1. ก่อน CF พิจารณาให้ดีก่อน ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนนะคะ

2. CF แล้วอย่า CC หรือ หายเงียบเลยนะ สงสารแม่ค้าเถอะน้า

3. สามารถสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ค่ะ สนใจ PM หรือ โทร 089-6912282 ค่ะ แม่ค้ามีบัญชี SCB กะ BBL กรุงเทพ

(คลิกที่ภาพดูรูปใหญ่ได้น้า)

4. สินค้าทุกชิ้นราคารวมส่งธรรมดาฟรีค่ะ

เริ่มเลยนะ.....

ตอนนี้กระเป๋าเหลืออย่างละใบแล้วค่ะ มาช่วยซื้อกันไปหน่อยเร็ว

1 สีดำ กระเป๋าสีดำซิปสลับ เป็นหนังแก้วค่ะ มีสายโซ่สีทอง มีสายหุ้มที่สายโซ่ทองทำให้เวลาสะพายไม่เจ็บค่ะ สามารถใช้ได้สองแบบนะคะ จะสะพายไหล่หรือคล้องแขนก็ได้ค่ะ 300 บาท

ขนาดกระเป๋า(ฐาน)กว้าง ยาว สูง = 12.5 x 25.5 x 25.5 cm ความยาวสาย 41 cm

2 สีกะปิ เหมือนใบที่ 3 เลยค่ะ ขนาดเท่ากันเป๊ะ เป็นหนังแก้วสีกะปิ สายเป็นโซ่ทอง มีหนังหุ้มที่สายทำให้เวลาสะพายแล้วไม่เจ็บ 300 บาท

3 สีขาว เป็นกระเป๋าผ้าสีขาวเหลือบสีเงิน มีสายสีดำเป็นหนังแก้ว และยังมีสายห้อยยาวรูปหัวใจหนังแก้วสีดำด้วย ทำให้กระเป๋าดูเก๋ค่ะ 300 บาท
ขนาดกระเป๋า (ฐาน)กว้าง ยาว สูง = 21.5x27x24.5 cm หูกระเป๋ายาว 48.5 cm

4 สีม่วงเข้ม เป็นกระเป๋าหนังแก้วสีม่วงเข้ม สีเข้มจนเกือบดำค่ะ มองเผินๆเหมือนดีดำเลยนะ สายโซ่สีเงิน เมื่อรูดกระเป๋าจะเป็นทรงขนมจีบค่ะ 300 บาท

ขนาดกระเป๋า(ฐาน)กว้าง ยาว สูง= 17 x 27.5 x 27 cm ค่ะ หูยาว-สั้นได้ตามการปรับรูดค่ะ

5 สีดำ เป็นกระเป๋าทรงคล้ายๆกระถางต้นไม้ เป็นหนังแก้ว มีอะไหล่สีทอง ด้านหน้ามีช่องกระดุมให้เปิดใส่ของได้ด้วยค่ะ สวยมากค่ะรุ่นนี้ 300 บาท

ขนาดกระเป๋า(ฐาน)กว้าง ยาว สูง=15.5x23.5x27 cm

6 สีดำ เป็นกระเป๋าหนังแก้วสีดำทรงถือ ดูไฮโซดี แต่เอามาสะพายไหล่ก็ได้ไม่ติดนะคะ ดีไซน์กระเป๋าสวยดีค่ะ มีอะไหล่สีทองเป็นป้ายห้อยคล้องอยู่ที่หูกระเป๋าด้วย แล้วก็ยังมีลูกเล่นซิปทอง (แต่เป็นซิปหลอกๆนะ ไม่สามารถใส่ของได้) ทำให้ขับสีดำของกระเป๋าให้เด่น สวยขึ้น 300 บาท

ขนาดกระเป๋า กว้าง ยาว สูง = 12 x30 x 24 cm

7 สีเทาอ่อน เป็นกระเป๋าสานใบโต จุของได้เยอะ เบาค่ะ สามารถใช้ได้ทั้งคล้องแขน+ สะพายไหล่ สีนี้เข้ากับเสื้อผ่าได้ง่ายนะคะ 300 บาท
(ใบนี้ไม่รวมผ้าผูกกระเป๋านะคะ)

ขนาดกระเป๋า กว้าง(ฐาน) ยาว สูง = 11 x 37 x 27.5 cm

8 พวงกุญแจห้อยกระเป๋า มีมา 3 อันจ้า
- ถ้าซื้อพร้อมกับกระเป๋าขายอันละ 70 บาท

- แต่ถ้าซื้อแยกเดี่ยวๆ ขอขายอันละ 95 บาท รวมส่งนะคะ

*****************************************************************************************************************************

เพื่อนฝากขายค่ะ ยีนส์ดำขาเดฟยี่ห้อ c candy เป็นผ้ายืดนิดหน่อย ไม่ใช่ทรงผ้าแข็งๆนะ เป็นไซส์ แอล (เหมาะสำหรับคนไซส์เอ็ม ถึงแอล---คนไซส์เอ็มที่ต้นขาใหญ่ก็ใส่ได้ค่ะ แต่เอวจาหลวมนะคะ อาจต้องเอาเอวเข้า) ให้สภาพ 90% ซื้อมายังไม่ได้ใส่ ลองอย่างเดียว แต่มันมีรอยด้ายที่เย็บไม่แน่นอยู่เซ็นนึงที่ขาข้างซ้าย(ที่ตะเข็บด้านใน ตอนซื้อก็ไม่ได้สังเกต) ซึ่งจัดการเย็บเรียบร้อยแล้ว เพื่อนเรารู้สึกว่ามันแน่นไป จึงมาขายต่อ เผื่อมีคนสนใจ

(เอวต่ำ 31 นิ้ว สะโพก 35 นิ้ว ยาว 37 นิ้ว)

ลดๆๆๆแล้ว 250 บาท รวมส่งธรรมดาค่ะ

สองรูปแรกเป็นกางเกงของแม่ค้าเองจ้า ใส่เป็นแบบให้ดู ของแม่ค้าไซส์เอ็ม ของคุณเพื่อนไซส์แอล ซื้อมาเหมือนกันเดะ ต่างกันแค่ขนาด

ขอบคุณ SBN ค่ะ