สินค้าทุกชิ้นสภาพ 90% up นะคะบางตัวก็ยังไม่เคยใส่เลยจ้า
CF แล้วกรุณาอย่าเงียบหายนะคะ + โอนเงินภายใน 3 วัน
สนใจสอบถามตัวไหน PM หรือโทรมาได้เลยจ้า ยินดีตอบทุกคำถาม > <.
( จองต่อได้นะคะเผื่อหลุดจอง ))
085- 7056620

[ เสื้อผ้าส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ สนใจตัวไหนต่อราคามาได้เลย อยากขายสุด ๆ > < ,, ]

♥ ♥ กระโปรงยีนส์ของเกาหลี ปักลายดอกไม้สวยๆไม่ซ้ำใคร ชายประโปรงแต่งรุ่ยๆ
[ 250 บาท ]

ϟ ϟ กระโปรงยีนส์ฟอก ตัวนี้สีสวยมากๆ รับรองเลยค่ะ
[ 200 บาท ]

♥ ♥ เสื้อสีเหลือง ลายจุดขาว ตัวนี้น่ารักมากๆโทนสีพาสเทลกำลังฮิต // ใหม่ๆเลยจ้า
[ 250 บาท ] ลดเหลือ 180

ϟ ϟ เสื้อตัวยาว/ minidress ปักลายดอกไม้-ลูกปัดเล็กๆ แต่งระบายช่วงแขน น่ารักมากๆ ใส่สบายไม่ร้อนจ้า ตัวนี้ยาวถึงสะโพกเลยนะคะ ใส่เป็นเดรสได้เลย
SALE 200 บาท

♥ ♥ เสื้อตัวยาวเฉียงๆ สีดำ แบบทบๆเหมือนใส่หลายชั้น ผ้าเด้ง แต่งเชือกรูดผูกที่เอวสุดเก๋
[ 180 บาท ]

♥ ♥ เสื้อติดระบายช่วงคอ สีขาว +ลายจุดขาว ติดกระดุมใส่เป็นเสื้อเดี่ยวๆ หรือใส่เป็นเสื้อคลุมก็สวยค่ะ มิกซ์ได้หลายแบบคุ้มจิงๆ > <.
[ 160 บาท ]

♥ ♥ เสื้อติดระบายช่วงคอ สีขาว แต่งเชือกถักแทนกระดุมจ้า มิกซ์ใส่เป็นเสื้อเดี่ยวๆหรือเป็นเสื้อคลุมก็น่ารัก ตัวนี้จะสั้นกว่าตัวแรกนิดนึงนะจ๊ะ
[ 160 บาท ]

::::::: Zone 150 บาท :::::::

♥ ♥ เสื้อตัวยาวคลุมสะโพกชายระบาย สีเขียวออกฟ้าๆ สวยมากๆ ผ้าเด้ง

♥ ♥ เสื้อกล้าม Ralph Lauren ลายขวาง ขาว-ดำ สไตล์มารีนสุดฮิต > <,

♥ ♥ เสื้อ Giordano คอปกสีสดใส

♥ ♥ มินิเดรสผ้ายืดสีขาว กระดุมเม็ดใหญ่น่ารัก > <

♥ ♥ เสื้อยืดสีกาแฟ คอกว้างสกรีนลายตัวหนังสือสีเงิน แต่งลูกไม้ที่แขนเสื้อหรู ๆ

♥ ♥ เสื้อนิตติ้งสีกาแฟของ Jolie ผ้านุ่มๆ แต่งกระดุมมุก เรียบๆแต่ดูดี

♥ ♥ เสื้อตัวยาว/ minidress สีครีมผ้าแบบนูนๆ แต่งถักโครเชต์ + เชือกรูด

♥ ♥ เสื้อกล้ามของ Morgan สกรีนลายสวย แต่งระบายลูกไม้ที่ไหล่

♥ ♥ เสื้อแขนยาว - Pena House size L แต่ตัวไม่ใหญ่นะคะ ขนาดประมาณไซต์ M ของยี่ห้ออื่น

::::::: Zone 100 บาท :::::

♥ ♥ เสื้อตัวโคร่งผ้าป่านสีขาว แต่งระบายช่วงคอ ช่วงล่างพริ้วๆ

ϟ ϟ mini dress สีแดง ลายดอกไม้เล็กๆน่ารัก เพิ่มเข็มขัดหรือเสื้อกั๊กก็เก๋แล้ว

♥ ♥ เสื้อนิตติ้งสีดำผ้านุ่ม แค่ใส่กับสร้อยมุกก็สวยแล้วค่ะ

♥ ♥ เสื้อนิตติ้งสีฟ้าโทนพาสเทลหวาน ๆ ผ้าไม่ร้อนใส่ได้เรื่อยๆเลยค่ะ

♥ ♥ เสื้อแขนกุดสีน้ำตาลลายดอกไม้ รูดด้านข้าง ช่วงคอแต่งเชือกหลายๆเส้นให้มิกซ์ได้หลายแบบ จะมัดเป็นโบว์ก็ได้จ้า

♥ ♥ เสื้อกล้ามสีส้มสดใส ตัวหนังสือปักด้วยหนัง ของจริงสีจะสดกว่าในรูปนิดนึงนะคะ

♥ ♥ เสื้อลูกไม้สีขาว แต่งกระดุมเพชร ( เพชรยังอยู่ครบทุกเม็ดจ้า )) ตัวนี้ใส่ไปทำงานก็ได้ดูเรียบหรู มีซับในด้วยนะคะ

♥ ♥ เสื้อกล้ามนิตติ้งสีกาแฟ ลายดอกเล็กๆ ชายเสื้อแต่งดอกไม้ต่อๆกันน่ารัก ตัวนี้ผ้าไม่หนามากนะคะ ใส่สบายๆ

♥ ♥ เสื้อยืดสีเหลืองพาสเทล กรีนข้อความเท่ห์ๆ [ของใหม่มือ1 ]]

♥ ♥ เสื้ อคอโปโลสีดำ แต่งคอลายแบบยี่ห้อ Burberry + ปักเกล็ ดหิมะ

------------------------------------------------------

ϟ ϟ มินิเดรสคอเหลี่ยม ผ้าแบบเด้ง ๆ ใส่สบาย :: สีม่วง
[ 180 บาท ] ลดเหลือ 160

ϟ ϟ minidress ยืดสีเขียว แขนกุด ช่วงกระโปรงเป็นลายขวาง ขาว-ดำสไตล์มารีน แต่งโบว์ที่หน้าอก
180 บาท SALE ! ---[ 160 บาท ]

ϟ ϟ เสื้อกล้ามแบบถักนิตติ้งสีดำ นุ่มสบาย
ϟ ϟ เสื้อถักนิตติ้งสีเหลืองสดใส แต่งระบายแขน ลายกุหลาบ ตัวนี้จะบางๆหน่อยจ้าใส่แบบซ้อนทับเพิ่มความเก๋ก็ไม่ร้อน

[ ขายคู่กันไปเลย 160 สวยและคุ้มสุดๆ ]

ϟ ϟ กางเกงขาสั้นแบบพับขา สีน้ำตาลเข้ม ขากว้างใส่แล้วต้นขาดูเล็กลงแน่นอนจ้า
[ 180 บาท ]

ϟ ϟ กางเกงสามส่วนสีน้ำตาลอ่อน ของ PORTLAND สไตล์มารีน น่ารัก เนื้อผ้าดีใส่สบาย แท้ๆถูกๆ
[ 250 บาท ]------- SALE ! 200 บาท

ϟ ϟ สกินนี่สีแดงสด ผ้าคล้ายยีนส์ Size XL ของใหม่ 100%
250 บาท เพื่อนฝากมาขายถูกๆเลย ----- SALE 200 บาท

ϟ ϟ กางเกงยีนส์ขาสั้น ทรงพองๆนิดนึงจ้า
มีตำหนินิดหน่อย ตรงกระเป๋าหลังกระดุมมันหลุดหายไปเม็ดนึงแต่รับรองว่าใส่แล้วยังสวยค่ะ
ขายถูกๆเล ย - ---[ 120 บาท ]

ϟ ϟ กางเกงขาเดฟ ลายสก็อต สีน้ำตาลอ่อน กำลังฮิตเลย
[ 200 บาท ] SALE ! 170

♥ ♥ ลดๆโละ ๆ เสื้อยืด โซนนี้ 80 บาท+ ส่ง ฟรี
เสื้อสวยๆ บางตัวซื้อมาก็ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ ช่วยอุดหนุนหน่อยน๊า > <,,

♥ ♥ สายเดี่ยวสีเขียวนกยูง แบบไล่โทนสีสวย เริ่ดๆไม่เหมือนใคร ผ้าเป็นแบบลื่นๆค่ะ

♥ ♥ รองเท้าส้นสูง หนังแก้วสีดำ แต่งแบบหัวเข็มขัดเล็กๆ สภาพ 99% เลยค่ะซื้อมาเก็บอย่างเดียวเลย Size 36
[ 200 บาท ]

♥ ♥ ชา Lida สำหรับผู้ที่ต้องการลดน้ำหนักค่ะ เร่งการเผาผลาญในร่างกาย ขับไขมันส่วนเกินจ้า
เพื่อนฝากขายถูกๆเลยค่ะ [ 5 ซอง 150 บาทพร้อมส่งค่ะ ]]

[/CENTER]

ϟ ϟ ตุ้ มหู 50 บาททุกคู่ค่ะ ของใหม่ยังไม่เคยใส่เลยจ้า
1. ตุ้ มหูวงกลมสีชมพูสดใส
2. ตุ้มหูลายน้อง Blythe
3. ตุ้มหูรูปขวดน้ำหอมโปโลสีน้ำเงิน อีกข้างสีเขียว คู่นี้น่ารักสุดๆจ้าใส่เก๋ๆเลย
4. ต่างหูบาร์บี้ ดาวสีชมพูช็อกกิ้งพิ้งค์
5. ต่างหูมุกหวาน ๆ ประดับโบว์สีชมพูอ่อน

ฝา กลิ้งค์ ๆ ขา ยกระเป๋าเยอะแยะ หลายสไตล์ด้วยนะจ๊ะ
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=308600

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀
# Thx SBN ) )