Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 6 of 6

Thread: : : : : : : ลงเพิ่มค่ะ ราคาน่า love...vintage dress , chiffon , scott shirts , flowers print top , skirt , shots : : : : : :

primz's Avatar
    primz is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Talking : : : : : : ลงเพิ่มค่ะ ราคาน่า love...vintage dress , chiffon , scott shirts , flowers print top , skirt , shots : : : : : :

* ติดต่อแม่ค้าทาง PM ค่า
    * สินค้าทุกชิ้นรวมส่งแบบลงทะเบียนแล้วค่ะ
    * ต่อรองราคาได้นิดหน่อยค่า ต่อได้ค่ะแม่ค้าใจดี อิอิ
    * ทุกชิ้นเป็นของแม่ค้าเองค่ะ สภาพเป็นยังไงก็จะบอกหมดค่ะ หรือสอบถามเพิ่มเติมได้เต็มที่เลย เพราะซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ เสียเวลาทั้งสองฝ่าย
    * CF no CC ค่า โอนเงินภายใน 2 วันหรือแล้วแต่ตกลงนะคะ
    * ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมค่า

เดรสผ้ายืด แขนตุ๊กตา สีน้ำเงิน สไตล์มารีนค่ะ แม่ค้าสูง 160 ใส่แล้วเหนือเข่าเล็กน้อยค่ะ
    สภาพประมาณ 80% ตีต่ำค่ะ ไม่มีตำหนินะคะ

ส่งต่อราคาน่ารัก 150.-

กระโปรงยาว/เดรสเกาะอก เป็นได้ทั้ง 2 แบบค่ะ แต่ถ้าใส่เป็นเดรสเกาะอกแล้วคาดเข็มขัดทับจะน่ารักมาก เป็นผ้ายืดระบายๆ ของใหม่ค่ะป้ายยังห้อยค่ะ ยังไม่ได้ถ่ายรูปตอนใส่เลยค่ะ สอบถามได้นะคะ

ขอขาย 230 บาทค่ะ

เสื้อลายดอก จากเจเจค่ะ ผ้าจะพริ้วๆหน่อย แต่ไม่บางค่ะ คอบัว สีสดใสน่ารักมาก ผูกโบว์ได้ 2 แบบนะคะ ที่ปก หรือจะเอาเชือกมาผูกที่แขนเป็นแขนกุดก็ได้ค่ะ ในรูปคอเสื้อบัยหน่อยเพราะยังไม่ได้รีดค่ะ ใส่ไป 1 ครั้ง สภาพใหม่มากก

ขอขาย 250 ค่ะ

กางเกงบอลลูน สีน้ำเงินมัดย้อม ใส่ไปไม่กี่ครั้งค่ะ ประมาณไซส์ s-m นะคะ ข้างหลงเป็นยางยืด ซื้อจากเจเจค่ะ

ขอขาย 200

เสื้อแขนกุดถักโครเชต์ คล้ายๆ soda ค่ะ ใส่ทับเสื้อกล้ามน่ารักค่ะ ซื้อมาเก็บไว้ไม่ค่อยได้ใส่ค่ะ สภาพดีไม่มีตำหนิ

ส่งต่อ 250 ค่ะ

เสื้อ vintage ผ้าพริ้วๆนิดนึง เป็นได้ทั้งเสื้อเปิดไหล่ แล้วก็แขนสั้นนะคะ ตามรูปเลย สภาดีไม่มีตำหนิเช่นกันค่ะ ไซส์ s-m ค่ะ

ส่งต่อราคาน่ารัก 130 บาท

vintage skirt ลายดอก สไตล์ topshopเลย เป็นของ vintage แต่ใหม่มากค่ะ ไม่เพิ่งเห็นว่ามีอยู่ในตู้ ไม่มีตำหนิค่ะ ถามไซส์ได้ค่ะ ยังไม่ได้ถ่ายตอนใส่แต่ใส่แล้วประมาณนี้ค่ะ

น่ารักมากๆ ขอส่งต่อ 280 ค่ะ
    MY PARADISE....

primz is offline Trusted Member
    0/5

เสื้อตัวยาวหรือเดรสสั้น สายเดี่ยวลายดอกไม้ พื้นหลังสีฟ้าอ่อนค่ะ สภาพประมาณ 80% แต่ยังไม่เก่านะคะ ใส่ไปไม่กี่ครั้ง ฟรีไซส์ค่ะ

ขาย 150

สายเดี่ยวขนมชั้นสีเหลือง ลายจุดเล็กๆสีส้มค่ะ สภาพใหม่ค่ะ ฟรีไซส์เลย ชอบมากตัวนี้แต่ไม่ค่อยมีโอกาสใส่ค่ะ

ขอส่งต่อ 230 ค่ะ

เสื้อเชิ้ตแขนสี่ส่วน ลาย scott โทนเขียวเหลืองค่ะ มีดิ้นเงินๆด้วยนะคะ สภาพประมาณ 80% อกไม่เกิน 35 ค่ะ

ขายราคาน่ารัก 150 บาท

เสื้อเชิ้ตแขนยาว ลายสก๊อต แอบมีลายเบอรี่ด้วยค่ะ แนวๆ สไตล์แม่บ้านญี่ปุ่นแบบร้าน papercut เลย เท่ๆแต่แอบน่ารักแม่ค้าเชียร์จ้า สภาพ 90 อัพ ใส่ไป2ครั้งค่ะ ไม่มีตำหนิ อกไม่เกิน 34

ขาย 280 บาทค่ะ

0/5

กระเป๋าผ้า canvas ของใหม่ค่ะ เป็น unisex นะคะผู้ชายก็หิ้วได้ค่ะ

ขาย 350 ต่อรองได้ค่ะ

1. USED 90% ...Vintage dress ลายดอกไม้ ผ้าฝ้ายบางมีซับในนะคะ ไซส์ M

price 300

3. USED 90%.......VINTAGE ผ้าชีฟองสีแดงอิฐนะคะ แดงสวยกำลังดีค่ะ เรียบๆแต่แอบเก๋ด้วยกระดุมด้านหน้า ใส่กับเอวสูงล้ำเลิศค่ะ Freesize

price 250 หลุด CF แอบเซ็งค่ะ ลดไปเลยค่ะ 190 ช่วยอุดหนุนหน่อยนะคะ

4.used 90% ....เดรสเกาะอกหรือจะผูกคอก็ได้ค่ะ ด้านบนเป็นผ้ายืดนะคะกระโปรงเป็นผ้าพริ้วๆอ่ะค่า สวยหรูค่ะ ขอรูปเพิ่มเติมได้ทาง pm นะคะพอดีมีรูปใหญ่ไปอ่ะค่า ได้มาจากในนี้ยังไม่ได้ใส่ค่ะ freesize

price 390

5. used 95%....เสื้อตัวยาวหรือเดรสสั้น สีดำที่ชายกระโปรงฉลุลายนะคะ โบว์ผูกได้ทั้งด้านหน้าและด้านหลังค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว

price 350

6. used 95% ....เดรสสั้นสีน้ำตาล ลายแพทเทิร์นน่ารักๆค่า ใส่ไปครั้งเดียว size s

price 350

7. used 90% .....เดรสสั้นสีชมพูเข้ม ผ้ายืดนะคะ ด้านหน้าเป็นกระดุมสามารถใส่เป็นเสื้อคลุมได้ค่า freesize

price 300

8. used 95% ....เดรสสายเดี่ยวสีขาว ลายจุดเล็กๆสีน้ำตาล น่ารักค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว size s-m

price 250

0/5

9. used 95% ...เดรสสายเดี่ยวน่ารักๆ สีฟ้าน้ำทะเล เหมาะกับใส่ไปทะเลชิวมากเลย ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ freesize

price 200

10. used 95% ...เสื้อแขนกุดสีดำผ้ายืด ตัวจะยาวๆหน่อยค่า ใส่ไปครั้งเดียว ขอรูปเพิ่มเติมได้ทาง pm ค่า size s-m

price 150

11. used 95%....กระโปรงลายทางสีขาว-ดำ ใส่ไปครั้งเดียวเหมือนกันค่ะ size s

price 200

12 used 95% ....กระโปรงสีเทา ดีเทลน่ารักๆค่า ตัวนี้มีมีคนถามมาเยอะมากเลย แต่ก็ยังไม่ออกซะที 55 เป็นสินค้าเกาหลีนะคะ เนื้อผ้าเป็นของเกาหลีอ่ะค่ะให้เพื่อนที่เรียนแฟชั่นดูให้ก็ยังไม่ทราบ ถามรายละเอียดได้ค่า freesize

price 250

13 NEW ...กระโปรง หรือจะทำเป็นเกาะอกก็ได้ค่ะ ผ้าชีฟองลายดอกไม้น่ารักๆ ตัวนี้ของญี่ปุ่นนะคะ แต่ยังไม่มีโอกาสได้ใส่ ป้ายยังห้อยอยู่เลยค่า อกยืดได้ถึง 36 ค่ะ ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

price 250

14 vintage ...เสื้อแขนยาวผ้าชีฟอง ตัวนี้สั่งตัดมาค่ะเป็น vintage ของคุณแม่ แต่ยังใหม่มากๆเลยค่ะ ไว้ใส่กับเอวสูงค่า size s

price 200

15. used 95%....เสื้อแขนสั้นลายสก๊อต สีสวยค่ะตัวนี้ใส่กับขาสั้น หรือเอวสูงก็น่ารักค่า แบบไม่ซ้ำใครแน่นอน ใส่ไปครั้งเดียว size s-m

price 250

0/5
    SALE SALE SALE เสื้อผ้าของใหม่ค่า

16.เสื้อชีฟองขนมชั้น สีน้ำเงินเข้ม เรียบๆแต่ดูดีค่ะ สไตล์ landmee เลยค่ะ free size เลย

price 350.-

SALE 300.-

17.เสื้อชีฟองขนมชั้น สีดำ black to basic มากๆ สไตล์ landmee เก๋ค่า free size เช่นกัน

price 350.-

SALE 300.-

18.ขนมชั้นต่อค่ะ เสื้อลายตารางสีขาว-ฟ้า มีลายปักสีขาวน่ารักมากๆค่า freesize

price 350.-

SALE 300.-

19.เสื้อคอปาด (จะใส่เป็นสายเดี่ยวก็ได้นะคะ) ผ้า silk สีเทา ตกแต่งขอบด้วยลูกไม้สีทองๆ หวานๆ น่ารักๆค่า อกไม่เกิน 34-35

price 350.-

SALE 300.-

20. เสื้อแขนกุด ผ้า silk สีชมพูโอรส ผ้าดีนะคะ ด้านหน้ามีระบายๆตามภาพเลยค่า ที่ชายเสื้อจะไม่เท่ากัน ใส่กับขายาวจะดูดีมากเลย หรือจะใส่กับเอวสูงก็ได้ค่ะ freesize

price 290.-

ตัวนี้มือสองค่ะ ใส่ไป 1 ครั้งถ้วน

23. เสื้อยืดสีเทาสกรีนลายเมทัลลิกด้านหน้าค่ะ คอปาดหน่อยๆ freesize เร้ยยยย สภาพเหมือนใหม่ค่ะ

price 200.-
    [/CENTER]

0/5
    CC กันจัง เอ๊า ลดไปเลยค่า >>>>NYX พร้อมส่งมาแล้วค่า ถูกยังกะแจกฟรี ++++บัตรรับประทานอาหาร ร้านสวยสุดๆค่า ลดแล้ววววว

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=303187

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->