Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ส่งฟรี!!!!!เบสเขียว the face shop(ของใหม่ 100%) กะ ยูเซอรีน (มือสอง) + เดรสวินเทจลายดอก + เอี๊ยมยีนส์ฟอก + กระโปรงเอวสูงtiger cry + มากมายๆ (แม่ค้ากรอบจริงจังT^T)

Room119's Avatar
    Room119 is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Arrow ส่งฟรี!!!!!เบสเขียว the face shop(ของใหม่ 100%) กะ ยูเซอรีน (มือสอง) + เดรสวินเทจลายดอก + เอี๊ยมยีนส์ฟอก + กระโปรงเอวสูงtiger cry + มากมายๆ (แม่ค้ากรอบจริงจังT^T)

ตบะระเบิด ช้อปกระจุยเลย ต้องโล๊ะเอาของในตู้มาปล่อยบ้างละ

เสื้อผ้าส่วนใหญ่ที่เอามาลงนี่แทบไม่เคยใส่เลยนะคะ

ซื้อเก็บๆ อย่างเดียว บ้าช้อปมากๆ แล้วก็ใส่ไม่ทัน
    กติกาเล็กๆ น้อยๆ นะคะ

1. สอบถามได้ จองได้ CFได้ทั้งในทู้และ pm จ้า (ถามได้จนกว่าจะพอใจนะคะ สินค้าที่นำมาขาย

2. CF แล้ว CC ได้ แต่ขอร้องให้แจ้งภายใน 2 วันนะคะ ไม่งั้นเรารอเก้อ เสียใจน้า >O<

3. CF แล้วขอให้โอนภายใน 2 วันนะคะ แล้วก็ถ้าไม่สะดวกยังไง เมล์มาเจรจาได้ อย่าเงียบหายน้า

4. เรามี SCB สาขาต่างจังหวัด เท่านั้นนะคะ

5. ส่งของแน่นอน ไม่โกง ปกติเป็นคนซื้อในนี้ เข้าใจเลยค่ะว่ามันจะตุ๊มๆ ต่อมๆ ถ้าได้ของช้า เพราะงั้นเราจะส่งของให้เร็วที่สุดนะคะ ^^ (พร้อมส่งทุกวันค่า)

6. วันนี้ใจดี...ส่งลงทะเบียนฟรี!!!!!!!!

เบสเขียว The face shop นะคะ

มีแค่ 5 หลอดเท่านั้น
    (เรากับเมทพรีมาตุนไว้...บ้าบอกันมาก ใช้ไม่ทันจ้า)

ขายหลอดละ 170 บาท มารับไปหน่อยน้าาาาาา

Eucerin White solution Night cream

เหลือประมาณ 40% (ตีต่ำๆ เลยนะคะ...คือเราก็ไม่แน่ใจเหมือนกัน เพราะว่ามันเป็นหัวปั๊ม เลยกะๆ เอาจากปริมาณที่ท่านแม่ใช้ไปอ่ะค่ะ)

อันนี้เอามาให้ท่านแม่ใช้ ใช้ไปประมาณอาทิตย์กว่าๆ

ท่านแม่ได้ครีมตัวใหม่ ก็ทิ้งขว้างน้องนางยูเซอรีนทันที -*-

ส่งต่อให้คนอยากลองใช้ เอาไปถูกสุดๆ เลยนะ 300 บาทพอค่า (ราคาเต็ม 1650 นะคะ)

01. เดรสตัดต่อ เสื้อคล้ายๆ เสื้อกั๊กสีดำ กระดุมถอดได้จริง (สลับกระดุมขาวและชมพู)

กระโปรงลายดอกน่ารักมากๆๆๆๆๆๆ เห็นแล้วปิ๊งเลย แต่ว่าใส่ไม่ไ้ด้อ่า มันหลวมเกินไป T^T

เราชอบมากๆ เลยนะ เสียดายสุดๆ เหมาะกับสาวไซส์ m ปลายๆ - l ต้นๆ นะคะ

ขนาด

อก 34

เสื้อยาว 17

กระโปรงยาว 13

ไหล่กว้าง 13

ปล่อยต่อเท่าที่ได้มานะ 150 บาทค่ะ ^^

อีกรูปนะ อันนี้จะได้เห็นรายละเอียดชัดๆ

แต่จริงๆ กระโปรงจะสีแบบรูปแรกนะคะ

02 เดรสเกาะอกลายดอกโทนน้ำเงิน

เป็นสม็อกรอบตัวนะคะ ชายกระโปรงเป็นบอลลูนพองๆ ด้วย

ที่จริงมันมีสายคล้องคอลายเดียวกับเสื้อด้วยนะ

แต่เราว่าใส่แบบเกาะอกน่ารักกว่า ก็เลยพับซ่อนไว้

ตัวนี้ออกแนววินเทจนิดๆ นะคะ

ใส่แล้วไม่อ้วนนา เพราะว่าถ้าคาดเข็มขัดจะน่ารักมากกกกกก

ส่งต่อ 150 บาทเท่ากันเลยจ้า

ใส่เข็มขัดแล้วจะน่ารักงี้เลยน้า

03. อันนี้สาวๆ ตัวสูงๆ MUST HAVE เลยค่า

เป็นเดรสยีนส์ฟอกคล้องคอ ลายทางลงเล็กๆ น่ารักมากๆ เลยน้า

ใส่เสื้อสีขาวไว้ข้างในแบบนี้ก็น่ารักนะคะ

ตอนซื้อไม่ไ้ด้ดูสารร่างตัวเองเล้ยยยยย -*-

เราเตี้ยเกิน ใส่ซะเป็นแม็กซี่เดรสเลย >O<

เหมาะกะสาวๆ ที่สูง 160 up นะคะ

200 นะคะตัวนี้ ยีนส์ฟอกแบบซีดๆ กำลังอินเทรนเลยน้า

ด้านหลังนะคะ

ขนาดของตัวที่ 03 นะคะ

มันอธิบายยากอ่ะ เลยทำมาเป็นภาพให้เห็นชัดๆ เลย Wink

เพราะกระโปรงจะเป็นทรงเอวต่ำนะคะ

ส่วนอกนี่ 28" คือยังไม่ยืดนะ ยืดได้เยอะเพราะข้างหลังเป็นสม็อกจ้า

ซูมๆๆๆ ลายกระโปรง

ฟอกสวยจริงๆ น้า (จะเห็นได้ชัดว่าแม่ค้าเชียร์ตัวนี้ออกหน้าออกตามาก...เพราะชอบสุดๆ แต่ติดที่เพดานบินต่ำ -*-)

04 เสื้อตัวยาว หรือเดรสพลิ้วๆๆๆ ลายดอกสีฟ้า ผ้าจะบางๆ แต่ไม่โป๊นะคะ

สังเกตดีๆ เนื้อผ้าจะมีด้ายวิ้งๆ ในตัวนะ...เก๋สุดล่ะ >O<

มีเชือกสีน้ำเงินสดแต่งตรงคอและกระเป๋าด้วย ชายระบายน่ารัก

ตัวนี้น่ารักมากๆ เลยน้า

ส่งต่อ 100 พอค่ะ

ด้านหลังนะคะ ลายน่ารักมากๆ เลยน้า ดูเป็นสาวหวานสุดๆ

05 เสื้อกล้ามสีเหลืองสด แต่งขอบลายจุด มีกระเป๋าข้างลายจุดน่ารักๆ

ตัวนี้ใส่ทับเสื้อสีขาวจะน่ารักสุดๆ เลยน้า

ส่งต่อ 50 ค่ะ

ซูมลายสกรีนดอกไม้สวยๆ ให้เห็นชัดๆ

06. เสื้อตัวใหญ่ๆ ปีกค้างคาว ผ้าลายคล้ายๆ มัดย้อม

สกรีนลายผีเสื้อใหญ่ๆ กลางอก

เหมาะกับสาวไซส์ L นะคะ อกได้ประมาณ 40 up เลยมั้ง เป็นทรงหลวมๆ น่ะค่ะ

มีเชือกสีดำไว้ให้ผูกคอน่ารักๆ

ใส่กะขาสั้นยีนส์รุ่ยๆ หรือยีนส์สีซีดๆ ก็แนวดีน้า

ซื้อมาแล้วใส่ไม่ไ้ด้อ่ะค่ะ มันหลวมไป T^T ไม่เคยซัก ไม่เคยใส่

ส่งต่อ 100 เดียวค่า

07. เสื้อคลุมสั้น สีดำลายทาง ปกขาว สไตล์สาวออฟฟิส

แต่ใส่ทับเสื้อยืดก็น่ารักดีนะคะ

อกประมาณ 33

ด้านหลังตรงชายเสื้อตัดต่อเป็นผ้ายืดสีขาว

ส่งต่อ 100 เดียวค่ะ

08 กระโปรงเอวสูง Tiger cry

ซื้อมาแพงอยู่นา ประมาณ 400 ได้...แล้วก็ใส่ไปครั้งเดียว -*-

สำหรับสาวไซส์ S-M ต้นๆ นะคะ ( เอว 28 ยาว 15.5 )

สียีนส์นะคะ มีโบว์ จะผูกข้างหน้าหรือข้างหลังก็ได้ ตามใจเลย

ส่วนตัวเราว่า ถ้าใส่กับเสื้อที่ดีเทลเยอะๆ ย้ายโบว์ไปผูกข้างหลังก็น่ารักดีนะคะ ไม่งั้นเด๋วแย่งกันเด่น ^^

ส่งต่อ 250 นะคะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เลย รับรองๆ

อีกรูปนะคะ รูปนี้จะเห็นรายละเอียดชัดกว่า

09 ตัวสุดท้ายจ้า

หมีชีฟองโทนเทา-แดง ระบายรอบคอ ตัวนี้น่ารักมากๆๆๆๆๆ

ซื้อมาไม่เคยใส่เลย เพราะไม่รู้จะใส่ไปไหน -*-

ส่งต่อ 100 เดียวพอค่ะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ

Warning Points:
    0/5
    สนใจ THe face shop เบสเขียวค่ะ ยังเหลืออยู่มั้ยคะ หมดอายุเมื่อไหร่คะ ช่วยติดต่อกลับด้วยนะคะ hi_prim_ka@hotmail.com

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->