Let's start with Sweet Girl

♥ Colorful heart cardigan ♥
แม่ค้าซื้อมาจากสยามจ้า อิอิ น่ารักมากๆๆ น้องยิปโซก็ใส่ แม่ค้าแอบเห็นที่คณะ ซื้อมา 500 บาท ขอขาย SOLDจ้า

♥ Grey Bow cardigan
ซื้อจากสยามเช่นเดียวกานนน น่ารักสุดๆๆ ซื้อมา 500 เหมือนกาน ขอขาย SOLDค่ะ

♥ เสื้อลายตรงชมพูขาว By Almost Fungus ♥
ซื้อจากสยามค่ะ ราคาเต็ม 350 บาท แม่ค้าขอขาย 250 บาท

♥ เสื้อกล้าม Himma ♥
เป็น Free Size แม่ค้าขอขายเสื้อ ราคา 200 บาท

♥ Pearl wear ♥
สร้อยไข่มุก สวยงาม ใส่สองเส้น คุณหนูมากๆๆ ค่ะ ขอขาย SOLD

♥ Pearl bracelet ♥
สร้อยมุกอีกเส้น อันนี้น่ารักค่ะ ขอขาย 60 บาท

♥ Diamond bow ring ♥
แหวนโบเพชร ใส่นิ้วก้อย สวยงามค่ะ สามารถปรับ size ได้ ขอขาย 150 บาท ของใหม่นะคะ

♥ Rose Scarf ♥
ผ้าพันคอ สี่เหลี่ยมจตุรัส ลายกุหลาบ น่ารักกกกกก ขอขาย 80 บาท

VITAGE ZONE
♥ Rose Handbag ♥
กระเป๋าหนังลายกุหลาบ หนังยังใหม่อยู่เลยค่ะ สามารถปรับได้ 2 ทรง ขอขาย SOLD

♥ Blazer ♥
Blazer สีดำ ชิคๆๆๆ ขอขาย 200 บาท

♥ เสื้อกล้าม ลายขาวดำ ยาว ♥
ใส่เป็น Dress ก้ได้นะคะ ซื้อจาก สยาม แบรนด์ Circle ค่ะขายราคา SOLD

♥ Black Dress ♥
เดรสจากสยามค่ะ ซื้อมา 390 บาท ยังไม่ได้ใส่เลย แต่เอาลงเครื่องๆแล้ว ขอขาย 250 บาท

♥ เสื้อยืด Black White Polka Dot ♥
จากร้าน New Kids on the Wall สยามค่ะ Size M ราคา SOLD

♥ 164 CM t-shirt ♥
เสื้อยืดร้าน 164 CM สยาม ใส่สบายมากกกกกกกกกกกกกกกกก ผ้านิ่มสุดๆๆ Fress Size ทรงสวย มี 2 สีจ้า ขอขาย 150 บาท

♥ Mickey t-shirt ♥
เสื้อยืด Oversize ลายมิกกี้ เมาส์น่ารักๆๆ ค่ะ จากสวยลุมไนท์ ขอขาย SOLD

♥ I ♥ NY earrings ♥
ต่างหู มีให้เลือก 2 สีจ้า ขายคู่ละ 30 บาท

♥ TV t-shirt ♥
จากสยาม size M ขอขาย 100 บาท

ขอตบท้ายด้วย ถุงดินสอ และดินสอจากญี่ปุ่นลาย stitch จ้า ขอขาย ดินสอ 90 บาท ถุงดินสอ 150 บาท

ขอบคุณพื้นที่ดีๆๆ ของ SBN ค่ะ