กติกาค่ะ

จอง+ confirm ทาง pm นะคะ

ส่งฟรีนะคะ ช่วยอุดหนุนกันหน่อยค่ะ เหลือไม่กี่ตัวแล้วว ถูกๆ เลยค่ะ

สนใจสอบถามได้ค่ะ

มีบัญชี กรุงเทพ ไทยพาณิชย์ ค่ะ

-----------------------------

((1)) เสื้อกล้าม hey pilgrim! มือ 1 ราคา 170 บาทค่ะ

สีส้มค่ะ

-------------------------------

((2)) เสื้อกล้าม seven heaven แบบใหม่ !! ใส่ได้ 2 ด้าน ตัวละ 250 บาท ค่ะ SOLD!!

-------------------------------

(( 3 )) กางเกงขาสั้น แบรนด์ สวัสดี ใส่สบายมากๆ เลยนะคะ เทรนด์กางเกงผ้ากำลังฮิตเลยค่ะ

ตัวละ 139 บาท เหลือสีส้ม 2 ตัวค่ะ สีเขียวขายแล้วนะคะ

((4)) จั๊มป์สุท mama don't cry ลง cheeze เล่ม 61 สวยน่ารักๆ มากๆ ค่ะ ขายถูกกว่าร้านนนน

ตัวละ 370 บาทค่า

---------------------------

(5)) เสื้อยี่ห้อ blur bundoh แบรนด์ JJ ของใหม่ ขาย 230 บาทค่ะ

((6)) เสื้อกล้าม seven heaven ลง cheeze เล่มที่แล้วค่ะ ลองเปิดดูได้นะคะ แบบสวยมากค่ะ

ขาย 239 บาทค่ะ ตัวนี้คล้ายของ chaps เลยนะคะ แต่ ตัวนี้สวยกว่า

----------------------------

((8)) กระโปรงผ้าดี นิ่ม น่ารักก สีน้ำตาลล มีพร้อมส่ง 2 ตัวค่ะ กระดุมดำ กับกระดุมชมพู

สะโพกได้ถึงประมาณ 35-36 นิ้วค่ะ มีกระเป๋าด้านข้างด้วยคะ ใส่กับเสื้อยืดหรือเสื้อกล้ามน่ารักค่ะ

(ต้องใส่ไว้ในกระโปรงนะคะ ) ตัวนี้มาแพงงค่ะ 330 บาทค่ะ รับรองได้ไปคุ้มค่ะ ไม่โหลไม่ซ้ำค่ะ

ตัวกระดุมสีชมพู ขายแล้วค่ะ เหลือตัวกระดุมดำนะคะ

----------------------------

((9)) เสื้อเปิดไหล่ hey pilgrim! น่ารักค่ะ ขาย 220 บาทค่ะ ผ้าดีนะคะยี่ห้อนี้ใส่สบายยไม่โหลค่ะ

------------------------------

ขอบคุณพื้นที่ดีดี SBN ค่ะ