองคุยกันก่อนได้นะค๊ะะ
ขอบคุณ SBN มากค่ะะะะะะะะะะ ^________^*