Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 5 FirstFirst 1 2 3 4 ... LastLast
Results 11 to 20 of 45

Thread: [กระทู้ Show-off นอกเรื่อง] อวดการสักครั้งแรกของชีวิต

JanzA's Avatar
    JanzA is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Talking

ขาวจังเลยหมอไบ๊

กร๊ากกกก ลืมตัว

รอยสักสวยอ่ะ แต่พี่แจนยังป๊อด

แค่กระทู้ brazillian wax ของพี่นีน่า จนป่านนี้ยังทำใจไปลองไม่ได้เลย
    ช่วงนี้่ไม่ค่อยได้ล็อคอินนะคะ ตอบ pm ช้าหน่อยน้า

0/5
    Quote Originally Posted by jipnaja View Post
    กรี๊ดกร๊าดดดด

หมอใบ้รู้มั้ยว่าป้าชอบรอยสักมากกกกกกก

แต่ต้องสวยนะ ไม่ใช่สักพร่ำเพรื่อ สักเพื่อxx??? อะไรเงี้ย

อยากสักมากเลยอ่ะ แต่ลุงคงไม่ให้ + ป๊อดเล็ก ๆ

แต่เห็นรอยสักละชอบมอง สวย เท่ห์

แหล่มไปเลยยยย

มาๆ เดี๋ยวพาหนีไปสัก 5555
    Quote Originally Posted by nickbee View Post
    เริศมากๆๆเลยคร่าๆๆคุณพี่

ขอให้มีแต่สิ่งดีดีนะคะ
    ขอบคุณครับ คุณนายน้อง

Quote Originally Posted by Airi View Post
    น้อง Bright คะ

ถ้าไปสักแบบไม่มีสี แต่เป็นแบบยันต์ 5 แถว แบบนี้มีมั้ยคะ

คือ ยังทำใจให้มีลวดลายบนตัวไม่ได้อ่ะค่ะ

แล้วติดต่ออาจารย์เค้ายังไงน่ะค่ะ พีเอ็มมาก็ได้ค่ะ
    มีเป็นสักน้ำมันครับ อาจารย์จะเป็นคนสักให้เอง เจ็บแต่ไม่มีลายบนตัว

Quote Originally Posted by wannit View Post
    แฟนแบบนี้หาได้ที่ไหนเนี่ย ตามใจและสนับสนุนในสิ่งที่เราชอบทุกอย่าง

เรื่องรอยสักไม่ถนัดเม้นท์ แต่เรื่องความรัก...รักกันยืนยงเลยนะคะ .....สนับสนุนจ้า
    ขอบคุณคร้าบบบบบ

Quote Originally Posted by SleepyHead View Post
    ดูเท่ห์ดีครับ แต่สักแล้วอย่าลืมรักษาศีลด้วยนะครับ

เพื่อนผมไปสักแล้วเที่ยวเมาตลอด ยังด่ามันอยู่ในใจพระคงจะคุ้มเมิงหรอกนะ - -"
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by pieinlove View Post
    เด๋วตกสะเก็ดหมดก็สวยแล้วน๊า ...

เชื่อแมะ เมื่อเช้าพายยังคิดอยู่เลยว่าเมื่อไหร่คุณไบร์ทจะเอามาอวดซักที...อิอิ^^

เกือบลืมแปะเรย.... http://siambrandname.com/forum/group.php?groupid=19
    อีกห้องเล็กๆ สำหรับคนชอบเรื่องศิลปะบนผิวหนัง เข้ามาคุยกันได้นะคะ เปิดให้บริการแว้วววววววววว ^^
    ว้าวๆ เปิดห้องแล้วเหรอๆ เดี๋ยวไป join นะครับ

ขอบคุณอีกทีน้า

Quote Originally Posted by due View Post
    สวยมากๆค่ะ แต่พี่ดิวว่าเล็กไปหน่อย คนแก่สายตาไม่ดี
    มองไม่ค่อยเห็น คราวหน้าเอาแบบ เต็มหลังไปเล้ย!
    โจลี้ยังอายเลยค่ะ ฮี่ฮี่ฮี่
    ไม่ไหวอ่ะครับ แค่นี้ก็น้ำตาเล็ดแล้ว
    When you have eliminated the impossible, whatever remains, however improbable, must be the truth

Sherlock Holmes

0/5

Red face

ต้องรักษาศีลอย่างเคร่งครัดนะคะ

ตามที่เค้าบอกมา

รอยสักสวยดีค่ะ

แต่ไม่กล้าทำอ่ะค่ะ

dogcula's Avatar
    dogcula is offline Trusted Member
    0/5
    และคุณแฟนที่อนุญาตให้สักแถมหนับหนุนเต็มที่ >_< ==> อิจฉาตรงเนี่ยยยยยย

ยินดีกะรอยสักใหม่ด้วยนะคร๊าบบบบบ ^^
    Today is a "GIFT" That's why it's called "The Present"

0/5
    เทห์มากค่ะคุณหมอ มองเผิญๆนึกว่าหนุ่มอั้ม อธิชาติเสียอีกแนะ ว่าแต่แอบตกข่าว(คุณหมอมีแฟนแล้วหรือค่ะ) เห็นกระทู้ก่อนๆๆ กำกึ่งๆอยู่ อิอิ วาเลน์ไทท์นี้ไม่เหงาแล้วสินะค่ะ ยินดีด้วยนะค่า

clumsylady's Avatar
    clumsylady is offline Trusted Member
    0/5
    รอดูอยู่นานคิดว่าหมอไบรท์ลืมซะแล้ว
    เท่ดีจ้ะ ขนาดกะลังสวยเลย

Ohh's Avatar
    Ohh is offline Trusted Member
    0/5
    ตอนสักเจ็บมากมั้ยคะ คุณหมอ

แล้วต้องทำอะไรบ้างอ่า หลังจากสักเส็ดแล้วววว

สวยจัง อยากสักแบบนี้มั่ง แต่กลัวเข็มแบบสุดๆ แล้วที่สำคัญ กลัวเจ็บมากกมากกก.กกกด้วย
    U r.. my L i F e

~~> ^ โอ๋ ^ <~~

Keeki's Avatar
    Keeki is offline Trusted Member
    0/5

Talking

รอยสักแบบนี้ดูเก๋ดีจังเลยค่ะ เห็นมาหลายรอบแล้วเหมือนกัน แต่ให้ทำไม่กล้าอ่ะ ป๊อด กลัวเจ็บ

ปล.คุณแฟนไม่สักด้วยเหรอคะ อิอิ
    " P u r s e A d d i c t i o n "

~ k E t S y ~'s Avatar
    ~ k E t S y ~ is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by due View Post
    สวยมากๆค่ะ แต่พี่ดิวว่าเล็กไปหน่อย คนแก่สายตาไม่ดี
    มองไม่ค่อยเห็น คราวหน้าเอาแบบ เต็มหลังไปเล้ย!
    โจลี้ยังอายเลยค่ะ ฮี่ฮี่ฮี่
    5555555555555555555
    เจ๊ๆๆๆๆแนะนำได้สุดยอดเจงๆๆๆๆๆ

0/5
    เท๋ มากเลยค่ะ....

Page 2 of 5 FirstFirst 1 2 3 4 ... LastLast

Comments from Facebook