Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ,,, เสื้อผ้าน่ารัก หลาย Style ค่ะ ,,,

Warning Points:
    0/5
    ราคาสินค้ารวมค่าส่งแล้วนะคะ

เดรสจากร้าน IVORY ผ้าซาติน ลายสวยมาก
    ซื้อมา 400 กว่าบาท
    ของใหม่ค่ะ ขาย -- 220 -- cf

เดรสร้าน IVORY แขนทรงปีกค้างคาว
    แถมเข็มขัดให้ด้วยค่ะ
    ขาย -- 200 -- cf

เสื้อสายเดี่ยวซื้อจากเมกา
    ของใหม่ค่ะ ขาย -- 150 --

เดรสสีเทาร้าน show skill
    ผ้าไม่ยืดนะคะ ของใหม่ขาย -- 200 -- cf
    แถมผ้าพันคอให้ด้วยค่ะ

เสื้อแขนยาว มีกั๊กสีดำเย็บติด ใส่เป็นตัวเดียวกัน
    ขาย -- 150 --

เสื้อเชิ๊ด สามารถใส่เดี่ยวๆ หรือคาดเข็มขัดทับก้อน่ารักค่ะ

เสื้อคอวีตัวยาว ผ้ายืดได้เย้อมากก ซื้อจากเมกา

เสื้อ crop สีน่ารัก ไว้ใส่ทับเสื้อกล้ามค่ะ

เสื้อไว้ใส่ทับเสื้อกล้ามเหมือนกันค่ะ
    มีเชือกไว้รูดปรับเป็นทรงที่ชอบได้ค่ะ
    ขาย -- 130 --

เสื้อตัวยาวสีเทา หรือสาวตัวเล็กใส่เป็นเดรสก้อน่ารักค่ะ

เสื้อสายเดี่ยว ซื้อจากเมกา
    ดีเทลน่ารักมาก มีเชือกผูกเป็นโบวข้างหลังได้
    ขาย -- 180 --

เดรสผูกคอ และข้างหลังมีเชือกให้ผูกโบวได้
    มี 2 แบบ คือลายสก๊อต และอีกลายเป็นผ้ากำมะหยี่ค่ะ
    ขาย -- 200 --

เสื้อแขนยาว ทรงแปลกดีค่ะ
    ด้านหลังเป็นกระดุมเหมือนในรูปค่ะ
    ขาย -- 170 --cf

เสื้อยืดสีส้มน่ารัก มีปักเพชรนิดนึงเป็นรูปดาว

เสื้อเชิ๊ดผ้ายืด ใส่แล้วตัวโคร่งๆ จะใส่เป็นเดรสก้อได้ค่ะ
    ตรงกลางเปนแถบสีเขียวปร๊ดด

เสื้อทรงนี้เก๋ดีค่ะ
    ขาย -- 150 --cf

เดรสสีน้ำเงิน ข้างในเป็นสีเขียวสะท้อนแสง
    ขาย -- 150 --cf

เดรสสีม่วงมังคุด ตรงคอจะปล่อยยาวหรือผูกเปนโบวได้ค่ะ

เดรสตัวนี้ซื้อที่สวนลุมไน๊ 700 บาท
    แต่ยังไม่เคยใส่เรยค่ะ
    ขาย --- 250 ---

เดรสของใหม่ สีน่ารัก ผ้าดีมาก ใส่สบายค่ะ
    ขาย -- 250 --

เดรสซื้อจากสยาม น่ารักมากๆค่ะ

เดรสแบรนเกาหลี ผ้าดีมากๆ
    ถ้าคาดเข็มขัดเชือก จะดูเก๋ น่ารักมากค่ะ
    ขาย-- 250 --

เดรสตัวนี้ก็ผ้าดีค่ะ ใส่แร้วแอบเปรี้ยว
    ซื้อมา 500 กว่าๆ
    ขาย --250--

jump suit ขาสั้น ตัวนี้ลายน่ารักมาก
    ผ้าใส่สบายมากค่ะ ใส่แร้วพริ้ววว 55
    ขาย-- 220 --

เดรสตัวนี้ซื้อจากสวนลุมไน๊ค่ะ
    สีเขียวอมฟ้า น่ารักมากค่ะ
    ดีเทลตรงคอเสื้อ กับปลายกระโปรง เก๋มากค่ะ
    ขาย -- 290 --

เดรสสีเทา ตรงชายกระโปรงทำระบายเป็นชั้นๆ น่ารักค่ะ
    ใส่แร้วดูเกาหลีมากกกๆๆ

เสื้อยืด สีชมพูน่ารักมาก
    เก๋ตรงที่มีผ้าพันคอติดมาด้วย จะผูกเป็นโบวไว้ข้างหน้าก้อน่ารักค่ะ
    ได้ไปแร้ว ไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ

เสื้อยืด ปักดอกไม้ตรงคอเสื้อ สวยค่ะ
    ขาย -- 200--

เสื้อตัวนี้ลายน่ารักมาก สีก้อน่ารักค่ะ ผ้าบางเบา ใส่สบายค่ะ
    ใส่กับเอวสูงจะน่ารักมากๆ เรยค่ะ มีโบวกลัดที่คอ แถมให้ด้วยนะคะ
    ขาย --200 --

เสื้อคลุม สวมทับแล้วคล้ายๆ เป็นคลุมผ้าพันคอเลยค่ะ
    ผ้าน่ารักมากค่ะ ซื้อมาจากฮ่องกง
    ขาย -- 200--

กระโปรงทุกตัว 220 บาทค่ะ

กระโปรงตัวนี้ซื้อที่สยาม ลายน่ารักมาก ยังไม่เคยใส่เรยค่ะ
    เก๋ตรงดีเทลข้างๆ ผูกเป็นโบวได้ค่ะ
    สะโพก 35-36 แต่ว่ารูดเข้าได้อีกค่ะ

ตัวนี้เปนกระโปรงเอวสูงของร้าน tiger cry ค่ะ
    ใส่แร้วผอมเพรียวดีค่ะ ของใหม่
    สะโพก 32-33 ผ้ายืดค่ะ

ตัวนี้ลายเท่มากค่ะ ใส่แร้วเปรี้ยวมากค่ะ
    สะโพก 33-34

ตัวนี้ แพทเทินเก๋ดีค่ะ เปนผ้ายีน ลายขวาง
    สะโพก 33-34

ตัวนี้ซื้อมายังไม่เคยใส่เรยค่ะ ตรงชายกระโปรงเปนด้ายรุ่ยๆ เซอร์ดีค่ะ
    สะโพก 33-34

THX SBN^^

ติดต่อทาง pm ค่ะ

Warning Points:
    0/5
    เช็ค PM ด้วยนะคะ

CF เดรสร้าน IVORY แขนทรงปีกค้างคาวค่ะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->