ติดต่อได้ทาง pm หรือ hi_fa@hotmail.com ค่ะ เช็คทุกวันค่าาา

Promotion
ซื้อครบ 800 บาท แถมนี่เลยค่า น้ำหอมขวดเล็กของ YVES ROCHER ming shu 7.5 mL ค่ะ
ตอนแรกกำลังจะแกะออกมาถ่ายรูปลงขายค่ะ แต่ทำหกไปนิดนึง แป่วว เลยเอามาแถมค่า หกไปนิ๊ดดดเดียวนะคะ ดูแทบไม่รู้ค่ะ

หรือ
จะเลือกสินค้าที่ขายอยู่ราคาไม่เกิน 120 บาท ได้ 1 ชิ้นค่ะ

ซื้อครบ 500 บาท แถมนี่เลยค่า อายชาโดว์ของ No.7 ค่า สีขาวเงินค่า
ยังไม่ได้ใช้เลยนะคะ เปิดออกมาถ่ายรูปให้ดูเห็น ๆ ค่ะ

ซื้อครบ 300 บาท แถมนี่เลยค่า
พวงกุญแจจากสิงคโปร์ค่า

สามารถสอบถามได้ทุกอย่างนะคะ ไม่ว่าของจะราคาเท่าไหร่ ยินดีทุกตัวค่ะ
แม่ค้าใจดีค่า ไม่ดุเน้อ
ทาง pm หรือ hi_fa@hotmail.com ค่ะ

ลดราคาเพิ่มแล้วนะคะ งดต่อแล้วค่า แทบจะให้ฟรีแล้วค่ะ ไปดูกันได้เลยค่า

@@หมวดราคา 100 บาท@@@ หมวดนี้ถ้าเอา 3 ตัวขึ้นไป ลดให้ตัวละ 5 บาทค่ะ
1. กางเกงยีนส์เอวสูงค่ะ แบบน่ารัก ๆ ค่ะ sizeS ค่ะ
ตัวนี้ใส่ประมาณ 3-4 ครั้งค่ะ ขาย 100 บาท ค่ะ

ด้านหลังค่ะ

ด้านในค่ะ

2. กางเกงขาสามส่วน สีชมพูลายทาง น่ารัก ๆ ค่ะ size M
ประมาณเหนือเข้านิดนึงนะคะ ผ้าดี น่ารักมากค่ะ ซักแล้วแต่ไม่ได้ใส่ค่ะ
เพราะว่าซื้อมาแล้วใส่ไม่ได้ค่ะ ซื้อ 250 บาทค่ะ
แต่ขาย 150 บาท เท่านั้นค่ะ (เพราะเก็บไว้ก็ใส่ไม่ได้ค่ะ T_T)
ลดอีกเหลือ 100 บาทค่ะ

3. กางเกง 5 ส่วน สีเขียวทหารค่า
แบบน่ารักค่ะ size M ค่ะ ใหม่มากค่า ใส่ครั้งเดียวเอง
ไม่มียี่ห้อนะคะ ซื้อมา 199 บาท ขาย 100 บาทค่ะ

4. เสื้อยืด+กระโปรงเอวสูงค่ะ ขอขายคู่นะคะ
คือแม่ค้าคิดว่ามันเข้ากั๊น เข้ากันน่ะค่ะ ตอนซื้อแยกซื้อมาน่ะค่ะ
รวม ๆ ก็ 300 กว่าบาท ขายแค่ 150 บาท ได้ทั้งชุดค่ะ
ทั้งสองตัวใส่แค่ 2 ครั้งค่ะ ลดอีกเหลือ 100 บาทค่ะ ได้ 2 ตัวเลยนะคะ

กระโปรงซื้อมา 250 บาท ค่ะ size ประมาณ M-L นะคะ

เสื้อซื้อมา 120 บาทค่ะ

5. เสื้อยาว หรือ มินิเดรสค่ะ แบบน่ารักนะคะ เป็นงานตัดของร้านนี้เลยค่ะ (เจ้าของร้านว่างั้นนะคะ)
ใส่ไม่กี่ครั้ง ไม่แน่ใจว่า 2 หรือ 3 ครั้ง
มีตำหนินิดนึงตรงป้ายค่ะ มันขาด ฟ้าถ่ายมาให้ดูด้วยค่ะ
120 บาท ไม่ขายค่ะ ขอขาย 100 บาทถ้วนค่า

ใส่ให้ดูค่ะ

ป้ายที่ขาดค่ะ

6. กระโปรงร้าน channel 1 ของ siam ค่ะ
ตอนร้านเค้าจะเลิกกิจการขายตัวละ 299 ทุกตัวค่ะ ราคาเต็มแพงมาก
ใส่ไปเรียน 2 ครั้งค่ะ ขอขาย 100 บาทค่ะ
เอว 29" สะโพก 34" ยาว 18.5" ค่ะ

ลายเป็นเกล็ด เลื่อม ๆ ปักอยู่ค่ะ งานสวยมากค่ะ รับรอง ๆ

7. กระโปรงผ้าคล้าย ๆ ผ้ายีนส์ สีขาวค่ะ Size L ค่ะ
ซื้อมา 200 ค่ะ ขอขาย 100 บาทค่ะ
เป็นเอวต่ำค่ะ 31" สะโพก 33-34" ยาว 17" ค่ะ ไม่มีรอยเปื้อนเลยค่า

8. กระโปรงลายทหาร E-gold flower แบรนด์ดัง siam เมื่อก่อนค่ะ size M
เก็บจนลืมเหมือนกันค่ะ แต่ยังใหม่ค่ะ ไม่ซ้ำใครแน่นอน
ซื้อมาแพงค่ะ แต่นานมากแล้ว ขอขาย 100 บาทค่ะ
ด้านหน้าตรงลายทหารเป็นผ้าธรรมดาค่ะ แต่ตรงสีน้ำเงินเป็นผ้ายีนส์ค่ะ

ด้านหลังสลับกะด้านหน้าค่ะ เก๋มาก ๆ

ป้ายยี่ห้อค่ะ

9. กระโปรงยีนส์ยาวค่ะ
น่ารักหวานมาก ๆ ค่ะ Size M เช่นกัน
สภาพดีค่ะ ซื้อมาจาก Siam จำร้านไม่ได้ ขอขายแค่ 120 บาทค่ะ ลดอีกเหลือ 100 บาทค่ะ

ด้านหลังค่ะ

10. เสื้อคลุมสีน้ำตาลตัวยาวค่ะ
ผ้าดีค่ะ คล้าย ๆ ผ้ายืด แต่ดีกว่า
ปลายยาวไม่เท่ากัน แบบสวยค่ะ ใส่ครั้งเดียวค่ะ
ขอขาย 100 บาทค่ะ

11. เสื้อคลุมผ้าเด้ง ๆ ของฮ่องกงค่ะ
สีชมพูหวานค่ะ เก๋ที่กระดุมค่ะ ตัวนี้ ใหม่เหมือนกัน
ขาย 100 บาทค่ะ

12. เสื้อขายกุด ผ้าป่าน คล้าย ๆ ผ้าขาวบาง
sexy ปนหวานค่ะ ใส่ไปทะเล ไปเที่ยวน่ารักมาก
ข้างหน้าปักเป็นเลื่อมสีฟ้าค่ะ
120 บาท แถมเกาะอกด้วยค่ะ ลดอีกเหลือ 100 บาทค่ะ

13. เสื้อแขนกุดแนว vintage ค่ะ
ตัวนี้มือ 1 เลยค่ะ รับรองไม่เคยใส่เด็ดขาด แต่ซักแล้วค่ะ
ไม่มีตำหนินะคะ ซื้อมาจาก JJ ค่ะ ขอลด 80% ค่ะ
100 บาทค่ะ

14. เสื้อแขนกุด ซีทรู สีฟ้าค่ะ
sexy แบบน่ารัก ๆ ค่ะ ซื้อจากเวปเสื้อผ้าแบรนด์จีนน่ะค่ะ
ซื้อมา 250 บาทค่ะ ขอขาย 120 บาทค่ะ ใส่ไป 1 ครั้งค่ะ
แต่ไม่กล้าเปิดตรงที่ ซีทรู ไม่มั่นพออ่ะค่ะ ลดอีกเหลือ 100 บาทค่ะ

15. กระโปรงแนวโปฮีเมียนค่ะ น่ารักมาก ๆ
freesize นะคะ ขอขาย 100 บาทค่ะ
ไม่มีตำหนิค่า

16. กระเป๋าสตางค์ใบยาวหนังแตกค่า
ขอขาย 100 บาทค่ะ เพราะใช้แล้วค่ะ แต่ไม่เปื้อนไม่ขาดนะคะ สภาพดีมากค่า K.NmuAy-ZazA CF ค่ะ

17. กระเป๋า Sanrio ของแท้ค่า
ให้น้อง ลูก หลาน ใส่ไปเรียนก็ได้ค่ะ น่ารักดี แต่ฟ้าซื้อมาใช้เองค่ะ >_< ตอนเรียนป.โทนี่แหละค่ะ
ใช้หลายครั้งเหมือนกันค่ะ เพราะชอบมาก ๆ ซื้อมาจากสยามค่ะ ยังไม่มีขาดนะคะ แต่อาจมีเปื้อนเล็ก ๆ น้อย ๆ ค่ะ
ขอขาย 100 บาทค่ะ

ด้านหลังค่ะ

18. Dress สีลูกกวาด สวยหวานมากค่ะ
ใส่น้อยค่ะ 1 ครั้งเอ๊ง (ไม่รวมที่ใส่ถ่ายรูปครั้งนี้นะคะ)
ขาย 150 บาทค่ะ ลดอีกเหลือ 100 บาทค่ะ

ภาพตอนใส่ค่ะ

@@หมวดราคา 150 บาท@@@ หมวดนี้ถ้าเอา 2 ตัวขึ้นไป ลดให้ตัวละ 5 บาทค่ะ

1. Dress สีเทาค่า ปกระบาย ๆ สวยมากค่ะ ซื้อมา 349 บาท ใส่ไป 2 ครั้งค่ะ ไม่มีตำหนิเช่นกันค่ะ มีซิปนะคะ
ขาย 180 บาทค่ะ ลดอีกเหลือ 150 บาทค่ะ
อก 35 นิ้ว เอว 32 นิ้ว สะโพก 35-36 นิ้ว ยาว 33 นิ้วค่ะ

ภาพตอนใส่ค่ะ

2. กางเกงขายาวสีดำ ทรงสวยค่ะ ขาบานนิ๊ดดดเดียวค่ะ ไม่บานมากค่ะ
size L ค่ะ มีตำหนินิดหน่อยตรงปลายขามันขาดค่ะ พอดีแม่ค้าเตี้ยค่ะ
ซื้อมาราคาเต็ม 600 กว่าบาทค่ะ ขอขาย 150 บาทค่ะ

3. เสื้อยืดแขนกุด ITEMS ของแท้ ลายทางค่ะ
ตัวนี้เก๋ตรงแขนเป็นระบาย ๆ ค่ะ สภาพดีมาก ใส่ 1 ครั้งค่ะ เพราะแม่ค้าแอบแขนใหญ่ 555
ขอขาย 180 บาทค่ะ Freesize ค่ะ แต่ฟ้าว่าเหมาะกับไซส์ s-m ค่ะ ลดอีกเหลือ 150 บาทค่ะ

4. jump suite สีน้ำเงิน น่ารักมากค่า
ใส่ไปเที่ยวที่สิงคโปร์ครั้งเดียวค่ะ แถมเสื้อตัวในให้นะคะ ไม่มีตำหนิค่ะ
ซื้อมา 400 ขาย 180 บาท ค่ะ ลดอีกเหลือ 150 บาทค่ะ

ตอนใส่ไปดูสิงโตทะเลค่ะ

5. เสื้อลายม้าลายค่ะ แนวมาก ๆ ใสกับเอวสูงก็สวยค่ะ
ด้านหน้ากะด้านหลังไม่เหมือนกันนะคะ ใส่ได้ทั้งหลังค่ะ
ซื้อจาก JJ ค่ะ 290 บาท ใส่ 1 ครั้ง ลดให้เหลือ 150 บาทค่ะ
ด้านหน้าค่ะ

ด้านหลังค่ะ

6. เดรสสั้นรัดรูปสดใสมากค่ะ ใส่ไปเที่ยวเปรี้ยวสุด ๆ
เพื่อนซื้อมาจากเมืองนอกค่ะ ตัวเล็กหน่อย เหมาะสาวไซส์ S ค่ะ
ขอขาย 150 บาท

รูปตอนใส่ค่ะ (วางเฉย ๆ เหมือนจะสวยกว่านะคะ 55)

7. เสื้อสีม่วงเข้ม ผ้ามัน ดูหรูมากค่ะ
ตัวนี้สวยมากเลยค่า ใส่ไปแค่ 1 ครั้งแต่คนคนไม่ขาดสาย
มันเป็นสืม่วงเข้ม เข้มมากเลยค่ะ ตอนซื้อนึกว่าสีดำค่ะ
ตอนใส่ก็ยังนึกว่าเป็นสีดำอยู่ มารู้ว่าเป็นสีม่วงตอนออกไปข้างนอกแล้วค่ะ 555
ไม่ชอบสีม่วงค่ะ เลยตัดใจเอามาขายถูก ๆ เลย
ขอขายแค่ 150 บาท สภาพเหมือนใหม่ค่ะ

@@หมวดราคา 200 บาท@@@ หมวดนี้ถ้าเอา 3 ชิ้นขึ้นไป ลดให้ตัวละ 10 บาทค่ะ

1. ชุดราตรี หางปลาค่ะ เป็นเกาะอกค่ะ
ซื้อจากร้านที่อนุเสาวรีย์ค่า ซื้อมา 490 บาทค่ะ แต่ใส่ไปงานครั้งเดียวค่ะ
ขอขาย 200 บาทค่ะ

2. ชุดราตรีสีชมพูค่ะ เป็นคอถ่วงค่ะ
ใส่ไปงานหมั้นพี่สาว ตอนเช้าครั้งเดียวค่ะ
ซื้อมา 450 บาทค่ะ
ขาย 200 บาทค่ะ

ใส่ให้ดูค่ะ

3. กล่องดินสอเหล็กลิขสิทธิ์แท้ ลาย Harry potter ค่ะ
ของมือ 1 ค่ะ ยังไม่เคยใช้เลย ตอนแรกกะซื้อมาสะสมค่ะ
แต่เอาเงินมาทำบุญดีกว่า เลยเอามาลงขายแบบลดราคาค่ะ 200 บาท

@@หมวดราคา 250 บาท@@@ หมวดนี้ถ้าเอา 2 ตัวขึ้นไป ลดให้ตัวละ 10 บาทค่ะ
หมวดนี้คุ้มมาก ๆ ค่ะ เป็นเสื้อที่ซื้อมาแล้วไม่ได้ใส่ แล้วก็เป็นชุดที่เพื่อนฟ้าซึ่งเป็นเซลล์ขายยาฝากมาขายน่ะค่ะ
ซื้อจากสยามเกือบทุกตัว ใส่แค่ครั้งเดียวค่ะ เพราะต้องแต่งตัวสวย กลัวลูกค้าจำได้ ซื้อมาแพงแต่ลดลงมากกว่าครึ่งค่า
มาเหมากันเลยดีกว่า สวย ๆ ทั้งนั้นเลยค่ะ

1. Dress สีดำ ใส่ไปเที่ยว หรือใส่ออกงานก็ได้ค่า
ซื้อมาแถวสีลมค่ะ ราคาเต็ม 690 ค่ะ ต่อเค้าจำไม่ได้ว่าเหลือเท่าไหร่
ใส่ไป 1 ครั้งถ้วนค่ะ ตอนไป conference ที่สิงคโปร์ค่ะ
ไม่มี่ตำหนิเลยค่า ผ้าดีมากค่ะ ขาย 250 บาทค่า ลดอีกเหลือ 230 บาทค่ะ
อก 34 นิ้ว เอว 33 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว ยาว 33 นิ้วค่ะ

รูปด้านหน้าค่ะ

รูปด้านหลังค่า ซิปยังดีอยู่นะคะ

รูปที่ใส่ตอนไปสิงคโปร์นะคะ

2. กางเกงยีนส์ ซื้อที่ร้านที่สยามค่ะ ขาบาน ซื้อมา 1000 บาทค่ะ
ยังไม่ได้วัด size ค่ะ แต่ pm มาถามอย่างละเอียดได้ค่ะ
แต่ตอนนี้ใส่ไม่ได้แล้ว ขอขาย 300 บาทค่ะ

ด้านหลังค่ะ

ตำหนิ ขาดตรงปลายขาค่ะ แต่ก็ดูเซอร์ ๆ ค่ะ เพราะตัวกางเกงออกแบบมาแบบขาด ๆ อยู่แล้ว

3. เดรสใส่ไปเที่ยวหรือไปทำงานค่ะ
ฟ้าเพิ่งซื้อมาจากสยามค่ะ 320 บาท (ต่อราคามาน่ะค่ะ)
แต่ใส่แล้วคับไปหน่อย T_T
ขอขาย 250 ค่า

4. เดรสแขนกุดน่ารักมากค่า ซื้อมาจาก MBK ในโซนห้าง แพงมากค่ะ
ฟ้าซื้อให้เป็นของขวัญวันเกิดมันอ่่ะค่ะ แล้วมันไม่ชอบ เลยมาฝากขาย (ดูมันทำ 555)
ตรงลายดอกไม้เป็นงานปักค่ะ
มีตำหนินิดนึงค่ะ ตรงเข็มขัด มันหลุดออกจากกัน ฟ้ากำลังจะหาทางซ่อมแซมค่ะ
ตอนถ่ายรูปยังไม่หลุดนะคะ เดี๋ยวจะถ่ายรูปตำหนิให้ดูค่ะ
งั้นขอขาย 250 บาทค่ะ

ใส่ให้ดูค่า

5. เดรสสีเขียว แขนตุ๊กตา ใส่แล้วดูเป็นคุณหนูเรียบร้อยค่ะ
เพื่อนบอกว่าใส่แค่ 1 ครั้ง เพราะไม่ใช่แนวค่ะ
ขอขาย 250 บาทค่ะ

ใส่ให้ดูค่า

6. เดรสลายสก๊อตเป็นคล้าย ๆ เสื้อโคทค่ะ ข้างหน้าเป็นซิปจริงนะคะ
แต่แอบเซ็กซี่ค่ะ ต้องใส่เกาะอกข้างในนะคะ
ตัวนี้ได้ไปคุ้มมากค่ะ ราคาเต็มแพง ผ้าหนานะคะ
สวยมากค่ะตัวนี้
ขอขาย 250 บาทค่ะ

ยังไม่หมดค่า

ช่วยอุดหนุนหน่อยค่า เอาเงินไปช่วยน้องค่า
แม่ค้าพยายามหาเงินไปให้ลูกบุญธรรมด้วยค่ะ จะได้ไม่ต้องกินแกลบ ^^

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

ขอรูปเพิ่มได้นะคะ

ขอบคุณ sbn สำหรับพื้นที่ดี ๆ ค่า