Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2105 1 2 3 11 51 101 501 1001 ... LastLast
Results 1 to 10 of 21046

Thread: (ปัญหาเรื่อง การโพสข้อความการตั้งกระทู้) โพสต์ข้อความไม่ได้ค่ะ...

wnonach's Avatar
    wnonach is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

(ปัญหาเรื่อง การโพสข้อความการตั้งกระทู้) โพสต์ข้อความไม่ได้ค่ะ...

สวัสดีค่ะ คุณ WM ขา ทำไมหนึ่งส่ง พีเอ็ม หรือ โพสต์ ข้อความไม่ได้ละค่ะ รบกวนเช็คให้หน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

หนึ่ง ล็อกอิน wnonach ค่ะ

+++

wnonach, you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:

1.Your user account may not have sufficient privileges to access this page. Are you trying to edit someone else's post, access administrative features or some other privileged system?
    2.If you are trying to post, the administrator may have disabled your account, or it may be awaiting activation.
    You Can Try Without Succeeding. But You Can Not Succeed Unless You Try!

BIG THANKS FOR SBN

firstn's Avatar
    firstn is offline Trusted Member
    0/5

Talking ตั้งกระทู้ขายไม่ได้ค่ะ

รบกวนคุณ WM นิดนึงค่ะ พี่ตั้งกระทู้ไม่ได้เลยค่ะ ขึ้น Sorry! This forum is not accepting new posts.

แล้วควรจะตั้งกระทู้ใหม่สำหรับงานบริการรับออกแบบต่อเติมบ้าน ได้ที่ช่องทางไหนค่ะ รบกวนนิดนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

firstn's Avatar
    firstn is offline Trusted Member
    0/5
    แวะมาแจ้ง พี่สามารถpost ทู้ใหม่ได้แล้วค่ะ หลังจากเข้าไปศึกษารายละเอียดวิธีการใช้งานแล้ว

ขอขอบคุณ WM มากๆนะคะ

Blog Entries
    1
    0/5
    Quote Originally Posted by firstn View Post
    แวะมาแจ้ง พี่สามารถpost ทู้ใหม่ได้แล้วค่ะ หลังจากเข้าไปศึกษารายละเอียดวิธีการใช้งานแล้ว

ขอขอบคุณ WM มากๆนะคะ
    มีอะไรถามได้เลยนะครับ หากไม่สดวกอย่างไร แนะนำได้เลยครับ
    ในห้องนี้ครับ Town Hall หอประชุมของชุมชนใช้เพื่อปรึกษาหารือในการสร้างและพัฒนาชุมชน sbntown ชุมชนลูกของ siambrandna

และนอกจากการตั้งกระทู้ประกาศขายปกติแล้วเพื่อนสมาชิกสามารถแนะนำสินค้าหรือบริการจากกิจการของตนได้ในห้องนี้ครับ
    Business Review : ห้องรวบรวม "รีวิว" ผลิตภัณฑ์ หรือบริการ จากธุรกิจ ของเพื่อนๆ ชาว SBN

ในห้องนี้จะตั้งได้แอคเคาละกระทู้ครับเพื่อแนะนำ สินค้าหรือบริการจากกิจการของเพื่อนสมาชิกครับ
    จะมีอีกห้องที่เหมาะสำหรับสมาชิกใช้เพื่อการดูแลลูกค้าเพื่อนสมาชิกสามารถตั้งกลุ่มย่อยในห้อง
    Business Social Groups ที่เกี่ยวข้องกับ การประกอบการของเพื่อนสมาชิก ได้ครับ

และในกลุ่มย่อยของตนเองสามารถตั้งกี่กระทู้ก็ได้และ นอกจากนั้นแล้วสร้างกี่กลุ่มย่อยก็ได้ครับ
    เพื่อให้เพื่อนสมาชิกได้ดูแลลูกค้าที่เป็นเพื่อนสมาชิกด้วยกันในชุมชนแห่งนี้ได้สดวกและครอบคลุมตามที่สมาชิกเองต้องการได้มากขึ้นครับ

ขอบคุณครับ

peeps's Avatar
    peeps is offline Trusted Member
    0/5

Exclamation เข้าไปขายของไม่ได้ค่ะ รบกวนทีนะคะ

พอกดเข้าห้องซื้อขายกเป็นแบบนี้เลยค่ะ

peeps, you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:

1. Your user account may not have sufficient privileges to access this page. Are you trying to edit someone else's post, access administrative features or some other privileged system?
    2. If you are trying to post, the administrator may have disabled your account, or it may be awaiting activation.

อยากทราบว่าต้องทำยังไงค้ะ
    ขอบคุนพี่ๆ WM มากค่ะ
    B. in SBN

เปลี่ยนเบอร์ชั่วคราวจ้า เป็น 081 855 6007 โทรเบอนี้น้ะจ้ะ
    แล้วจะแจ้งอีกทีเมื่อเปลี่ยนกลับไปใช้เบอเดิม จ้า

0/5

แจ้งปัญหาค่ะ

copy ข้อมูลที่ต้องการขายแล้ว รูปไม่ขึ้นค่ะ และสามารถลงกระทู้ซ้ำได้ด้วยค่ะ ปกติลงได้ 1 ครั้งต่อวัน
    SUPERMAN IT NOT EASY...2 B ME ....

paofia's Avatar
    paofia is offline Trusted Member
    Blog Entries
    13
    0/5
    เป็นเหมือนกันเลยค่ะ อยากทราบว่าต้องทำอย่างไรเช่นกัน

รบกวนคุณเว็บมาสเตอร์ด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

0/5

edit post ไม่ได้ค่ะ

ทำไมเข้าไปในpostที่เคยpostไว้ไม่ได้ค่ะ จะเข้าไปเเก้ไขโพสท์ค่ะเเละต้องการโพสท์ใหม่

lovelylove is offline Trusted Member
    0/5
    post กระทู้ขายของไม่ได้เลยค่ะ

พอกด Sub new Thread เมื่อต้องการ post ขายของ มันจะขึ้นว่า
    Errors

The following errors occurred with your submission

• The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 1 characters.

ช่วยตอบด้วยนะค่ะ ขายของไม่ได้เลย
    ขอบคุณมากค่ะ
    lovelylove

0/5
    เราเป็นปัญหาเดวกันกับคุณ lovelylove เลยค่ะ จึงไม่สามารถโพสต์กระทู้ใดๆได้เลย
    ถ้ายังไงคุณ lovelylove แก้ไขได้แล้วรบกวนช่วยบอกวิธีกันด้วยนะค่ะ
    และรบกวน sbntown ช่วยตรวจสอบด้วยค่ะ
    ขอบคุณมากๆค่ะ

Page 1 of 2105 1 2 3 11 51 101 501 1001 ... LastLast