สวัสดีค่ะ

สินค้าเป็นสินค้าใช้เองนะคะ สะสมไว้เยอะเกินไปแล้วค่ะ ไม่ค่อยมีโอกาสได้ใช้เลยค่ะ ขอส่งต่อให้กับท่านที่ต้องการใช้จริงๆนะคะ
ถ้าท่านใดสนใจ หรืออยากทราบรายละเอียดเพิ่มเติมยังไง PM มาได้ตลอดเลยนะคะ ยินดีมากๆเลยค่ะ
*แม่ค่าขอค่าจัดส่ง 30 บาทสำหรับสินค้าปกติทั่วไป สำหรับรองเท้าบ้านละ 50 บาทนะคะ 1000 บาทขึ้นไป ฟรีค่าจัดส่งค่ะ ^^

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

** เรียนลูกค้าที่ CF สินค้าแล้วหากเปลี่ยนใจยังไง ขอความกรุณาอย่าเงียบไปนะคะ แจ้ง CC มาได้เลยค่ะ ให้สิทธิในการตัดสินใจแก่ทุกท่านค่ะ
***ขอเรียนว่าสินค้าทุกชิ้นสภาพดีมากค่ะ สินค้าที่นำมาลงคือคัดมาแล้วว่าใหม่ ไม่ได้ใช้หรือใช้ไม่กี่ครั้ง ซึ่งชิ้นไหนที่ระบุว่าผ่านการใช้งานมานั้นก็ยังคงสภาพเหมือนใหม่ เพราะรักษาอย่างดีนะคะ

สำหรับใครที่รักยีนส์เก่าสวยๆ นี่เลยค่ะ สะสมยีนส์ไว้เยอะมากๆเลย ส่วนใหญ่จะได้มาจาก JJ จะมีร้านพี่ที่ซื้อเป็นประจำเค้าจะคัดแต่ยีนส์สวยๆมาน่ะค่ะ นี่เป็นบางส่วนที่นำมาส่งต่อ เพราะใส่ไม่ได้ค่ะ ตัวละSpecial price--- 1000
1 --- เอว 28 สะโพก 35

2 --- เอว 28 สะโพก 35

3 --- เอว 27 สะโพก 34

สกินนี่ยีนส์ สีน้ำตาลเข้มค่ะ ยังใหม่มากๆ ไม่ค่อยได้ใส่ค่ะ size M เอวต่ำ 30 สะโพก 35 --- 500

สกินนี่ยีนส์ สีชมพูอ่อน ยังไม่ได้ใส่เลยค่ะ ป้ายยังอยู่เลย ไซต์ 29 ค่ะ เอวต่ำ สะโพก 35 ยาว 33 --- 500

กางเกงสีส่วนสีเขียว size M เอว 28- สะโพก 35- ยาว 26 ผ้าดีมากๆค่ะ จาก JJ ใหม่ค่ะ --- 400

กระโปรงยีนส์ size M จาก JJ ค่ะ --- Now 300

Mini-skirt ลูกฟูกสีน้ำตาลเข้า เอวต่ำ 30 สะโพก 35 ยาว 15 ค่ะ Sale---100

เสื้อแขนกุด สีขาวประดับลูกไม้และระบายลายจุด ดีเทลเก๋ ตัวนี้เป็นเซ็ทค่ะ น่ารักมากๆ มีตัวในและตัวนอก จาก JJ ยังไม่เคยใส่เลย --- Sale 400

เดรสสั้น ลายใบไม้สีน้ำเงินมีหมวก เป็นงานเกาหลีค่ะ ซื้อมายังไงยังคงอยู่อย่างนั้นเลยค่ะ ---Sale 500

เสื้อเชิ๊ตแขนตุ๊กตา ลายดอกไม้ ซื้อเป็นมือสองจากเน็ตมาอีกที ยังไม่มีโอกาสได้ใส่เลยค่ะ --- 450 บาทค่ะ

เสื้อแขนกุดลายสก๊อต น้ำเงิน-ดำ เก๋ตรงช่วงอกค่ะ--- ยังไม่ได้ใส่ค่ะ --- Special price 400

เดรสแขนผีเสื้อ สีเทา ฟรีไซต์ค่ะ ใส่หนึ่งครั้ง ---Sale 400 บาท

เสื้อยืดสกรีนลาย สีเหลือง ใหม่ค่ะ --- 100 บาท

เสื้อยืดสกรีนลาย สีชมพู ใหม่ค่ะ --- 100 บาท

เสื้อกล้าม งานสกรีนและปักจาก JJ ค่ะ ซื้อมาเก็บไว้หลายสีเหลายแบบคละๆกันค่ะลยค่ะ จาก 180 ขอส่งต่อที่ 100 บาทค่ะ

เสื้อกล้าม มิคกี้เมาส์ สีแดง เหมาะกับคนไซต์ S นะคะ --- 100

ตัวนี้เป็นผ้าคล้ายๆไหมพรมค่ะ ใหม่ค่ะ--- 100 บาท

ผ้าพันคอค่ะ ผืนละ --- 50 บาทค่ะ

กระเป๋าสะพาย handmade จากเวียดนามค่ะ เป็นงานปัก ใช้ครั้งเดียวค่ะ --- Special price---500

เข็มขัดจาก JJ ใหม่ยังไม่เคยใช้งานค่ะ --- 150 บาท

สายคาดกางเกง ลายเสือ ใหม่ค่ะ --- 190 บาท

เครื่องประดับค่ะ

กำไรข้อมือ ประดับซิป+เพชร สีหวาน ได้มาจากสยามค่ะ สวยน่ารักมากๆ---490 รวมส่งค่ะ

กำไรผ้า อันละ 59 บาท

เข็มกลัด Hand-made อันละ 79 บาท

แหวนลงละ 89 บาท ปรับขนาดได้ค่ะ

รองเท้าคัชชูปลายแหลมสีฟ้าเข้ม จากไต้หวันค่ะ สวยและใหม่มากๆยังไม่เคยใส่เลยค่ะ ได้แต่ลองใส่ในบ้าน ใส่แล้วเท้าและขาดูเรียวมากๆ ยาวประมาณ 26ซม ค่ะ ---ซื้อมาแพงเหมือนกัน ส่งต่อ 790 ค่ะ

รองเท้าคัชชูสีฟ้าลายดอกไม้เล็กๆ จาก Miss Perfect สำหรับความยาวเท้า 25 ซม ยังไม่เคยใส่เช่นกันค่ะ คับไปนิด --- 450 บาท

รองเท้าแบบถักสานสีน้ำตาลเข้ม ใหม่ค่ะ ความยาว 25.5 ซม --- 550

รองดท้าส้นเตารีด สีชมพูเข้ม-เงิน ลายหนังงู size 38 --- ใส่ไปหนึ่งครั้งค่ะ สภาพยังใหม่ ---พิเศษ 300 ค่ะ

รองเท้าหนังกลับ สีเขียวมะนาว ประดับลูกปัดสีหลือง ส้นเตี้ย ประมาณ 1 นิ้วค่ะ size 38 ซื้อมาจากสยาม by pass---ใสไปหนึ่งครั้ง ---พิเศษ 200 ค่ะ

รองเท้าหนัง สีน้ำตาล พันข้อเท้า size 5---ของใหม่ค่ะ ยังไม่เคยใส่เลย ลองอย่างเดียวที่ร้าน --- พิเศษ 300 ค่ะ

รองเท้าคัชชูสีน้ำตาลปลายแหลม size 37 จาก JJ ซื้อมายังไม่เคยใส่เลยค่ะ--- 150 บาท

[B][U][COLOR="Blue"]ขอขอบคุณ SBN กับพื้นที่ดีๆและทุกท่านมากๆที่เข้ามาเยี่ยมชมสินค้าค่ะ
*** หากมีข้อผิดพลาดประการใด ต้องขออภัย SBN ด้วยนะคะ [/COLOR