Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 5 FirstFirst 1 2 3 4 5 LastLast
Results 21 to 30 of 45

Thread: [กระทู้ Show-off นอกเรื่อง] อวดการสักครั้งแรกของชีวิต

N a m F o n's Avatar
    N a m F o n is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    คิดว่าจะไปสักยันต์ห้าแถวกับ อาจารย์หนู เหมือนกันค่ะ
    พอดีรู้จักกับพี่คนนึง เค้ามีน้องชายเป็นลูกศิษย์อาจารย์หนู
    แต่พอรู้ว่าแต่ละแถวนั้นมีความหมายว่าอย่างไร เลย
    คิดว่าคงจะเอาไว้ก่อนแล้วกัน เพราะว่ายังกิเลสหนาอยู่
    อีกอย่างนับถือศาสนาคริตส์ด้วย (เกี่ยวกันป่าวหว่า)
    คือ ถ้าสักก็อยากให้ศักดิ์สิทธิ์ ไม่อยากให้เป็นแค่แฟชั่น
    (ความคิดตัวเองนะคะ) เพราะในตัวนี่มีรอยสักที่เป็นแฟชั่นแล้วน่ะค่ะ

ยันต์ห้าแถวนี่สวยดีนะคะ มองกี่ทีๆ ก็สวย
    ♥ชีวิตคือการเรียนรู้..สู้ต่อไป อย่าท้อที่จะทำดี♥
    My Blog:- http://ceciliamalee.bloggang.com

0/5

Talking

สวยจังค่า
    แล้วอ.หนูเค้าเลิกสักเองแล้วเหรอคะ
    ปรกติเค้าสักกันเล็กกว่านี้ป่าวเอ่ย
    [SIGPIC][/SIGPIC]

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด
    จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
    จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง
    จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

ratkatu's Avatar
    ratkatu is offline Trusted Member
    0/5

Wink

อ.หนูยังไม่เลิกสักนะคะ แต่ว่าค่าขึ้นครูก็......ค่ะ

อ้ออีกนิด ถ้าสักน้ำมันอาจารย์สักให้เองเลยค่ะ
    AcHTuNg BiSSiGeR HuNd!!!!!

hdogillusive's Avatar
    hdogillusive is offline Trusted Member
    0/5
    เห็นเรียบร้อย ติ๋มๆแบบนี้ เด็กแนวใช่ย่อยนะน้องหมอ
    ...............................................................................

..........LVoe LVoe LVoe..........

จำไว้ให้มั่น "SBN ก่อตั้งขึ้นมาเพื่อซื้อขายแลกเปลี่ยนกระเป๋าแบรนด์เนมในราคากันเองแบบพี่น้อง ไม่ได้มีจุดประสงค์ให้มีการซื้อขายเพื่อเชิงพาณิชย์"

0/5
    Quote Originally Posted by jipnaja View Post
    กร๊ากกก มิอยากจะบอกว่าลุงให้มาตั้งแต่วันแรก
    แต่ต้องขออภัยทุก ๆ ท่านจริง ๆ เพราะตอนนี้ เนื้อที่ hdd 350 GB ไม่มีเนื้อที่พอสำหรับเอารูปทั้งหมดลงคอม
    รูปที่ถ่ายมา ประมาณสองจิ๊กก่า ๆ 5555

เคลียร์ได้แล้วจะมาย้อนหลังให้ดูละกันนะจ๊ะ จุ๊บ ๆ
    จะตามท้วงต่อไปจนกว่าพี่จะได้ดูนะป้าจะอิ๊บ และขอรีทัชหน้าพี่เด้งๆหุ่นดีๆด้วยเด้อ

Quote Originally Posted by due View Post
    สวยมากๆค่ะ แต่พี่ดิวว่าเล็กไปหน่อย คนแก่สายตาไม่ดี
    มองไม่ค่อยเห็น คราวหน้าเอาแบบ เต็มหลังไปเล้ย!
    โจลี้ยังอายเลยค่ะ ฮี่ฮี่ฮี่
    พี่ดิวขาอย่าลืมค่ะท่องไว้ "ยุบหนอพองหนอ น้องเค้ายังเด้กหนอ" ฮิๆๆ ป.ล คิดถึงกล้วยเบรกแตกอีกแล้วววว ค่า

Quote Originally Posted by JanzA View Post
    ขาวจังเลยหมอไบ๊

กร๊ากกกก ลืมตัว

รอยสักสวยอ่ะ แต่พี่แจนยังป๊อด

แค่กระทู้ brazillian wax ของพี่นีน่า จนป่านนี้ยังทำใจไปลองไม่ได้เลย
    กล้าๆหน่อยน้องแจนแล้วจะรู้ว่า "สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น" ฮี่ๆๆ

Quote Originally Posted by clumsylady View Post
    รอดูอยู่นานคิดว่าหมอไบรท์ลืมซะแล้ว
    เท่ดีจ้ะ ขนาดกะลังสวยเลย
    "ขนาด" ของอะไรเหรอจ้ะน้องเมย์
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

0/5
    อ๋อ...งี้นี่เองที่บอกว่า ทู้นี้มีอึ่ง

อึ่งจริงๆค่ะ ไม่น่าเชื่อเลยเห็นเรียบร้อยแบบนี้จะแอบเปรี้ยว

แต่ลายสัก 5 แถวนี่ดูขลังมากเลยเน๊อะ เมื่อกี้ไปดูที่คุณพายลงรูป ยันต์อิติปิโสก็สวย

ยินดีกะรอยสักที่สวยถูกใจด้วยค่ะ
    อิ่ม....................

Jannilicious's Avatar
    Jannilicious is offline Trusted Member
    0/5
    กรี้ดดสสส เทห์อีกแล้วค๊า คุณหมอไบรท์
    วันนั้นเห็นรอยสักคุณไบรท์ กลับมาบ้านรีบปรึกษาคุณแฟนเลยค่ะ ว่าจะไปสักด้วยกัน 2 คนเลย
    คุณแฟนก็ชอบอยู่แล้วด้วย ก็เลยสนับสนุนกันใหญ่
    วันสักต้องไปดู ฤกษ์ ก่อนมั้ยค่ะ
    พาไปหน่อยจิ เอายาชาแบบแปะไปด้วยยยยย

แจนดูเรื่อง Wanted เหมือนกันค่ะ ชอบโจลีค่ะ ลายสักเค้าสวยจริง ๆ ยิ่งฉากที่ลุกขึ้นมาจากน้ำนะ โห สุด ๆ ...รู้นะว่าชอบฉากเดียวกัน...อิอิอิ

Suzii's Avatar
    Suzii is offline Trusted Member
    0/5
    ไม่ได้มองรอยสักเลยค่ะ มองแต่นายแบบ หุหุหุ

เห็นแล้วเจ็บแทน O_o

งามมากๆค่า ^^

0/5
    น้องหมอ ของป้าป๊อป

มี5 แถว 4 ห้องหัวใจ ให้ป้าสักห้องได้ไหม อิ อิ อิ

ป.ล ป้าว่าจะโชว์รอยสักของลุงหัวแดงสักหน่อย แต่มันxx เพราะไปสักตรงก้นอะ 5555555
    ความทรงจำ คอยย้ำเตือน
    ..

shiroi's Avatar
    shiroi is offline Trusted Member
    0/5
    นอกจากเรื่องถือศีลแล้ว...
    คุณหมอไบรท์อย่าเผลอไปบริภาสหรือพาดพิงถึงบุพการีเรา หรือ บุพการีคนอื่น ด้วยนะคับ
    เป็นหนึ่งในข้อห้ามเหมือนกัน

อจ.หนู ยังไม่ได้เลิกสักคับ แต่ถ้าไม่ใช่คนสนิท ค่าครูก้อจะสูงงงงงงงง หลายคนเลยสู้กันม่ายหวาย

Page 3 of 5 FirstFirst 1 2 3 4 5 LastLast

Comments from Facebook