Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: เคาท์ดาวน์ที่ est.33 กัน!!!

Warning Points:
    0/5

เคาท์ดาวน์ที่ est.33 กัน!!!

เมื่อวันศุกร์ที่แล้วบังเอิญมากๆว่าเราไม่รู้จะไปนั่งชิลที่ไหนกันดีกับเพื่อน เลยลองไป cdc รามอินทรา
    เห็นลานเบียร์ EST.33 คนพลุกพล่านน่าดู เลยลองเข้าไป จะบอกว่า copper beer ที่นี่อร่อยมากๆ
    ปกติเราไม่ชอบกินนะ เพื่อนกินวันนั้นเลยลองบ้าง มันหอมมากๆจนเราติดใจเลย

เลยลองเอามาแนะนำกัน ถ้าใครยังไม่มีที่ให้เคาท์ดาวน์ก็อย่าลืมแวะไปลองที่นี่นะ ของเค้าดีจริงอะไรจริงจ้า
    Thanks mockingbird ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

0/5
    EST.33 นี่อยู่ใกล้บ้านเรานะ ไปตลอดอะ วันที่ 31 นี้ก็จะไปเหมือนกัน จะไปดูคอนเสิร์ตของแทททูคัลเลอร์กับ 25 hours คอนเฟิร์มว่าเบียร์ที่นี่อร่อยจริงค่ะ
    Like mockingbird ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

0/5
    น่าลองค่ะ

0/5
    Quote Originally Posted by bbblink View Post
    EST.33 นี่อยู่ใกล้บ้านเรานะ ไปตลอดอะ วันที่ 31 นี้ก็จะไปเหมือนกัน จะไปดูคอนเสิร์ตของแทททูคัลเลอร์กับ 25 hours คอนเฟิร์มว่าเบียร์ที่นี่อร่อยจริงค่ะ
    จริงหรอคะ !!!! อยากไปเลยอะค่ะ มีรายละเอียดป่ะ ???

0/5
    Quote Originally Posted by mockingbird View Post
    จริงหรอคะ !!!! อยากไปเลยอะค่ะ มีรายละเอียดป่ะ ???
    ลองเข้าไปดูในแฟนเพจนี้ได้นะจ้ะ http://www.facebook.com/?ref=tn_tnmn#!/EST.33By.SINGHA

เราก็เข้าไปดูมาในนี้อะ เพราะว่าไปบ่อยเลยไปกดไลค์ไว้

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->