-
-
CF no CC naka

กติกานะคะ

1. ไม่รับจองค่า สนใจสอบถามและ CF ได้เลย ( 080-6404005 พิมค่ะ )
2. ให้สิทธิ์คนที่ CF ก่อนนะคะ // CF แล้วหายไม่คุยด้วยอีกต่อไปนะคะ
3. ค่าส่ง 30 บาท // ems 50 นะคะ

รองเท้า / กระเป๋าค่าส่ง 50 บาทนะค๊า

เดรส ซื้อที่สยาม ร้านแถวๆ he she it
น่ารักมากค่ะ ยาว 31 อก free size เหมาะกับคนตัวไม่สูง คอนเฟิมว่ารักมากค่ะ
ของใหม่ ด้านบนเป็นกระดุมตามรูปจ้า
SALE 890

ใหม่ ** กระโปรงผ้าเหมือนยีนสีดำ มีเข็มขัดผ้าเดียวกันด้วยนะคะ เอว freesize ยางยืดค่ะ
style Landmee'
SALE 450

ใหม่ *** กระโปรงซื้อที่สวยค่ะ แถวๆร้านรสนิยม น่ารักมาก size S สะโพกไม่เกิน 34 ค่ะ
เหลือสีนี้ตัวเดียว แต่เราซื้อมาใส่ไม่ด๊ายย กระเป๋าเป็นรูปหัวใจค่า
sale 350

ใหม่ *** dress ร้าน 4-fore cutting ดีนะคะ ยาว 31 ซื้อมาแพงค่ะ
มีเข็มขัดให้ ผ้าดีค่า ใส่ไปทำงานได้จ้า
sale 450

เสื้อลายซิปผ้าดีซื้อมาจากสยามค่า ซื้อมา 800 ใส่ไป 2 ครั้ง
sale 400

กางเกงของใหม่ค่ะ เป็นกางเกงกระโปรงใส่แล้วเหมือนกระโปรงฟูๆนะคะ
มีซับใยน่ารักมากกกกกก ไม่แนะนำคนก้นใหญ่แบบเรานะคะ เอวยืดค่ะ
น่ารักๆๆ เราชอบมากแต่เราใส่ไม่สวยอ่า
sale 450

THX SBN ค่า ^_______^