[SIZE="4"][SIZE="4"][COLOR="RoyalBlue"]กติกา
1. PM มาหรือโทรมาสอบถามได้ที่เบอร์ 086-6173437 ก็ได้จ่ะ แต่โทรจะสะดวกกว่า เพราะ จะเช็ค PM แค่ตอนค่ำจ่ะ
2. ถ้าโอนเงินในวันนั้นจะส่งสินค่าในวันถัดไปจ้า
3. รบกวน CF แล้วอย่า CC นะคะ

ต่อรองได้นิดหน่อย แต่อย่าโหดนะจ๊ะ

เสื้อ Style เกาหลีซื้อจากสยามใต้ลิโด้ ตัวนี้ผ้ามีกากเพชรวิ้งๆ น่ารักมากค่ะของใหม่นะคะ ตัวนี้ขายที่ราคา 450 ลดเหลือ 390 บาทจ้า (ตอนนี้สยามขาย 490 นะคะ)

ด้านหลังจ้า

ตัวนี้เสื้อสีเหลืองสองชั้น Style ญี่ปุ่นค่ะ ใส่แล้วจะเหมือนสาวญี่ปุ่นค่ะ ตัวนี้ใส่ไปแล้ว สองครั้งค่ะ แถมสร้อยให้ด้วย ส่งต่อถูกๆไปเลยที่ 180 รวมส่งจ้า SOLD

ตัวนี้เป็นเสื้อจั๊มเอว ติดดอกไม้ ข้างหลังมีผูกๆเชือก ที่คอ ใส่กับกระโปรงบานๆ น่ารักมากๆ ขายที่ 150 บาทจ้า

เชิ๊ตขาว ตัวนี้พับแขนติดกระดุมได้ด้วยนะคะ เก๋มากๆ ขาย 150 บาทค่ะ

ตัวนี้เป็น Dress จั้มเอวสีเทาอ่อน ผ้าดีมาก ไม่ยับ ไม่ต้องรีด น่ารักมากๆกำลัง intrend ของใหม่ ยาว 33.5 นิ้วจ้าขายที่ 490 บาท ลดเหลือ 420 บาท

แบบไม่ใส่สร้อยค่ะ

สายเดี่ยวตัวยาวสีม่วง ตัวยาวค่ะ ถ้าคนตัวเล็กใส่เป็น Dress ได้ค่ะสวยมากก ใสครั้งเดียว ขาp 300 ลดเหลือ 250 ค่ะ

ขายเสื้อค่ะ ของใหม่ ผ้าชีฟองลายจุดค่ะ ขาย 390 ลดเหลือ 350 ค่ะ

เสื้อกล้ามลายจุด ผ้าชีฟอง น่ารักค่ะ ไม่ต้องรีดเลย ผ้าไม่ยับของใหม่ ขาย 350 ลดเหลือ 300

เสื้อสองชั้น ผ้าไม่ยับจ้า มีเสื้อกล้ามข้างใน (ไม่รวมสร้อย) น่ารัก โฉบเฉี่ยว เปรี้ยวจี๊ด ไหล่กว้าง 12 นิ้ววัดจากไหล่ซ้ายถึงขวา(มันขยายเป็นเปิดไหล่ได้ค่ะ แล้วก็ใส่แบบปิดไหล่มิดชิดได้จ้า) ความยาว 28 นิ้วค่ะ อก 33-34 นิ้วค่ะ ขาย 250 ลดหลือ 200 บาท

ด้านหลัง

เสื้อแขนกุด หวานๆ น่ารัก ใส่กะขาสั้นหรือใส่ไปทำงานก็ได้ ขาย 350 ลดเหลือ 300 บาทจ้า

Dressสีชมพู ซื้อจากฮ่องกงผ้ามากๆ ขายถูกๆ 650 บาทจ้า

ด้านหลัง

ตัวนี้ซื้อมาจากฮ่องกง ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ น่ารักมาก ตัวนี้ ขาย 350 Sale เหลือ 300 เลยค่ะ

ตัวนี้จะใส่เป็นเสื้อหนาวหรือสูทก็ได้จ้า ซื้อมาจากญี่ปุ่น เป็นผ้ากำมะหยี่สีดำค่ะ ตัวนี้ ขาย 500 บาท
Sale เหลือ 450 บาท ลดเพิ่มอีก-> 400 รวมค่าส่งจ้า ตัวนี้ต่อมาเลยค่ะ ถ้าขายได้ขายเลย

[SIZE="4"]
ตัวนี้เป็น Dress หลวมๆ ซื้อมาจากสยามค่ะ ลายน่ารักค่ะ ออกแนว ญี่ปุ่น ขาย 300 บาท Sale เหลือ 250 บาทไปเลยจ้า->ลดเพิ่มอีก 200 บาทSOLD OUT

ตัวนี้เป็นชีฟองค่ะ ออกซีทรูนิดๆ ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ ของใหม่ค่ะ ซื้อจากสยาม ซื้อมาแพงเหมือนกัน ตัดใจขาย 450 พิเศษ ลดเหลือ 390 บาทลดเพิ่มอีก=>350 รวมส่งไปเลย Wow

กระเป๋าใบนี้ซื้อมาไม่เคยใช้เลย ค่ะ เป็น PVCขาย 300 ค่ะ Sale เหลือ 200 บาทเท่านั้น SOLD OUT!!!

ตัวนี้ เป็นชุดแนวๆ ลายดาว กางเกงขาสั้นค่ะ ซื้อมาจากสยาม ไม่เคยใส่เลยค่ะ ขาย 350 SOLD OUT

ต่อไปเครื่องสำอางค์ Clinique ของใหม่ จาก USA ค่ะส่งฟรีทุกชิ้นจ้า ลองเอาไปใช้ดูนะคะ ใช้ดีจ้า

Toner สูตรสอง สำหรับคนผิวธรรมดาจ้า มีสองขวดนะ ขายขวดละ 250 บาทรวมส่งจ้า

Clinique scrub ตัวนี้ใช้ดีมาก ใช้อาทิตย์ละครั้งเอง ใช้แล้วหน้าใสกิ๊กเลย ขายไปเลย 250 บาท SOLD

ส่วนหลอดนี้ของ Clinique เอาไปเลย 200 บาท SOLD

สบู่ล้างหน้า Clinique สูตรใสอ่อนโยน เอาไปเลย 200 บาท

มาสคาร่า Clinique เอาไปเลย 200 บาท

Estee อันนี้เป็น Cleanser แบบครีม เอาไปเลย 250 บาท

Estee หลอดนี้ ขาย 200 บาท ไปเลย

lip ของ Clinque สีตามรูปเลยจ้า ขาย 300 บาทจ้า
ขายแล้วจ้า
ฝากlink ห้อง Histreet ด้วยค่ะ
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=249770

ขอบคุณ SBN ค่ะ