Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: HOT SALE มาใหม่เพียบ !!! เกาหลี๊ เกาหลี ได้อีก Dress+เสื้อผ้ามากมาย กระเป๋า รองเท้า Size35-36 มาแล้วจ้า ...

Warning Points:
    0/5

Exclamation HOT SALE มาใหม่เพียบ !!! เกาหลี๊ เกาหลี ได้อีก Dress+เสื้อผ้ามากมาย กระเป๋า รองเท้า Size35-36 มาแล้วจ้า ...

เสื้อผ้า กระเป๋า รองเท้า ส่งฟรีทุกรายการจ้า ^^

เสื้อสูท ลายทางสีฟ้าขาว (ไม่รวมเสื้อข้างใน) ของใหม่ ประมาณ size M ใส่ไปทำงาน หรือไปเที่ยวก็ Chic สุดๆ ใส่สบายจ้า >>> 320 >>> 290 จ้า

เสื้อสูท สีขาว (ไม่รวมเสื้อข้างใน) ลายสีเปรอะๆ ของใหม่ ประมาณ size M ติดกระดุมก็เรียบร้อย ปล่อยกระดุมก็เท่ห์เชียว >>> 290 >>> 250 จ้า

เดรส สีขาว ลายสีเปรอะๆ ของใหม่ ผ้าลื่นๆ ใส่สบาย ประมาณ size M ยาว 34" หาเข็มขัดเปรี้ยวๆ มาคาดเปรี้ยวได้ใจมากๆ >>> 320 >>> 300 จ้า

เดรสผ้ายืด สีเหลืองลายดาวสีน้ำเงิน ใส่โชว์ไหล่ข้างนึงก็ได้ sexy มากๆๆ จ้า ดึงมาจั๊มๆ ที่เอวหรือสะโพกก็ได้ ของใหม่ ผ้านิ่มมากๆๆ ใส่สบาย ประมาณ size M-L ยาว 38" จะคาดเข็มขัดแล้วใส่กับรองเท้าตอกหมุกก็เปรี้ยวสุดๆๆๆ จ้า >>> 390 >>>350 จ้า

จั๊มสูท ด้านบนเป็นลายจุดๆ โทนสีน้ำเงิน ส่วนกางเกงเป็นสีดำ ของใหม่ ใส่สบาย ประมาณ size M จะคาดเข็มขัดแล้วใส่กับรองเท้าตอกหมุกก็เปรี้ยวสุดๆๆๆ จ้า >>> 350 >>> 320 จ้า

เดรสสั้นสีเหลืองอมเขียว ทรงกระเป๋าถ่วงๆ ด้านข้าง ใส่ไป 1 ครั้ง ผ้านิ่ม ใส่สบาย ประมาณ size M ยาว 31" จะใส่กับเลคกิ้ง หรือใส่เป็นเดรสสั้นก็น่ารักดีจ้า >>> 390 >>> 320 จ้า

เดรสสั้น/เสื้อตัวยาว ผูกคอ ผ้ายืดสีน้ำตาลลายทางสีรุ้งๆ ใส่ไป 1 ครั้ง ผ้านิ่ม ใส่สบาย ประมาณ size M ยาว 30" จะใส่กับเลคกิ้ง หรือใส่เป็นเดรสสั้นก็น่ารักดีจ้า >>> 290 >>> 220 จ้า

เดรสสั้นสีเทาเมทาลิก ของใหม่ ประมาณ size M ยาว 31" จะใส่กับเลคกิ้ง กางเกงขาสั้น หรือใส่เป็นเดรสสั้นก็น่ารักดีจ้า >>> 390 >>> 350 จ้า

เดรสผ้ายืดโทนสีเขียวน้ำตาล ของใหม่ ประมาณ size M ยาว 34" ไปทำงาน ไปเที่ยวได้เลยจ้า >>> 390 >>> 350 จ้า

เดรสผ้ายืดสีเทาลายสีฟ้าอมเขียว ของใหม่ ประมาณ size M ยาว 33" ไปทำงาน ไปเที่ยวได้เลยจ้า >>> 390 >>> 350 จ้า

เดรสสั้นผ้ายืดสีเทา ของใหม่ ประมาณ size M ยาว 31" กระโปรงเป็นทรงบอลลูน มีผูกโบว์ที่เอวด้วย น่ารักมากจ้า >>> 350 >>> 320 จ้า

เดรสสั้นสีเทา ใส่ไปครั้งเดียว กระโปรงเป็นจีบรอบตัว ประมาณ size M ยาว 31" จะใส่กับเลคกิ้ง กางเกงขาสั้น หรือใส่เป็นเดรสสั้นก็น่ารักดีจ้า >>> 350 >>> 290 จ้า

เดรสสีดำ ผ้ายีนส์ ใส่ไปครั้งเดียว ประมาณ size M ยาว 31" ใส่ไปทำงานก็ได้ เที่ยวก็ดีจ้า >>> 350 >>> 320 จ้า

เดรสสีม่วง กระดุมใหญ่ๆ สีดำ ของใหม่ free size ยาว 32" หาเข็มขัดเส้นใหญ่ๆ มาคาดก็น่ารักดีจ้า >>> 350 >>> 290 จ้า

เดรสผ้ามันๆ สีชมพูบานเย็น ใส่ไป 2 ครั้ง free size ยาว 32" หาเข็มขัดเส้นเล็กๆ มาคาดก็น่ารักดีจ้า >>> 200 >>> 150 จ้า

เดรสผ้าซีทรู สีเทาสลับดำ free size ยาว 34" ใส่เดรสสายเดี่ยวสีดำข้างใน น่ารักแอบเซ็กซี่สุดๆ จ้า >>> 350 >>> 290 จ้า

เดรสผ้ายืด สีขาวลายจุดชมพู สายเดี่ยว ผูกเป็นโบว์จั๊มที่เอว กระโปรงเป็นทรงบอลลูน ของใหม่ ผ้านิ่ม ใส่สบาย ประมาณ size M ยาว 37" สวยหวานมากๆๆ จ้า >>> 290 >>> 250 จ้า

เดรสสีดำ มีกระดุมใหญ่ๆ อยู่ช่วงคอ ประมาณ size M ยาว 32" >>> 250 >>> 190 จ้า

เสื้อสีน้ำเงิน มีผ้าผูกโบว์ที่เอวสีครีม ของใหม่ ผ้าดี คัทติ้งเนี๊ยบ ประมาณ size M น่ารักแอบหวานจ้า >>> 350 >>> 290 จ้า

เสื้อผ้ายืดสีดำ มีคอปกสีขาว-ดำ ใส่ไปครั้งเดียว ประมาณ size M จะไปเที่ยวหรือไปทำงานก็น่ารักจ้า >>> 350 >>> 290 จ้า

เสื้อสีครีมลายทาง กระดุมเป็นแป๊กๆ ของใหม่ ประมาณ size M ใส่ไปทำงานก็ได้จ้า >>> 350 >>> 290 จ้า

เสื้อเชิ๊ตสีดำลายขวาง มีผูกโบว์ที่แขนทั้ง 2 ข้าง ใส่ไปครั้งเดียว ประมาณ size M-L ใส่ไปทำงานเหมาะมากจ้า >>> 290 >>> 250 จ้า

เสื้อผ้ายืด สีส้มอ่อน ตรงขอบแขน+ชายเสื้อมีผ้าเย็บติดลายๆ เพิ่ม detail ให้ดูเก๋มากขึ้น ซักแล้วแต่ยังไม่ได้ใส่ ผ้านิ่ม ใส่สบาย ประมาณ size M-L ใส่กับกางเกงขาสั้นหรือเลคกิ้งก็น่ารักมากๆ จ้า >>> 290 >>> 250 จ้า

เสื้อซีทรู สีขาว ลายหน้าผู้หญิง ของใหม่ ผ้านิ่ม ใส่สบาย ประมาณ size M-L ใส่สายเดียวหรือเกาะอกข้างใน หวานซ่อนเปรี้ยวจ้า >>> 220 >>> 190 จ้า

เสื้อผ้ายืด สีขาว ลายหน้าคนเป็นกราฟฟิคสีเขียวอ่อน ของใหม่ ผ้านิ่ม ใส่สบาย ประมาณ size M มีกระเป๋าคล้องคอแถมมาด้วยจ้า >>> 220 >>> 190 จ้า

เสื้อตัวยาว สีม่วงแดง ด้านหลังผูกโบว์ที่คอ ของใหม่ ผ้าลื่นๆ ใส่สบาย ประมาณ size M ยาว 31" ใส่กับเลคกิ้งน่ารักมากๆๆ จ้า >>> 250 >>> 220 จ้า

ชุดเอี๊ยมกระโปรง สีเทา ทรงปล่อย ใส่ไป 1 ครั้ง ประมาณ size M ยาว 31" หาเข็มขัดใหญ่ๆ มาคาด เปรี้ยวได้อีกจ้า >>> 270 >>> 220 จ้า

เดรส สีชมพู จั๊มเอว หวานแหวว ของใหม่ ประมาณ size M-L ยาว 37" หาเข็มขัดใหญ่ๆ หรือผ้าบางๆ มาผูกเอว หวานแหววได้ใจจ้า >>> 320 >>> 290 จ้า

เดรสผ้ายืด สีน้ำเงิน ชายกระโปรงเป็นทรงบอลลูน หาเข็มขัดใหญ่ๆ มาคาด ใส่กับรองเท้าตอกหมุด เปรี้ยวได้ใจจ้า ของใหม่ ประมาณ size M ยาว 31" >>> 290 >>> 220 จ้า

เดรสหรือเสื้อตัวยาว สีขาว ลายกราฟฟิคสีดำ ใส่ไป 1 ครั้ง ประมาณ size M ยาว 31" >>> 220 >>> 170 จ้า

เสื้อตัวยาว ลายกราฟฟิคสีโทนน้ำตาล+ส้ม ใส่ไป 1 ครั้ง ประมาณ size M ใส่กับเลคกิ้ง หรือ กางเกงขาสั้นชิวๆ น่ารักดีจ้า >>> 220 >>> 190 จ้า

เสื้อคลุมด้านหน้าสั้นกว่าด้านหลัง ลายทางสีขาวเขียว ของใหม่ ประมาณ size M ใส่กับสายเดี่ยวหรือเกาะอกโชว์สะดือได้เรยจ้า >>> 190 >>> 170 จ้า

กระโปรงสั้น มือสอง size M เอวประมาณ 28" ซื้อมาจากในนี้ แต่ใส่มะได้อ่ะ เลยขอส่งต่อเท่าที่ซื้อมาจ้า จะใส่กับเลคกิ้ง หรือใส่เดี่ยวๆ ก็น่ารักหวานแหววดีจ้า >>> 170 >>> 150 จ้า

เดรสสั้น สีดำลายจุดๆ สีขาว ผ้ามันๆ เอวปล่อย free size ยาว 30" คอกับแขนเป็นขลิบสีขาวมีโบว์ผูกที่แขนด้วยน่ารักมากๆๆ ซักแล้วแต่ยังไม่ได้ใส่เลยค่ะ
    ถ้าไม่ชอบให้สั้นมาก ตัวนี้ใส่เป็นเสื้อตัวยาวกับกางเกงขาสั้นก็น่ารักสุดๆ ค่ะ >>>190 จ้า

เดรสลายกราฟฟิค โทนสีเทาทองดำ มีโบว์ผูกที่เอวเข้าสีกัน เรียบหรูดูดี ใส่แล้ว look คุณหนูมากๆ ของใหม่ เหมาะกับสาวไม่เกิน size M ยาว 35" >>>390 >>> 350 จ้า

เดรสลาย Retro สีชมพูดำ ใส่ไป 2-3 ครั้ง สภาพยังดีค่ะ เอาเข็มขัดใหญ่ๆ มาคาดน่ารักมากๆๆ ค่ะ เหมาะกับสาวไม่เกิน size M ยาว 34" >>> 220 >>>190 จ้า

จั๊มสูท สีเทาฟ้า มีระบายๆ ด้านหน้า ซักแล้วใส่ไปครั้งเดียว เหมาะกับสาว size M ค่ะ>>> 220 >>> 190 จ้า

เดรสสั้น/เสื้อผ้ายืด มีสม็อคด้านข้าง ซักแล้วยังไม่ได้ใส่เลยค่ะ เหมาะกับสาวไม่เกิน size M ยาว 29" หรือใส่กางเกงขาสั้นด้านในก็น่ารักไปอีกแบบค่ะ>>> 190 >>> 150 จ้า

เสื้อตัวยาว สีขาวลายดอกสีแดง ซักแล้วยังไม่ได้ใส่เลยค่ะ เหมาะกับสาวไม่เกิน size M>>> 150 >>> 120 จ้า

เดรสไปงาน เกาะอกโทนสีฟ้า เป็นผ้าพริ้วๆ มีโบว์ผูกใต้อกสีฟ้าเข้าชุดกัน ด้านหลังเป็นสม็อค ชายกระโปรงเก๋ไก๋ยาวไม่เท่ากัน ของใหม่ เหมาะกับสาวไม่เกิน size M>>> 390 >>> 350 จ้า

เดรสสั้น สีดำ เส้นขาว มีผูกโบว์น่ารักที่ชายกระโปรงทั้ง 2 ด้าน ซักแล้วแต่ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ ชุดนี้ใส่ได้ถึงสาวๆ size L เลยค่ะ ยาว 31" เพราะเป็นทรงปล่อยๆ>>> 190 >>> 150 จ้า

เดรส ของใหม่ สีดำ คอเสื้อเป็นระบายๆ เอวปล่อย มีกระเป๋า 2 ข้าง free size หาเข็มขัดใหญ่ๆ น่ารักๆ มาคาดจะเปรี้ยวขึ้นเป็นกองเลยค่ะ
    ถ้าไม่ชอบสั้นมาก ใส่เป็นเสื้อตัวยาวก็น่ารักสุดๆๆ ค่ะ ยาว 33">>> 220 >>> 190 จ้า

เดรส ของใหม่ ป้ายห้อย สีเขียวมะนาวลายทางสีดำ ท่อนบนเป็นผ้ายืด ส่วนกระโปรงเป็นสีดำผ้าคอตตอนค่ะ free size
    หาเข็มขัดใหญ่ๆ น่ารักๆ มาคาดจะเปรี้ยวขึ้นเป็นกองเลยค่ะ ยาว 33" >>> 250 >>>220 จ้า

เดรส ของใหม่ ซื้อมาจากเพื่อนในนี้แล้วไม่เหมาะกับตัวเองอ่ะค่ะ เป็นผ้ามันๆ ทั้งชุด ท่อนบนเป็นสีน้ำตาลอ่อน ส่วนกระโปรงเป็นสีดำ
    เรียบหรูดูดี ใส่ไปทำงานสวยมากๆ ค่ะ free size ยาว 34" >>> 350 >>>290 บาท

เดรสไปงาน สีเหลืองอมเขียว แขนกุด หรูหรา ดูดีมากๆๆๆ ผ้ามันๆ มีโบว์ผูกที่เอวสีเข้าชุดกัน ซื้อจากหลังการบินไทย ของใหม่ป้ายห้อย เหมาะกับสาวไม่เกิน size M ซื้อมาแพงมากๆๆๆ >>> 1500 >>> 1290 >>> final sales 1000 จ้า

เดรสไปงาน สีชมพูม่วง แขนกุด มีปักลูกปัดทั่วตัว หรูหรา ดูดีมากๆๆๆ ผ้าฮ่องกง ใช้ออกงานไปครั้งเดียว ใช้ได้ถึงสาวๆ size L ค่ะ>>> 1500 >>> 1290 จ้า

ต่อไปเป็นรองเท้านะคะ

รองเท้าส้นตึกสีเขียว ใส่วันสบายๆ กับกางเกงขาสั้น หรือจั๊มสูทน่ารักสุดๆๆ ของใหม่ สูงประมาณ 2.5 นิ้ว แบบน่ารักเก๋ไก๋ size 36 ค่ะ >>> 320 >>> 250 จ้า

รองเท้าสีขาว ส้นน่ารักมากๆ ใส่ไป 2 ครั้ง สูง 2.5 นิ้ว size 35 ค่ะ >>> 220 >>> 180 จ้า

รองเท้าสีดำ ของใหม่ สูง 2.5 นิ้ว แบบเก๋มากๆๆๆ size 36 ค่ะ >>> 220 >>> 180 จ้า

รองเท้าสีน้ำตาล ของใหม่ ซื้อมาจาก central ส้นเป็นสีใสๆ สูง 2 นิ้ว น่ารักมากๆๆๆ size 35 ค่ะ >>> 250 >>> 200 จ้า

รองเท้า สีฟ้าสดใส ซื้อจากในร้าน Bata ของใหม่ ไม่เคยใช้ แต่เก็บจนเก่าอ่ะค่ะสูง 1 นิ้ว size 3 แต่ขนาดน่าจะประมาณ size 36-37
    เพราะใหญ่เกินแม่ค้าใส่มะได้ อิอิ >>> 180 >>> 150 จ้า

ฝากกระเป๋าด้วย 2 ใบค่ะ
    กระเป๋าหนังสีน้ำตาล ของฮ่องกง ด้านบนเป็นขนๆ น่ารักดีค่ะ สภาพดี แต่มอมฝุ่นเล็กน้อยจากการเก่าเก็บค่ะ >>> 220 บาท

กระเป๋าสีดำลายหัวใจสีแดง มาพร้อมใบลูกแบบเดียวกัน ของใหม่ ใบใหญ่จุของได้เยอะ มีตำหนิเปื้อนสีแดงๆ ตรงสายนิดเดียว ตามรูปสุดท้ายค่ะ >>> 250 บาท

ขอบคุณ SBN ที่น่ารักค่ะ

Warning Points:
    0/5

Smile สอบถามค่ะ

- เดรสไปงาน เกาะอกโทนสีฟ้า เป็นผ้าพริ้วๆ มีโบว์ผูกใต้อกสีฟ้าเข้าชุดกัน ด้านหลังเป็นสม็อค ชายกระโปรงเก๋ไก๋ยาวไม่เท่ากัน ของใหม่ เหมาะกับสาวไม่เกิน size M>>> 390 >>> 350 จ้า

- เดรส ของใหม่ ซื้อมาจากเพื่อนในนี้แล้วไม่เหมาะกับตัวเองอ่ะค่ะ เป็นผ้ามันๆ ทั้งชุด ท่อนบนเป็นสีน้ำตาลอ่อน ส่วนกระโปรงเป็นสีดำ
    เรียบหรูดูดี ใส่ไปทำงานสวยมากๆ ค่ะ free size ยาว 34"
    >>> 350 >>>290 บาท

ขายไปหรือยังคะถ้ายัง เราสนใจนะ ส่งหมายเลขบัญชี ถ้า เป็นไทยพาณิชย์ กับ กรุงไทยจะดีมาก

ส่งมาที่ kmpoko@yahoo.com ขอบคุณนะคะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->