Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: มาแล้ววว!! GIT the leg care รองเท้าขาเรียวนำเข้าจากญี่ปุ่นพร้อมส่งจ้าา :))

Warning Points:
    0/5

มาแล้ววว!! GIT the leg care รองเท้าขาเรียวนำเข้าจากญี่ปุ่นพร้อมส่งจ้าา :))

[[พร้อมส่งแล้วค่า]]
    Cogit "Slimming Slipper Pink the leg care"
    รองเท้าแตะสลิมมิ่งโคจิกสีชมพู

ใหม่ล่าสุด !!
    สำหรับการออกกำลังกาย บริหารเรียวขาให้สวยยยย.ย เรียวเล็ก กระชับ ได้สัดส่วนสมใจปรารถนาง่ายๆด้วยตัวคุณเอง !!
    รองเท้าโคจิกตัวนี้เป็นรองเท้าใส่ในบ้านที่ออกแบบมาให้คุณใช้บริหารช่วงขาทั้งสองข้าง
    น่องล่าง-บนไปพร้อมๆกับการทำความสะอาดไปด้วยเลยค่ะ
    เพียงแค่สวมรองเท้าแตะโคจิกแล้วใช้เดินทำโน่น ทำนี่เท่านั้น
    ไม่ว่างานหนักงานเบาคุณจะได้เหมือนกลับออกกำลังบริหารกล้ามเนื้อที่ขาเพิ่มอีก 3 เท่าตัวเลยค่ะ
    อีกทั้งยังทำให้อัตราการเผาผลาญเร็วเยอะขึ้น เพราะ แค่คุณเดินในแต่ละก้าว
    รองเท้าโคจิกจะทำให้เท้าของคุณต้องยกส้นเท้าขึ้น-ลงมากขึ้น
    (เหมือนการยกส้นเท้าขึ้นๆลงๆหลายๆรอบพร้อมกับการเคลื่อนที่ไปด้วย)
    ดังนั้นช่วงขาจะเหมือนได้ออกกำลังกายตลอดเวลาที่คุณทำงานหรือเคลื่อนที่ค่ะ
    ลองดูนะคะสำหรับสาวๆที่กำลังมองหาไอเท็มลดและบริหารเรียวขาอยู่อ่ะค่ะ
    รองเท้าแตะสลิมมิ่งโคจิกสีชมพูตัวนี้ น่ารักน่าใช้มากๆเลยจ๊ะ
    ผลตอบรับจากสาวยุ่นขาเรียวเล็กได้จริงๆ *0* คอนเฟิร์มจ้า !!! :47:

สีชมพูสวยน่ารักมากค่ะูู^^ สามารถปรับขนาดความอ้วนของเท้าได้ค่ะ
    แถมเป็นผ้าค็อตตอนนุ่มสบายไม่ทำให้เท้าระคายเคืองด้วยนะ ของดีอย่างนี้ไม่มีไม่ได้แล้ว อิอิ..*
    :48: รองเท้านี้มีต้นกำเนิดมาจากญี่ปุ่น ซึ่งกำลังนิยมมากๆ ในเอเชีย และ ญี่ปุ่น
    :48: ใส่รองเท้านี้เป็นประจำจะทำให้คุณมีเท้าที่เรียวสวย และทำให้ขาดูกระชับ
    :48: แค่คุณใส่เดิน ยืน ทำอาหาร หรือทำงานบ้าน หรือใส่ทำกิจกรรมใดๆก็ได้
    :48: ต้องการเห็นผลเร็วขึ้น เพียงคุณใส่เดิน 10-15 นาทีต่อครั้งและ 1-3 ครั้งต่อวัน
    :48: รองเท้านี้จะทำให้สัดส่วนของคุณดูเพรียวขึ้นและกล้ามเนื้อขาของคุณจะกระชับและดูเรียวขึ้น
    :48: เพียงแค่เดินหรือยืนใส่รองเท้านี้เดินจะช่วยให้ร่างกายเผาผลาญไขมันได้มากขึ้น

ราคาคู่ละ 400.- บาท
    (ขายถูกกว่าที่อื่นแน่นอนค่ะ ของแท้ 100%)
    ค่าส่ง 30.- ลงทะเบียน
    EMS เพิ่มอีก 20.- บาทค่ะ

สนใจยังไงสอบถามได้นะคะ เมล์นี้นะคะ bunny.ii@hotmail.com

ใช้แล้วเห็นผลแน่นอนค่ะ เพียงแค่ใส่เป็นประจำทุกวัน ขาเรียวได้โดยไม่ต้องทรมานตัวเองเลย อีกทั้งยังใส่ได้ตลอดด้วยนะคะ ใส่แรกๆอาจจะเมื่อยหน่อยเพราะยังไม่ชิน แต่ใส่ทุกวันรับรองลดจริงๆค่ะ แค่อาทิตย์เดียวก็เห็นผล แม่ค้าก็ใส่เองเหมือนกัน คอนเฟิร์มค่ะ

สนใจติดต่อสอบถามได้น๊า bunny.ii@hotmail.com โมกี้จ้า^^

ธนาคารกรุงเทพ
    น.ส. วันวิสา มิดแสง
    866-0-03261-9
    สาขา ย่อยวิภาวดีรังสิต - ดอนเมือง

ธนาคารกสิกรไทย
    น.ส.วันวิสา มิดแสง
    762-2-17061-7
    สาขา ไอทีสแควร์

ธนาคารไทยพาณิชย์
    น.ส.วันวิสา มิดแสง
    202-219470-6
    สาขา ไอทีสแควร์ หลักสี่

0/5
    สอบถามได้นะคะ

0/5
    สอบถามได้นะค๊า ^^

0/5

Re: มาแล้ววว!! GIT the leg care รองเท้าขาเรียวนำเข้าจากญี่ปุ่นพร้อมส่งจ้าา :))

เป็นสินค้าแบรนญี่ปุ่นแท้แน่นอน 100% ใช้ได้อย่างดีเยี่ยม
    slotxo wallet