กติกาการ shopping จ้า
1. สนใจสินค้าชิ้นไหน ก็เลือกสั่งซื้อได้ตามช่องทางข้างล่างดังนี้ค่ะ;
1.1 Private Message
1.2 Email : fashionpeak@hotmail.com
1.3 โทรศัพท์สั่งซื้อได้ที่ 089-799-0179

2. fashionPeak รับจองสินค้า 2 วันนะคะ ถ้าไม่ได้รับการติดต่อกลับขออนุญาติให้สิทธิ์ลูกค้าท่านอื่นๆ

3. โอนค่าสินค้าได้ทั้ง ไทยพาณิชย์และกรุงไทยค่ะ
3.1 ธนาคารไทยพาณิชย์ 778-212625-5 Sasiwimon Suebsook
3.2 ธนาคารกรุงไทย 277-0-02241-5 Sasiwimon Suebsook
4. โอนค่าสินค้าแล้วรบกวนแจ้งกลับด้วยนะคะ ทาง PM หรือ email หรือ โทรศัพท์ก็ได้ค่ะ fashionPeak จะจัดส่งสินค้าภายในวันถัดไปหลังจากลูกค้าโอนเงินแล้ว และคุณลูกค้าจะได้รับสินค้าภายใน 2-3 วัน แน่นอนค่ะ
5. ขนาดของเสื้อผ้าอาจคลาดเคลื่อนไปบ้างเนื่องจากความยืดหยุดของเนื้อผาและรูปทรงของแบบ +/- 1นิ้วโดยประมาณค่ะ

มาตะลุย shop กันดีกว่า

no.1
Espada chiffon เสื้อผ้าชีฟองแขนยาว พร้อมสายเดี่ยวสีดำในตัว ตัวนี้สภาพใหม่กิ๊กค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ตัวนอกเป็นผ้าชีฟองสีดำลายขาว สายเดี่ยวตัวในเป็นสแปนเด็กเนื้อดีมากค่ะ จั๊มยางยืดรอบข้อมือและเอว ราคานี้สุดคุ้มมากๆค่ะ
ขนาด size 1 ตามมาตราฐาน Espada บนช็อบ
price: 200.-

no. 2
เดรส (dress) Giordano สีเทา คอคว้าน จับจีบใต้อก giordano ตัวนี้สภาพดีมากค่ะ ไม่ซีด ไม่เป็นขน ไม่ยืด ใส่สบาย ใส่เดี่ยวหรือกับเลคกิ้งหรือขาเดฟ ก็ได้ ด้านหลังจับสม๊อกเล็กๆ กิ๊บเก๋ค่ะ
size S ตามขนาดของ giordano เลยนะคะ
ชุดยาวประมาณ 31 นิ้วค่ะ
price: 260.-

no. 3
เดรส (dress) คอปก v-neck แขนกุด สีเทา เดรสคอปกชุดนี้ ใส่สบายคอ คอเป็นรูปตัววี ประดับรอบคอด้วยการเดินระบายด้านละสามเส้น จั๊มเข้ารูปนิดหน่อยช่วงใต้อก ยาวคลุมเข่า สภาพดีมากค่ะ ใส่แล้วดูเพียว สูง (ตัวนี้ยังไม่เคยผ่านการใช้งานนะค่ะ ซักแขวนไว้เท่านั้น)
free size
รอบอก ยืดได้ถึง 36 นิ้ว
เอว 24- 28 นิ้วค่ะ
ยาว 33 นิ้ว
price: 210.-

no. 4
Wrangler กางเกงยีนส์สีอ่อน ขายาว ของแท้ สภาพดี ตัวนี้ของแท้ค่ะ ป้ายครบตามรูป สีและลายสวย เป็นเอวต่ำนิดๆ ไม่ต่ำมากค่ะ
size 27 x 33 นิ้ว
price: 350.-

no. 5
Lee กางเกงยีนส์ ทรงกระบอก ของแท้ รุ่นี้มีเข็มขัดในตัวผ้าเนื้อเดียวกับกางเกง ถอดได้ กางเกง ของแท้ค่ะ ปลายขากางเกงรุ่ยนิดหน่อยนะค่ะ
size 27x 32 นิ้ว

no. 6
Exit Jeans ยีนส์สีเข้ม ทรงกระบอก เอวต่ำเนื้อผ้าไม่ยืดนะคะ สีเข้มสด สภาพ 90% ปลายขากางเกงรุ่ยนิดหน่อยค่ะ
Size:
เอว: 30 นิ้ว (เป็นกางเกงเอวต่ำค่ะ)
สะโพก: 36 นิ้ว
ความยาวเป้ากางเกง: 10 นิ้ว
ความยาวขากางเกง: 38 นิ้ว
price: 220.-

no. 7
สอง Diesel กางเกงยีนส์ diesel ทรงกระบอก เอวต่ำ สภาพดี (ปลายขาถลอกนิดหน่อย) สีสวย ทรงกระบอก เอวต่ำ ราคานี้สุดคุ้ม ถูกมากๆค่ะ
size:
เอว: 30 นิ้ว (เอวต่ำนิดหน่อย)
สะโพก: 37 นิ้ว
ความยาวเป้า: 11 นิ้ว
ความยาวกางเกง 39 นิ้ว
price: 290.-

no. 8
Fly Now กางเกงสแล็กขายาว สีดำ-เทา สภาพใหม่มาก 99% เหมาะสำหรับวันทำงานของสาวมาดมั่น ใส่แล้ว smart look ดูดี ภูมิฐานค่ะ มีกระเป๋าเจาะด้านข้างลำตัวสองด้าน ที่เอวมีสายร้อยเข็มขัดรอบเอว
กางเกง FLY NOW ขายาว ผ้าเนื้อดี สภาพใหม่มาก 99% เหมาะสำหรับวันทำงานของสาวมาดมั่น ใส่แล้ว smart look ดูดี ภูมิฐานค่ะ มีกระเป๋าเจาะด้านข้างลำตัวสองด้าน ที่เอวมีสายร้อยเข็มขัดรอบเอว
Size:
เอว: 28 นิ้ว (เอวต่ำนิดๆ)
สะโพก: 37 นิ้ว
ความยาวเป้ากางเกง: 11 นิ้ว
ความยาวขากางเกง: 39 นิ้ว

no. 9 :shock:
Levi's ขาสั้น ตัดแปะ ตกแต่ง เปรี้ยวจี๊ด Levi's 501 ขาสั้นตัวนี้สุดเปรี้ยวค่ะ สำหรับสาวที่มั่นใจในเรียวขาและสะโพกของตัวเอง ตัวนี้ตกแต่งด้านหลังแบบสุดเหวี่ยง ไม่เหมือนใคร ไม่มีใครเหมือนแน่นอน
size ;
เอว: 27 นิ้ว
สะโพก: 36-37 นิ้ว
ความยาวขากางเกง: 12 นิ้ว
ความยาวเป้า: 12 นิ้ว
price: 150.-

no. 10
กระโปรงยีนส์ ทรงสอบ กระโปรงยาวถึงข้อเท้าเลยค่ ผ้าข้างสูงถึงเข่า ตกแต่งด้วยผ้ากำมะหยี่สีบานเย็น กระโปรงยีนส์ทรงสอบตัวนี้ เหมาะกับสาวๆ ทรงบางหน่อยนะ
เอว 24-26 นิ้ว
สะโพก ไม่เกิน 35 นิ้ว
ยาว 37 นิ้ว
price: 190.-

ขอบคุณ SBN มากค่ะ