Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: All about dresss naka.

Warning Points:
    0/5

Smile All about dresss naka.

วันนี้มี dress มาให้เลือกกันนะคะ
    อัตราค่าส่งนะคะ

1.สินค้าจะถูกส่งแบบลงทะเบียนโดย

• 1-2 ชิ้น ราคา 30 บาท ชิ้นถัดไปขอคิดเพิ่มชิ้นละ 10 บาทนะคะ

2. หลังจากได้รับโอนเงินแล้วจะทำการจัดส่งให้ทุกวันเสาร์นะคะ แต่หากทางลูกค้าต้องการใช้ด่วนสามารถแจ้งได้ค่ะ

3. สินค้าพร้อมส่งทุกชิ้นนะคะ ให้สิทธ์คนจองก่อนและแจ้งโอนภายใน 3 วันคะ

4. กรณีมีคนต้องการสินค้าเพิ่ม สามารถแจ้งได้ หน่อยจะเช็คของให้อีกครั้งว่ามีหรือไม่นะคะ

1. เดรสรายดอก Style เกาหลี ผ้าเป็นซาตินะคะ
    ตัวนี้ขอ Confirm สวยจริงๆค่ะ แม้แต่ นางเอกเกาหลี
    อย่าง ซอง เฮ เคียว ยังใส่เลยค่ะ ตัวนี้จะมีเข็มกลัดแบบในรูป
    แถมให้นะคะและมีซับในอยู่ในตัวเรียบร้อยแล้วนะคะ

ราคา 450 บาท (มีตัวเดียวค่ะ)---> ขายแล้วนะคะ

ขนาด : อก 35 นิ้ว

รอบปลายแขน 14.5 นิ้ว

เอว 26-28 นิ้ว

ชุดยาว 32.5 นิ้ว

• เดรสเกาะอกสายผูกบ่าผ้าฝ้ายลาย สก็อตสไตล์เกาหลี
    เหมือนกับในแบบเลยค่ะตัวเดรสสั้นแบบมีสายสำหรับผูกที่บ่า
    แต่งระบายสองชั้นที่อก

สี:- มี2 สี (ลายดำ กับ ลายน้าเงินอย่างละ 1 ตัวค่ะ)

ราคา : 250 บาท

ขนาด :ขอบยางยืด 70-90 cm

ชุดยาว 69 cm (ไม่วัดรวมสายผูกบ่านะคะ)

• เดรสโบว์จิ๋วน่ารักสไตล์เกาหลี ชายเป็นระบาย
    ตรงอกมีลูกไม้ทำให้ดูหวานมากขึ้น สายปรับความยาว
    ได้ตามต้องการ จะใส่เดี่ยวหรือใส่กับเสื้อกล้ามก็ดูเก๋อย่าบอกใครเลยค่ะ J

ราคา : 370 บาท (มี 1 ตัวค่ะ)

ขนาด :ขอบบน dress 84 cm

ชุดยาว 66 cm (ไม่วัดรวมสายนะคะ)

• เดรส floral ผ้าตัดต่อ สีชมพู ตรงอกเป็นผ้าถักลายหวานไล่สี
    เหมาะกับการใส่ไปทะเล หรือใสไปไหนก็ได้สบายๆ
    ตรงบ่าเป็นสายสามารถปรับขนาดได้ตามต้องการนะคะ
    ตรงอกมีลูกไม้ทำให้ดูหวานมากขึ้น และสามารถปรับขนาดได้
    ตามต้องการเช่นกันค่ะสายปรับความยาว
    จะใส่เดี่ยวหรือใส่กับเสื้อกล้ามก็ดูเก๋อย่าบอกใครเลยค่ะ J
    หรืจะใส่กับ Bikini ตัวโปรด ก็กิ๊บเก๋เชียวค่ะ

ราคา : 390 บาท (มี 1 ตัวค่ะ)

ขนาด :ขอบนตรงยางยืด 60-84 cm

ชุดยาว 63 cm (ไม่วัดรวมสายนะคะ)

• เดรสต่อระหว่างเสื้อกับกระโปงติดกันกำลังฮิตนะคะ สไตล์นี้
    เสื้อด้านบนเป็นผ้ายืดนุ่มนิ่มมากมาย
    ส่วนตรงกลางเป็นผ้ายืดสีชมพูโอรส ทำเป็นเข็มขัดค่ะ
    ส่วนกระโปรงเป็นสีเหมือนในรูปเลยค่ะ ไม่แน่ใจว่าจะ
    เรียกสีอะไรดีค่ะ ตัวนี้จะใส่ไปทำงานก็ดูเก๋นะคะ
    หรือจะใส่ไปเที่ยวกับเพื่อนก็ได้ค่ะ

ราคา : 400 บาท (มี 1 ตัวค่ะ)

ขนาด :รอบแขน 30-40 cm สามารถยืดได้อีกนะคะ

เอว 70-80 cm

ชุดยาว 88 cm (วัดจากบ่านะคะ)

• เดรสลายขวา ข้างล่างเป็นผ้ายืดนิ่มๆ ข้างบนเป็นชีฟอง
    ดูเซ็กซี่ไปอีกแบบนะคะจะใสกับเสื้อกล้ามกันโป๊ หรือจะไม่ใส่ก็ OK ค่ะ

ราคา : 250 บาท (มีลายน้ำเงิน 1 ตัวค่ะ สีดำขายแล้วค่ะ)

ขนาด : รอบแขน 34-36 cm

อก 86-92 cm

ชุดยาว 78 cm (วัดจากบ่านะคะ)

• เสื้อกล้ามผ้ายืด นุ่มนิ่ม คอระบายลายดอกไม้จิ๋ว
    มีมุกติดเพื่อเพิ่มความหวานให้กับสาวๆอีกนะคะ
    ตัวนี้จะใส่เดี่ยวกับยีนส์ไปเที่ยวเขาหรือทะเลก็เหมาะนะคะ
    หรือจะใส่กับ Cardigan ไปทำงานก็ OK ค่ะ หรือจะใส่
    อยูบ้านก็ได้สไตล์ ชิวๆ ค่ะ คุ้มมากมายใส่ได้หลายแบบค่ะ

ราคา : 160 บาท (มีสีดำกับสีเทาอย่างละตัวค่ะ)

ขนาด : รอบแขน 44-60 cm

อก 70-82 cm

เสื้อยาว 58 cm (วัดจากบ่านะคะ)
    Last edited by Nuenoi; 01-10-2011 at 03:40 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->