Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: TM : ปัดแก้ม และ Eye shadow Estee Lauder, L’Occitane kit, J.Lo make up palette , Benefit Dandelion, กระโปรงจาก Aus., กระเป๋าสานจากญี่ปุ่น

Cherry Lala's Avatar
    Cherry Lala is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Red face TM : ปัดแก้ม และ Eye shadow Estee Lauder, L’Occitane kit, J.Lo make up palette , Benefit Dandelion, กระโปรงจาก Aus., กระเป๋าสานจากญี่ปุ่น

ปัดแก้ม และ Eye shadow Estee Lauder, L’Occitane kit, J.Lo make up palette, กระโปรงจาก Aus., กระเป๋าสานจากญี่ปุ่น

สนใจ PM หรือโทร 089-181-2696 ได้เลยนะคะ (ทุกชิ้นรวมค่าส่งลงทะเบียนแล้วนะคะ)

Estee Lauder Tender Blush เบอร์ 103-Wild Rose สีในรูปอาจจะเพี้ยนหน่อย สีจริงจะออกชมพูกะปิ มี glitter ทองวิ๊งๆ ผสม ใหม่กิ๊กจ้า (แต่กล่องอาจจะเยินหน่อย) ซื้อมาจาก Central แล้วเก็บเงียบ ไม่ได้ใช้เลย เอาออกมาขายดีกว่า ขอขายที่ราคา 1,200.-

ใหม่เอี่ยมไม่เคยใช้

หน้าตลับค่ะ

Estee Lauder eye shadow 4 สี เคยแตะลองไปนิดเดียว บางสียังใหม่กิ๊ก ขอขาย 500.-

ซูมใกล้ๆ

หน้าตลับ

L’Occitane Citrus Verbena travel size kit เป็นเซ็ทสำหรับเดินทาง ของใหม่ 1,000.- ประกอบด้วย
    - Body cream 50 ml
    - Eau de Toilette 20 ml
    - Shower gel 75 ml

J.Lo Pocket beauty purse เป็น Palette ที่มี Eye shadow 4 สี และ Lip gloss 2 สี (ตรงขอบๆ ตลับมีเหมือนลิปมันเยิ้มออกมานิดหน่อยนะคะ) แพคเกจจิ้งน่ารักอลังการมาก เป็นเหมือนหนังกลับสีชมพู คาดด้วยสายหนังประดับเพชร ด้านหลังเปิดมาเป็นกระเป๋าใส่เหรียญได้ เหมาะพกเก๋ๆ ไปเที่ยว อันนี้ได้มาจากฝากเพื่อนที่เป็นพนักงาน Nordstrom ซื้อ เพราะเป็นเซ็ทที่ไม่ได้วางขายทั่วไป หายากมาก ซื้อมาแพงด้วย แต่ไม่ได้ใช้ ตัดใจขายดีกว่า (ขายยังเสียดายเลย) ขอขาย 1,500.-

ด้านหน้า

ด้านหลัง

เปิดมาใช้เก็บเหรียญหรือบัตรได้

สีหวานมากๆ

Benefit Dandelion ของใหม่ค่ะ ใช้เป็นแป้ง หรือเป็น Blush on ก็ได้ ซื้อมาเก็บเงียบ เลยขอขายแค่ 900.-

กระโปรง Bubblegum ซื้อมาจาก Australia เป็นแบบผูกเอว สี Old rose ใส่ไปเดินเล่นชายหาดเก๋ๆ ได้ ใส่ไปไม่กี่ครั้ง ปัจจุบันแม่ค้าบวมขึ้นเยอะ ไม่สามารถใส่ได้แล้ว ไซส์ 10 สะโพกประมาณ 37 นิ้วขายดีกว่า ขอขายที่ 500.- (รวมส่งลงทะเบียน) ค่ะ

มีปักเลื่อมค่ะ

ป้ายยี่ห้อค่ะ

กระเป๋าสานจากญี่ปุ่น ด้านในมีถุงผ้าลายดอกสวยงามเย็บติดมาด้วย ขนาด ยาว 28 cm, สูง 30 cm, ฐานกว้าง 14 cm ใช้ไปแค่ครั้งเดียว มีตำหนินิดหน่อยตรงเชือก แต่ถ้ารูดปากถุงแล้วผูกโบก็แทบมองไม่เห็นค่ะ ขอขายที่ 450.- (รวมส่งค่ะ)

ด้านในค่ะ

ตำหนิตรงเชือกรุ่ย

ถ่ายให้ดูใกล้ๆค่ะ

ภาพตอนถือ (ดูหลอนไปมั้ยอ่ะ? หุหุ)

ขอบคุณ SBN นะคะ

Ohh's Avatar
    Ohh is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    ห้องนี้ห้ามขายเครื่องสำอางค์นะคะ
    U r.. my L i F e

~~> ^ โอ๋ ^ <~~

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->