Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 6 of 6

Thread: TM!! ลงใหม่ AUG,19 ++ BLAZER สุดหรู เสื้อระบายคุณหนู JUMPSUIT ลูกไม้น่ารัก เดรสเกาะอกลายสกอต and MANY MOREEEE ++

alisz's Avatar
    alisz is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

TM!! ลงใหม่ AUG,19 ++ BLAZER สุดหรู เสื้อระบายคุณหนู JUMPSUIT ลูกไม้น่ารัก เดรสเกาะอกลายสกอต and MANY MOREEEE ++

RULES: อ่านซักนิดค่ะ

♥1. CF ได้ทาง pm พร้อมทิ้งเบอร์โทร.กรณีติดต่อเมื่อเวบปิด

หรือโทร.สอบถามได้ที่เบอร์ 0814493748
    นะคะ

♥2. กรุณาโอนเงินภายใน 2 วันหลัง CF นะคะ

♥3. หากเลยระยะเวลาที่กำหนดแล้วยังไม่โอน ให้สิทธิ์ท่านที่ต่อไปโดยทันทีค่ะ

♥4. ทุกชิ้นราคารวมค่าส่งลงทะเบียนนะคะ EMS เพิ่ม 20 บาทค่ะ

5.♥ ต้องการ CC แจ้งภายในคืนนี้นะคะ

ราคานี้ไม่ได้ขายเอากำไรนะคะรบกวนอย่าต่อเลยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

รูปรวมก่อนนะคะ มีทั้งเสื้อผ้า น้ำหอม มากมาย

ฝากห้อง hi-street ด้วยค่ะ sretsis ตัวละไม่ถึง 500 บาท

http://forum.siambrandname.com/showt...post1063648873

alisz is offline Trusted Member
    0/5
    1. BLAZER satin ตัวยาว ปกเรียว ซื้อจากร้านพี่เจนค่ะ
    ตัวนี่้ใส่แล้วมีแต่คนชม เพราะมันเนี้ยบมากค่ะ ใส่ครั้งเดียว

คำบรรยายจากร้านพี่เจน : 80's Blazer ซาติน ตัวเก่ง
    เนื้อผ้าซาติน ยืดเนื้อดี เงาๆ Cutting + pattern AAA เลยนะก๊ะ
    ใส่ทำงง ทำงาน คลุมไป เปรี้ยวว อย่างหรูวววววว

ขอส่งต่อราคา 400 บาท

0/5
    2. ตัวนี้ซื้อจากคุณกิ๊ฟ ของใหม่นะคะ ยังไม่ได้ใส่เลย
    แบบเหมือนกับโฟร์ใส่เลยค่ะ

ขอยืมคำบรรยายจากคุณกิ๊ฟด้วยค่า

เดรสเสื้อกล้ามระบายตัดต่อกระโปรงลายสก็อตขาวดำ
    รอบอก34นิ้ว ยาว35นิ้ว สะโพก38นิ้ว

ส่งต่อราคา 300 รวมส่งค่ะ

0/5
    3. เสื้อหวานๆ สำหรับสาวหวานๆ ค่ะ
    สาวๆ ห้ามพลาด กะเสื้อยืดผ้านิ่มๆ ตัวนี้ แขนเป็นระบาย 2 ชั้น
    มีสร้อยมุกแถมให้ด้วย ถอดออกได้นะจ๊ะ ไม่ต้องห่วง
    ผ้านิ่มและยืดมากๆจ๊ะ เห็นตัวเล็กๆ แบบนี้ ยืดตามตัวเลยทีเดียว

อก 32-42

ยาว 24

ของใหม่ยังไม่ได้ใส่ ส่งต่อ 220 รวมส่ง

(ของจริงสีชมพูหวานน่ารักกว่าในรูปมากมาย)

0/5
    4. เสื้อยืดคอตกแต่งมุก สีดำ เรียบแต่หรูค่ะ
    ตัวนี้พลาดไม่ได้ เอาไปมิกซ์กับกระโปรงกางเกงได้หมด
    ตรงที่ปักสวยมากนะคะ ซักแล้วยังไม่มีเพชรหลุดเสียหายอะไรเลยค่ะ

ใส่ครั้งเดียว ขอขาย 200 บาทรวมส่งค่ะ

0/5
    ข้างล่างนี้ทุกตัว 220 ส่งลงทะเบียน ซื้อ 2 ตัวขึ้นไป ส่ง EMS ค่ะ

1.เสื้อผ้ายืด ทรงคุณนายมากค่ะ ลายน่ารัก ยี่ห้อ vodka
    สภาพดีมาก คุ้มค่า ได้ไปไม่ผิดหวัง ฮี่ๆ ใส่กับสกินนี่+กระเป็าสายโซ่ เกิดค่ะ

ขาย 220 บาท รวมส่งค่ะ

-------------------------------------------------------------

2. เสื้อยืดทรงปล่อย one fine day after rain
    ประดับดอกไม้น่ารักกุ๊กกิ๊ก ใส่กับกระโปรง/ กางเกงเอวสูงน่ารัก
    เกาหลีมากมายค่ะ ตัวนี้ใส่ครั้งเดียวเหมือนกัน

ขาย 270 บาทรวมส่งค่ะ ซื้อมา 350 ค่ะ

------------------------------------------------------------

3.jumpsuit ตัดต่อลายดอกเล็ก มีซิปหน้า เอวจั๊ม
    ใส่แล้วลดอายุตัวเองได้อีกเยอะเลยค่า มีกระเป๋าข้าง
    ขอยืมรูปจากร้าน propaholic นะคะ

- - - S O L D

-------------------------------------------------------------

4. เดรสเกาะลายสกอตโทนฟ้า เป็น DONT MISS THIS SUMMER เลยค่ะ
    ใส่กับกั๊กยีนส์ น่ารักมากๆ ตัวนี้เป็นสมอคหลังนะคะ เหมาะกับอกไม่เกิน 34" ค่ะ
    ดีเทลน่ารักตรงกระเป๋า เป็นรูดผูกโบว์ได้ ถามรูปเลยค่ะ ถ้าสาวเปรี้ยวๆ
    สามารถ ใส่ทับ bikini หรือใส่แบบ ไม่ต้องใส่เกาะอกข้างในก็ได้ค่ะ
    (ตัวนี้ตรงซับในที่อกมีรอยเลอะนะคะ มาจากการตัดเย็บค่ะ เราซื้อมาไม่ได้ดู
    แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานเพราะมันอยู่ข้างในค่ะ)

ใส่ไป 1 ครั้งนะคะ ขอขายถูกๆ ไปเลย 250 บาทค่ะ
    นางแบบในรูปพี่สาวนะคะ หุ่น 32-25-33 ค่ะ

5. เสื้อตัวนอกแบบเก๋ๆ เอาไว้ใส่ทับเสื้อกล้าม ประดับลูกไม้ brand เกาหลีค่ะ
    ตัวนี้เรา pre- มาจากในเวบ แต่มันไม่ยักมีป้ายติดแฮะ น่ารักมากๆ
    ผ้าดี เนื้อลูกไม้ดี ลายสวย เป็นแบบที่สามารถ รูดข้างๆ ขึ้นแล้วผูกโบว์ได้

สีจริงเหมือนในหุ่นมากกว่ารูปที่เราใส่นะคะ

ใส่ไป 2 ครั้ง ขอขาย 340 บาทค่ะ SALE 300 บาท

-----------------------------------------------------------------

ซื้อของกระทู้นี้ครบ 600 แถมไปเลยค่ะ เลือกได้เลย ยกเว้นตัวที่มีคน CF

-----------------------------------------------------------------

Add 01 มินิเดรสผ้ายืดเซกซี่มากๆ สีโอวัลติน ตัวนี้ยังไม่เคยใส่นะคะ
    แต่ว่าส่งซักแล้ว ตรงข้างบนที่มีกระดุมสองข้าง เอาที่เกี่ยวออกได้ค่ะ

โอนพรุ่งนี้ก่อนเที่ยงลดเหลือ 120 บาทค่ะ

--------------------------------------------------------------

Add 05 เสื้อสายเดี่ยวหวานเย็น น่าร๊ากกกก ลายน่ารักมากๆ ค่ะ น่ากิน อิอิ
    ตัวนี้ได้จาก JJ ใส่หลายครั้งแล้วแต่สภาพยังดีอยู่มากๆ ค่ะ ดีเทลน่ารัก
    ตรงที่หน้าอกมีประดับลูกไม้ และกุ๊นขอบกับชายเสื้อด้วยลายหัวใจเล็กๆ
    เหมาะกับการไปทะเล หรือใส่ไปเทีย่วชิลๆ ค่ะ ขอขายแค่ 150 บาทค่ะ

โอนพรุ่งนี้ก่อนเที่ยงลดเหลือ 120 บาทค่ะ

2. กระโปรงลายทางสีชมพูดำ ประดับคริสตัลรูปแมว ของ ten&co jeans ค่ะ
    ตัวนี้น่ารักมากๆ น้องแมวของจริงเพชรวิ้งกว่าในรูปเยอะค่ะ สภาพดีมากเลย
    เพราะเราซื้อมาแล้วใส่ครั้งเดียวมันหลวมไปค่ะ ตัวนี้เอว 28" นะคะ
    ด้านหลังมีกระเป๋าคู่ มีเขียนคำว่า pink ladies ด้วยค่ะ
    ราคาเต็มประมาณ 690 ขอขาย 250 ค่ะ ได้ไปคุ้มมากมายค่ะ

โอนพรุ่งนี้ก่อนเที่ยงลดเหลือ 200 บาทค่ะ

ลงครบแล้วนะคะ สนใจ pm หรือโทร.มาถามได้ค่ะ 0814493748
    ขอบคุณพื้นที่ดีๆ จาก siambrandname มากๆ เลยนะคะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->